Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wind_is_blowing
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Góc Chém Gió Thành Bão Xuyên Lục Địa]

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 25-8-2014 11:18:09 | Chỉ xem của tác giả

Đúng là đẹp mà
Cre: Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 25-8-2014 11:27:39 | Chỉ xem của tác giả
THIÊN NHAI TỨ MỸ MV

Âu Dương Minh Nhật của Kiều Chấn Vũ với chu sa diễm lệ, thần thái thiên tiên, tinh thông y thuật nên có danh hiệu Trại Hoa Đà
Lúc xem phim, anh ấy xuất hiện liền có cảm giác rất lạ, quả thật lời khen hoa mỹ không hề quá lời, một bộ phim có rất nhiều vai diễn nhưng đọng lại chính là Âu Dương Minh Nhật bất hạnh, cô độc, tài giỏi, bạc mệnh. Nói chung, hãy tìm phim để coi để biết tại sao nó hay ^0^ Nhờ vai diễn này mà Kiều Chấn Vũ đã lọt vào danh sách thiên nhai tứ mỹ đó     
Nhân vật Âu Dương Minh Nhật là cái bóng quá lớn trong sự nghiệp của Kiều Chấn Vũ, chưa có vai diễn nào vượt qua được nó. Lúc coi chương trình của YuYu, vai diễn người ta giới thiệu về anh chính là Âu Dương Minh Nhật @@ Dù phim đó đóng máy đã hơn 10 năm rồi @@ Đủ biết độ hot của Minh Nhật rồi @@~
Cá nhân nghĩ, nếu thêm một nhân vật thành công nữa của YuYu thì chính là Âu Dương Thiếu Cung- em trai hay con cháu gì đó của Âu Dương Minh Nhật * cái này ta chém gió chút xíu nha   *. Tạo hình của Âu Dương Thiếu Cung quả là vượt quá cái định mức gọi là hoàn hảo.
Ha ha ha~~~ Xin hết

Bình luận

Bạn bày cho mình cách up hình với up vid đi :). Thank bạn.  Đăng lúc 25-8-2014 07:55 PM
Không phải, Âu Dương Minh Nhật thoát chết, mười năm sau thành Âu Dương Thiếu Cung, trưởng thành hơn, và cũng... ác hơn hehehe.  Đăng lúc 25-8-2014 07:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-8-2014 19:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài Âu Dương Minh Nhật, Âu Dương Thiếu Cung, thì mình cực thích vai Chu Đình Sâm của ảnh trong Phong hỏa giai nhân. Nhìn ảnh mạnh mẽ khác hẳn vẻ yếu đuối thư sinh thông thường. Áo đen nha, bắn trăm phát trúng trăm nha (à, mà hơn đó chớ hehe). Lạnh lùng có, si tình có, ngược tâm có, vai nam thứ của ảnh đè cả vai nam chính luôn .

Bình luận

Đang tính coi Phong hỏa giai nhân đây nè :">  Đăng lúc 30-8-2014 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-8-2014 20:54:22 | Chỉ xem của tác giả
Âu Dương Thiếu Cung mặc áo trắng với tóc mái lòa xòa nhìn đẹp trai quá đáng!!! Mà tạo hình trong HTD cũng đẹp mà
Hôm trước thấy Mương đăng cái bài gì nói anh đóng Dạ Hoa, đang mừng, xong đọc mà tức ói máu, lần nào cũng giật tít mà lần nào mình cũng đâm đầu vào đọc ~~

Bình luận

Mình cũng cảm xúc y chang bạn đó TT.TT  Đăng lúc 30-8-2014 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-8-2014 01:16:54 | Chỉ xem của tác giả
Hum qua mới lụm đc trang này , có share cho nhà Chung ca xem rùi. Tuy bộ hình cũ nhưng cũng tếu lâm . Bộ hình này do fan nhà anh Vũ mần đó nha . Tui để ý hầu như fan anh Vũ cũng mến anh Chung  Nên tui cũng mến lây anh Vũ. Hihi. Đay là hình vui thui ko phải có ý gì đâu , xem giải trí hỉ.

https://qiaozhenyu.wordpress.com ... -a-ha-ha/#more-6288

Nó chung biết anh Vũ có vợ thì tui hận . Vì cũng dư định ship cho đôi này .

Bình luận

Nghe tin anh có dzợ lòng đau như cắt ;______;  Đăng lúc 30-8-2014 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-8-2014 00:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay anh yêu đẹp quá. Áo trắng áo trắng, cốt cách thiên tiên
Cái cách ảnh giơ tay làm phép, biểu tình gương mặt, nhất là đôi mắt... thiệt hút hồn.
Hóng tập sau để tiếp tục được ngắm anh. Có ai đời dân chúng chỉ chờ anh ác lên, mong anh ác lên mới ác chứ?! Anh ác mà sao cử chỉ tiêu sái vậy, ánh mắt trong trẻo vậy, nụ cười thanh đạm vậy huhu

Bình luận

Vô soạn thảo văn bản có hình biểu tượng Youtube click vô ~ có hướng dẫn đó ^0^  Đăng lúc 30-8-2014 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-8-2014 09:16:33 | Chỉ xem của tác giả
Đêm qua Thiếu Cung hắc hóa . Anh ác lên rồi .
Nghìn năm cô độc, một đời theo đuổi tâm nguyện phục sinh cho Tốn Phương, chỉ trong khoảnh khắc ở lăng Tần Thủy Hoàng biết là không có cái gọi là cải tử hoàn sinh, tất cả tan thành bọt nước. Tuyệt vọng, đau khổ, lòng tràn đầy oán niệm, ý muốn nghịch thiên càng tăng.
Nên anh ác mà không thể nào ghét được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-8-2014 22:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Chiều hôm qua anh yêu làm khách sohu, đối thoại trực tuyến với hơn 60 vạn fans (cực khủng). Vậy mà vẫn còn nhiều bạn fans khóc ròng vì không được tham gia đó nha .
Fans của anh dạo này mạnh kinh khủng, kể ra trong một thời gian ngắn số lượng fans đã tăng một triệu . Đang có rất nhiều cuộc thi bình chọn, và fans anh đang chứng tỏ lực lượng hùng hậu của mình. Chẳng hạn cuộc bình chọn bạn muốn ai tham gia Những người thích cười nhất, anh đứng thứ nhất, bỏ qua bạn Lý Dịch Phong đang rất hot nha. Quan trọng nhất là cuộc bình chọn nam thần quốc dân, anh đang đứng vị trí thứ ba, mình cũng muốn được tham gia quá luôn, mà không biết thể thứ thế nào .
Xem tập đêm qua thương đại boss, nhưng lại chết cười với bạn Lan, bạn ấy nói chắc nịch: "anh là vạn người mê". Vạn người mê thật đó nha, trừ Hồng Ngọc có chút nghi ngờ anh, còn lại ai cũng tin anh sái cổ . Vậy mà hỏi trong Cổ kiếm anh thích nhân vật nào nhất, anh trả lời: Doãn Thiên Thương.
Thiệt đúng là đại boss mà!

Bình luận

Hehe, nhiều fans của ảnh còn khóc tấm tức vì không được trả lời, câu hỏi nhiều quá mà :D.  Đăng lúc 31-8-2014 12:21 AM
gato quá ;v;  Đăng lúc 30-8-2014 11:53 PM
Anh làm khách sohu, đối thoại trực tuyến với người hâm mộ, 70 vạn luôn bạn . Link nè: http://api.k.sohu.com/qr/live2.jsp?liveId=21677  Đăng lúc 30-8-2014 08:20 PM
có link đối thoại của anh với 60 vạn fan k? >v< share~~~  Đăng lúc 30-8-2014 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 30-8-2014 16:35:39 | Chỉ xem của tác giả

Đại boss bận quá đi mà >v<

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 30-8-2014 16:40:32 | Chỉ xem của tác giả

Sao mà đẹp thế này chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo