Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2011] Cầu Vồng Tình Yêu | Hồng Đăng, Hồng Diễm

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-1-2012 20:01:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời lâu lắm vào cái h fim 9h mih mới hóng 1 fim Việt Nam như thế này
bâyh cứ ngồi than thở baoh mới đến thứ 5,6
xem fim Việt dạo này rất hay, thix diễn viên mih
mặc dù dàn diễn viên trẻ hơi cứng nhưng qa nhiều tập thấy cũng tiến bộ nhiều, nhất là Phan Anh
xem fim ức nhất là Khánh Lâm của Huỳnh Anh
chắc là ai xem cũng kết nhất là Minh Khang , ng` đâu mà đẹp zai lại rất duyên tiếc là hoa đã có chủ r`
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 3-1-2012 20:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Wassupmylover gửi lúc 3-1-2012 20:01
ôi trời lâu lắm vào cái h fim 9h mih mới hóng 1 fim Việt Nam như thế này
bâyh c ...

xem phim mình cũng kết MInh Khang lắm
thick Minh Khang với Mộc Miên ghê lun á, thick cp đó nhất phim
Mình cũng k thick Huỳnh anh, có thể do mình k thick vai ấy nên cũng k thick lun cả diễn viên :((
cơ mà mình thấy nhìu ng lại khen Huỳnh anh ấy ban
1 tuần đc 2 tập hóng mún dài cả cổ lun :((

Bình luận

chắc do vai này của Huỳnh Anh vô duyên qá, nếu k nói là điên => suy ra là mìh thấy ông này vs Hoài An rất đẹp đôi :))  Đăng lúc 4-1-2012 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 4-1-2012 00:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là nhiều người không thích vai của Huỳnh Anh nhỉ (giống mình ^^). Mình thấy nhân vật này kỳ kỳ ấy, nhất là với văn hóa Việt Nam ít có những chuyện tình chị em cách đến 6- 7 tuổi như thế. Có người nói H.A đóng đạt nhưng mình thấy đóng phim mà như đóng kịch ấy.
P/s: nếu rảnh cả nhà vào facebook phim like ủng hộ nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 4-1-2012 18:45:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Maj là t5 ùj mọj ng hóng phjm na mà m thấy là nhân vật sj tình của Huỳnh Anh rất hay nhưng mỗj tộj bạn í đóng kịch quá nên làm mất đj cáj hay thôj vaj ấy mà để ng khác đóng chắc hay hơn
p/s: dù thế nào cũng vẫn hay mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 4-1-2012 20:57:58 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này kinh khủng
bình thường ng ta thích tới thứ 7, cn để đc nghỉ ngơi sau 1 tuần làm việc, còn mình thì lại thích đến tối thứ 5, thứ 6 =))
lần đầu tiên xem phim việt mà mình mong ngóng như thế này, tập 32 này mình xem 3 lại rùi =))
lúc đầu khi thấy vợ Thế Hiển bỏ đi, mình rất buồn chỉ mong 2ng đến lại với nhau nhưng khi Phương Nam xuất hiện thì mình lại thích bộ đôi TH-PN hơn, 2ng như chó với mèo, suốt ngày "cắn" nhau hoài nhưng sau này lại yêu nhau. Nhưng nghe mọi ng nói hình như TH sau sẽ quay về với Hòa vì PN trong quá trình làm nhiệm vụ thì hi sinh :(

Bình luận

thế thì thấy tội cho PN quá ak :( nhưng mình vẫn thik cp MK-MM nhất, tới đoạn có 2 ng là mắt mình cứ dán chặt zô màn hình tivi =))  Đăng lúc 5-1-2012 09:24 AM
ngày mai lại có phim rầu:D hóng qá  Đăng lúc 4-1-2012 11:20 PM
mình cũng thấy cái đoạn vợ Thế hiển bỏ đi tội ghê cơ :(. cơ mà cuối cùng thì thế hiển vẫn quay về với vợ cũ bạn ạ :D  Đăng lúc 4-1-2012 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 4-1-2012 22:49:38 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay ôn thi mà lại cứ cắm mặt lên youtube xem phim này
công nhận ngay từ mấy tập đầu đã toát lên nội dung đậm chất việt nam, phim việt hóa nhưng ko hề khiên cưỡng và giả tạo
cực kỳ thik đôi Minh Khang - Mộc Miên
chỉ có điều nhiều cảnh thấy các diễn viên trẻ đóng còn hơi cứng, cả lời thoại nữa...nhưng lại thik thoại trực tiếp thế này hơn là lồng tiếng ^^
giờ thấy 1 tuần chiếu có 2 ngày là quá ít ỏi ý hic hic

Bình luận

mình cũng thick MK với ML nhất phim. Mai lại có phim rầu. thick quá :X:X  Đăng lúc 4-1-2012 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 4-1-2012 23:09:22 | Chỉ xem của tác giả
arc-en-ciel gửi lúc 4-1-2012 00:58
Tình hình là nhiều người không thích vai của Huỳnh Anh nhỉ (giống mình ^^). Mình thấy ...

mình xem onl trên utube thì có 1 câu mà mình rất like : hạt sạn lớn nhất của fim là nhân vật Khánh Lâm
mặc dù cũng không gét Huỳnh Anh lắm nhưng thấy cái vai này cứ vô duyên thế nào ấy, làm nổi bật anh Mih Khang đẹp zai lên
cũng may là xem qa trailer thấy về sau đôi Khánh Lâm - Hoài An khá là dễ thương, chứ k gét anh Huỳnh cả fim mất

Bình luận

ở tập 27 phải ko bạ ^^ câu này của mình :)) tình cờ thật ^^  Đăng lúc 5-1-2012 12:38 PM
Mình cũng đọc được cái cm trên youtube giống bạn,^^  Đăng lúc 5-1-2012 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2012 23:15:07 | Chỉ xem của tác giả
JHJ_Holmes123 gửi lúc 4-1-2012 21:57
ô chắc không phải thế chứ??? thế thì mất cả hay á ~~~
Theo như bản Hàn thì cặp đôi ...

theo như thông tin của mọi người cập nhập được
và xem cái MV cảm ơn tình yêu thì TH sẽ quay về với vợ cũ và PN chết bạn ạ
mình thick TH quay về với vợ cũ hơn, nhưng cũng k thick PN chết :(((
phiên bản việt có những cái khác với Hàn mà ban :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2012 23:23:44 | Chỉ xem của tác giả
Wassupmylover gửi lúc 4-1-2012 23:09
mình xem onl trên utube thì có 1 câu mà mình rất like : hạt sạn lớn nhất của fim là  ...

bạn ơi, bạn xem cái link utube ấy ở đâu thế
post lên đây cho bọn mình xem với :X:X
mình cũng k thick nhân vật Huỳnh Anh, k thick tính cách của nhân vật ấy tẹo nào
KL có những hành động rất là khó chịu :(
nhưng hình như sau đó iu HA thì chắc tính cách sẽ dễ chịu hơn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 5-1-2012 11:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là mình ko ghét nhân vật KL nhưng đúng là Huỳnh Anh đóng cứ thế nào ý, mong rằng sau này khi nhận ra tc với HA thì Huỳnh Anh sẽ thể hiện 1 KL khác.
  Có cái vid này mọi ng đã xem chưa. ko biết là tập bao nhiêu, nhưng có vẻ diễn xuất của Huỳnh Anh đã khá hơn.

cre: yt

1 bức ảnh kiếm đc ở fb. cute ha

cre: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách