Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2011] Cầu Vồng Tình Yêu | Hồng Đăng, Hồng Diễm

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 27-12-2011 10:58:17 | Chỉ xem của tác giả
sweet_babycat gửi lúc 26-12-2011 14:56
Trong này cũng có thớt phim này mà mình không biết . keke ^^ vẫn quen ở KST hơn bên DAN ...

đúng thế..
mình thấy ảnh chị Phương Nam mặc áo cưới..
nhưng nhìn bụng thì thấy hình như là đang có bầu...
vậy vì việc chị ấy có bầu, ko tham gia được phim nên đạo diễn phải thay đổi kết thúc như vậy hả bạn?
nếu đúng vậy thật thì cũng buồn nhỉ..
vì dầu sao mình cũng ko muốn chị Phương Nam phải chết đâu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 27-12-2011 11:31:15 | Chỉ xem của tác giả
co3la gửi lúc 27-12-2011 10:58
đúng thế..
nhưng nhìn bụng thì thấy  ...

sao không có cái kết nào hay hơn nhỉ
tớ vẫn thick thế hiển quay lại với vợ cũ chứ k thick cho anh ấy lấy chị Phương Nam đâu
nhưng mình cũng k thick cho chị phương nam chết
nếu vì chị phương nam chết mới quay về với vợ cũ thì mình k thick
mà mình muốn vì thế hiển vẫn yêu vợ cũ, nhận ra sai lầm nên quay về thui ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 27-12-2011 11:36:26 | Chỉ xem của tác giả
luckystar_ntqd gửi lúc 27-12-2011 11:31
sao không có cái kết nào hay hơn nhỉ
tớ vẫn thick thế hiển quay lại với vợ cũ chứ  ...

mình cũng mong như thế đó..
cơ mà chắc đạo diễn ko tìm được cái kết nào thực tế để chị Phương Nam chia tay Thế Hiển nên đành phải cho PNam chết..
ko được có lý cho lắm..
chị í có phải cảnh sát hình sự đâu mà cho chết như thế..
tội nghiệp quá... {:420:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 27-12-2011 18:59:27 | Chỉ xem của tác giả
sweet_babycat gửi lúc 26-12-2011 14:56
Trong này cũng có thớt phim này mà mình không biết . keke ^^ vẫn quen ở KST hơn bên DAN ...

Hixhix, nếu mà để Phương Nam hy sinh thì hơi nghiệt quá nhỉ? Với lại cũng hơi bị gượng nữa ấy. Dù sao thì trong phim Phương Nam cũng là cô cảnh sát phường hay phải dẹp trật tự trị an chứ đây có phải là phim cảnh sát hình sự đâu mà cho cô ấy phải hy sinh???
Nhưng trong hoàn cảnh đó cho Thế Hiển và Hòa đoàn tụ lại là hợp lý vì là Thế Hiển cũng thay đổi cách sống rồi mà.
Haizz, ko nên để Phương Nam hy sinh mà, :(((((((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-12-2011 01:15:49 | Chỉ xem của tác giả
co3la gửi lúc 27-12-2011 10:58
đúng thế..
nhưng nhìn bụng thì thấy  ...

Vậy hả ? Trùi mình cứ tưởng ở đây YS nhà mình bị kỳ thị cơ. cứ có news là đấy thị phi. :(

^ ^

Mình thấy bạn nào cũng thích Thế Hiển về với vợ cũ nhỉ? Có mình mình là không thích thôi ah !
Hòa yêu Thế Hiển , chắc là phải rất yêu chị ấy mới bằng lòng cưới TH để thay thế mẹ của Thế Anh. Nhưng những gì chị ấy nhận được trong suốt 8 năm chỉ là con số 0. cam chịu, nhún nhường , tận tâm. Nhưng chị ấy vẫn không làm thay đổi được con người Thế Hiển. Còn khi chị ấy đi Thế Hiển đã thay đổi ? Mình không thấy vậy. Có hối hận nhưng lối sống , cách ứng xử thì vẫn thế . Liệu rằng nếu Hòa ko đi, mà tiếp tục ở lại bên Thế Hiển thì anh ấy có thay đổi không? Có chăng là được vài bữa .

Nhưng khi anh ấy gặp Phương Nam thì sao? anh ấy đã thay đổi hoàn toàn ...và một điều đặc biệt nữa là anh ấy đã yêu. Anh ấy từng nói yêu chị Hòa? Chữ " yêu " đấy liệu có phải tình yêu không? Anh ấy đã tuyên bố không đi bước nữa ...nhưng rồi vẫn yêu, vẫn cưới PN ( dù rằng không hề môn đăng hậu đối ) chứng tỏ rằng đó mới chính là tình yêu của anh ấy.

Mình cũng không muốn để PN chết . Nhưng đó là lý do duy nhất có thể thuyết phục mình khi biên kịch để TH quay về với chị Hòa

Bình luận

đúng, mình cũng ko thích TH quay về với vợ cũ, nhưng bi h mới bít là TA ko phải con của Hòa:-o  Đăng lúc 28-12-2011 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 28-12-2011 22:55:12 | Chỉ xem của tác giả
sweet_babycat gửi lúc 28-12-2011 01:15
Vậy hả ? Trùi mình cứ tưởng ở đây YS nhà mình bị kỳ thị cơ. cứ có news là đấy ...

đúng vậy..
trên đời này ko ai có thể giúp THiển thay đổi bản thân..
may ra chỉ có PNam..
công nhân là vợ THiển là 1 người phụ nữa tốt, hiền hậu, nhẫn nhịn, nhưng chị ấy ở bên cạnh THiển thực sự ko giúp được anh.
có thể điều đó chỉ tốt cho bé Thế Anh..
dù sao thì biên kịch để PNam phải chết cũng đáng buồn thật.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 29-12-2011 16:45:22 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay là thứ năm rùi mọi người ơi
cả tuần cứ mong đến tối thứ 5 với tối thứ 6 mà xem phim thui á
chuyện tình của Mộc Miên cũng có chút tiến triển rùi, mềnh là mình hóng cp Mộc Miên quá đi
bị thick cái tính cách của bạn ấy

Bình luận

đang hóng đến tuần sau dài cả cổ  Đăng lúc 31-12-2011 11:59 AM
cùng hóng hớt ^^  Đăng lúc 30-12-2011 11:10 AM
công nhận phim này 1 tuần chiếu đc có 2 tập, ít quá đi :|  Đăng lúc 29-12-2011 05:04 PM
cả nhà mình hôm nào cũng chỉ chờ đến thứ 5 với thứ 6 để xem phim, có 2 tập 1 tuẩn, hóng dài cổ:))  Đăng lúc 29-12-2011 04:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 29-12-2011 23:07:08 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mới biết có nhà của CVTY ^^
phim đk chuyển thể từ tiểu thuyết của Hàn lại mắc phải bộ của Hàn cúng khá thành công, nên trước khi biết có thread của CVTY mình thử vào chỗ của "Vinh quang gia tộc" mà thấy rất nhiều bạn chỉ trích phim Việt
Theo quan điểm của mình thì CVTY là 1 phim Việt hay, cứ bỏ qua cái nguồn gốc của kịch bản đi, thì những gì mình nhìn thấy trên màn ảnh quả là ko tồi, rất đáng hi vọng.
Hi vọng phim sẽ thành công và ngày càng nhiều BẠN TRẺ ủng hộ

Bình luận

hâm mộ cái comt của bạn qá:X thật có duyên khi gặp lại ở kst :))  Đăng lúc 5-1-2012 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 29-12-2011 23:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Oa~ tập hôm nay hay quá~
Minh Khang tỏ tình ( dù là giả) với Mộc Miên rồi~
Chờ mãi đôi này cũng có thêm tiến triển~
Không biết đến tập mấy mới tỏ tình thật đây?
Hóng đến mai quá~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-12-2011 09:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là phim này chiếu một tuần có 2 tập là quá ít, hóng hóng hóng mãi mới đến thứ 5. Hôm qua mình có việc phải ra ngoài ko xem được, lúc về phải vào ngay youtube chờ xem onl.
Tập hôm qua thích nhất chi tiết Minh Khang tỏ tình, thích Mộc Miên rồi còn ra vẻ (anh vì em gái anh một phần thôi anh ạ, anh ko phải chối đâu ^^); mí cả mấy câu thoại biên kịch để rất hài hước (Thế Hiển: đưa quần cho cô thì cô đưa váy cho tôi mặc ah-------------> thích anh Thế Hiển). Xem phim chán nhất mỗi lần Khánh Lâm xuất hiện.
Mình thấy phim này là phim chuyển thể hay nhất từ trc tới h mình xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách