Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Vườn Thú Tình Yêu / Rak Kan Panlawan | Nine Naphat, Ice Preechaya & Namcha Cheranut - Vietsub ep 14 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-11-2017 18:12:28 | Xem tất
Phim hay quá, cảm ơn subteam nha ^^
Mình cũng hóng Nine từ lâu rồi á, mà giờ mới xem phim đầu tiên của bạn ấy
Và Ice thì max xinh luôn T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2017 20:08:23 | Xem tất
thao_lun gửi lúc 25-11-2017 06:28 PM
Bạn có biết phim này bao nhiêu tập không? Có phải cô diễn viên chính sẽ đóng 30 V ...

Phim này 14 tập nhé. Và đúng là nữ chính (cổ tên Ice Preechaya nha) sẽ đóng 30 Vẫn còn xuân, cũng là vai chính luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2017 21:03:51 | Xem tất
Định lên page lan man vài câu xong nghĩ lại lại vào đây lan man coi như góp viên gạch xây nhà ạ

Lúc đầu thì k định xem xong nghĩ tnao lại xem và thấy chuẩn luôn thể loại mình thích

Xem cẩu huyết ngược nhau riết r vẫn muốn quay về sờ tai bơt cẩu huyết tí, cũng hem có kiểu xuât hiện nữ phụ đáng ghét đanh đá chua ngoa, phim toàn mấy nhân vật đáng iêu dễ xương k à

Cảm thấy bé Nine tương lai sẽ gần giống Ji nhà mình nổi ngay từ lần đầu ra mắt luôn

Ẻm được cái chuẩn đại boss, giọng nói thì sẹc xy thôi r, nhìn tưởng gai góc lắm nhưng mà ẩn sau ý là cái độ lầy mà Tul còn lâu mới đú đc =

Chỉ khổ cái ngta nam chính là đc nữ chính theo đuổi ác, ngược nữ các thể loại, ẻm thì tnao, thôi đứng bên cạnh nhìn nữ chính đứng vs nam phụ, đời ẻm cũng chỉ có thế thôi )))

Tào lao ít, hnao lại vào tào lao tiếp

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2017 23:34:15 | Xem tất
Ban đầu xem phim vì có Ice. Thích Ice từ lâu lắm rồi, ưng cái cách diễn của cổ ghê lắm. Tìm hiểu kĩ còn thấy cổ đa tài nữa, hát nhảy gì chơi tất, lại còn đẹp T^T. Khổ cái là Ice đóng khá ít phim nên lúc ra thông tin có phim này mình đã canh me mãi.
Nói về phim, phải nói là phim cực kì dễ thương. Từ chính tới phụ ai cũng có cái để yêu. Thích cái cá tính của nữ thứ lắm. Có tí bánh bèo nhưng cần mạnh mẽ thì mạnh mẽ, cũng giỏi giang như ai. Chuyện tình yêu thì một phát bước luôn, rất chủ động. Mồm miệng cần ngọt thì ngọt, cần độc thì độc (mà chắc vẫn chưa đủ độc như anh nam chính haha). Phải nói là phim đã xây dựng hình tượng nam chính và nữ thứ hơi hơi giống nhau về tính cách, nam thứ và nữ chính cũng thế. Bởi vậy nên ở gần nhau không hợp đâu haha. Phải ở với người có tính cách trái với mình kìa =]]. Nên cuối cùng Met về với Tul, Rose về với Nat là quá ổn.
Chem của nam nữ chính cũng đỉnh T_______T. Ice vẫn đóng tốt như thế, mấy đoạn về sau càng ổn. Nine qua phim này là vai chính đầu tay trong lakorn nhưng diễn cũng rất oke. Thú thật là lúc đầu nghe thông tin về phim thấy nam chính lạ hoắc, và lúc đó không hiểu sao không cảm được độ đẹp trai của nam chính, xong còn nghĩ thầm trong đầu "Chán ghê." (huhu giờ đã biết sai rồi, tất cả đều sai rồi. Nine đẹp trai đến đau tim và đóng với Ice hợp lắm.) Về nam nữ chính thì nói sơ sơ vậy thôi :3. Đợi phim hết sẽ nói tiếp vậy. T^T tại vừa lỡ xem raw tập hôm nay nên đang rầu quá, cảm giác bốn nhân vật đều rõ tình cảm của bản thân mà cứ thích làm khổ mình khổ người.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2017 08:17:26 | Xem tất
tần suất 3 tập/ tuần nên chả mấy nữa thì hết phim bèn vào bình lựn góp gạch xây nhà ủng hộ phim đầu tay của em Nine

Nói chung thì với phim đầu tay thì coi như là thằng bé nó làm tròn vai rồi, cần soái có soái (soái đây là đẹp trai kiểu soái) , cần (tỏ ra) lạnh thì có lạnh, cần lầy lội thì có lầy lội và thiện cảm thêm ở giọng thoại trầm ấm nghe đỡ nhức óc.

<<Mình vẫn xem lakorn khá đều tuy nhiên rất ít dv có giọng thoại dễ nghe, đa phần là quá chí chóe làm ảnh hưởng đến cảm xúc xem phim của mình.
trừ em Yaya, Mark, và giờ có em Nine nữa là nghe ổn nhất>>

Về cơ bản cảm giác khí chất nó cũng có sẵn đâu đó trong người rồi đâm ra vào vai nó cũng ngọt, ko gượng, ko lố, ko over, cơ bản là vừa đủ.

hai bạn NineIce chemistry cũng tung tóe ra nên mong là hai bạn đóng thêm vài bộ nữa, hường phấn cũng được mà cẩu huyết tâm trạng dạng dạng như Sóng gió cuộc đời của Mark Ya cũng được.Rất mong đợi.

Phim này thì mình chỉ toàn lướt đến cảnh nam nữ chính thôi còn đâu mọi thứ khác nó lê thê dông dài chả cơ mà được cái bạn Nine cũng nhiệt tình thả thính nên là cũng ko phải tua nhiều lắm

không biết đến khi nào bạn Ice mới để tóc dài cơ mà hóng quá, tóc dài vào phát là đáng yêu vô cùng luôn.

Phim đến hiện tại mình thích 2 cảnh:
- cảnh hai bạn phối hợp trình bày dự án với nhà đầu tư ( kiểu phối hợp nhịp nhàng đáng yêu thế chứ)
- cảnh sáng hôm sau ngủ dậy khi đến chăm bạn voi bị ốm. cảnh này Nine đứng dựa cột sau lưng em Ice trông nó đẹp thần thánh như cảnh SHK- Bi Rain ngồi bên nhau sau khi đi xe đạp trong tuần trăng mật dưới ánh mặt trời vậy. Ý là nó tạo ra sự hòa hợp trong khung cảnh một cách thần kì, nhưng kiểu perfectly match như này thỉnh thoảng mới bắt gặp được một khoảnh khắc thôi nên là mình rất ấn tượng.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2017 19:44:01 Từ di động | Xem tất
Chờ hết rồi xem cơ mà thấy nhiều người khen quá nên ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2017 08:33:04 | Xem tất
Hanguyenkirov gửi lúc 27-11-2017 07:44 PM
Chờ hết rồi xem cơ mà thấy nhiều người khen quá nên ....

xem đi bạn ơi, tuần này là hết rồi. trời tui hóng sub tập 12 quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2017 12:50:56 | Xem tất
Nói chung là chờ đợi vật vã quá nên đã quyết định dừng lại ở tập 9 raw, chỉ lướt xem raw các phân đoạn đôi chẻ hoy,hihi. Hóng team sub xong down về nhà để dành, mỗi ngày coi lại, ahihi.  À, có bạn nào biết cái bài hát trong phim, ngoài 2 bài của nine và room 39 ra ấy, bài đó tên gì hok ạ?  

Bình luận

Hình như có mỗi 2 bài ấy...bài của Nine có lúc phối kiểu khác nên có nhiều hơn 1 bản thì phải.  Đăng lúc 29-11-2017 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2017 15:45:48 | Xem tất
Cảm ơn các bạn đã sub phim
Đọc qua nội dung phim thấy phim khá thú vị lâu quá ko xem phim nào của Thái
Cảm ơn nỗ lực của subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2017 23:29:53 | Xem tất
Phim này có Ice tham gia nên mình sẽ down về xem thử, vai thứ chính trong bộ phim gì mà mình quên tên rồi đóng Nadech vs Yaya mới phát sóng mấy tháng trước nhạt quá.; ; Đọc nội dung phim thì thấy vai này của chỉ khá thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách