Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MinhHạ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Danh Gia Vọng Tộc | Tố Tố Tuyết (Chương mới: 81 + Thông báo dừng truyện)

[Lấy địa chỉ]
581#
Đăng lúc 27-5-2015 12:34:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
bạn cho mình pass với email của mình là: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

582#
Đăng lúc 16-6-2015 15:35:36 | Chỉ xem của tác giả
Sorry vì đào mộ lại topic đã cũ.
Truyện này rất cám ơn bạn chủ topic đã edit trau chuốt và mượt mà, sau đó được chủ top giới thiệu mình có đọc tiếp theo phần bạn bỏ dở bên nhà cungquanghang, sau đó vì bên kia cũng lâu không ra tiếp nên mình tự mày mò đọc bản convert.

Phải nói là truyện chỉ dừng đến đoạn báo thù được hết cả nhà là đủ, tiếp sau đó mình thấy cứ bị dài dòng luấn quấn vì Cẩm Sắt yêu người ngoại tộc mà.

Cũng kiểu trọng sinh báo thù thế này mình giới thiệu các bản đọc Cẩm tú đích nữ. Cũng hay lắm, và cũng... đang dang dở ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

583#
Đăng lúc 21-9-2016 14:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình vào đọc truyện này có chủ đề là trọng sinh, ko phải m chê dở. Nhưng tình tiết chậm, quá chú trọng đặc tả biểu, cảm xúc và suy nghĩ của từng cá nhân nhân vật nhiều quá. Chỉ có vài tình tiết thôi mà kéo dài đền tận từ 10 đến 20, kết thúc 200 chương thì m thấy so chắc ko đủ diễn tả hết các diễn biến câu chuyện. Chuyện chậm thế này thì phải kéo dài 1000 chương mới phù hơp. Đọc truyện như cảm thấy đọc truyện "Cô dâu 18 tuổi"
Nhưng việc edit của team rất hay, trau chuốt và chú trọng từng câu trong truyện. Tiếc là drop, nhưng m vào cảm ơn subteam dù ko biết rằng subteam có làm tiếp hay ko.

Bình luận

Cảm ơn cậu đã nhận xét :)) Tớ k có ý định làm tiếp cậu ạ :D  Đăng lúc 3-11-2016 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách