Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Vườn Thú Tình Yêu / Rak Kan Panlawan | Nine Naphat, Ice Preechaya & Namcha Cheranut - Vietsub ep 14 End

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 29-11-2017 20:23:52 | Chỉ xem của tác giả
withoutyourlove gửi lúc 28-11-2017 12:50 PM
Nói chung là chờ đợi vật vã quá nên đã quyết định dừng lại ở tâ ...

Bài Không phải nếu như (ไม่สมมติ / Mai Sommoot) của Sugar Eyes nhé bạn

Ko phải OST chính mà hát quá trời luôn

Bình luận

Á, cảm ơn bạn nhiều nha,mình thích bài này lắm á,hihi, giờ hy vọng có bạn nào sub nữa là trọn vẹn luôn :) Công nhận được vui đòi tiên quá,hihi. Thanks for sharing   Đăng lúc 1-12-2017 12:00 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 1-12-2017 10:31:16 | Chỉ xem của tác giả
Tk st, dạo này thik chị này ghê, có phim là coi hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-12-2017 15:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Có ai coi phin mà mê nữ phụ như tui hơm. Tất nhiên là nữ chính tui cũng mê, bả xinh mà dòm mặt láu dễ sợ, nhưng về tính cách tui khoái nữ phụ hơn.
Già rồi, có tuổi rồi, tui ko còn khoái đâm đầu vô những bộ phim tình tiết lằng nhằng rắc rối, đấu đá, ngược lên ngược xuống nữa. Giờ cứ mờ trailer phim nào thấy mùi vui vẻ hài hước thì coi, cho đời nó tươi. Mà phim này thì coi trailer đã thấy là ta thuộc về nhau rồi
Nói về nữ phụ, lâu rồi mới coi 1 bộ phim Thái Lan mà nữ phụ ko hề ác, trái lại vô cùng dễ thương. Một cô gái xinh đẹp, con nhà giàu ( nên thành ra cũng hơi bị cành cao) nhưng lại không hề làm lố cái gì. Nhìn cách bả đối xử với người dọn dẹp nhà mình ( mẹ Tul) là đủ biết rồi ha.
Một đặc điểm khác mà tui cực kì mê ở nữ phụ này, đó là tính cách rõ ràng và sống thẳng thắn lại thêm cái lạc quan vui vẻ. bả bị ông Nát chê là vô công rồi nghề, không biết cố gắng là bả tìm cách chứng mình cho người ta thấy bả ko như thế. Bả bị Met từ chối tình cảm, không hề đau đớn vật vã mà nhanh chóng tìm cách gầy dựng tình cảm chỗ Met. Khi bả nhận ra rằng mình thích ông Nát, cũng thẳng thắn đối diện chứ không hề né tránh. Ôi chu choa, chắc tui ko được như bả nên thấy những người phụ nữ vầy tui mê lắm đa.

Đu live xong rồi, thấy ng ta HE rồi, giờ mình ngồi mòn mông chờ sub coi cho tăng độ thỏa mãn thôi. Coi live, dòm là biết ng ta nói chiện tình cảm hạnh phúc đó, mà không hiểu gì, cũng ức chế quá mà

Bình luận

công nhận đấy, lâu lắm mới thấy phim Thái có cô nữ phụ vừa lòng người xem như cô Rose :))) xinh đẹp kiêu chảnh nhưng vẫn biết mình là ai, mình cần gì :)))  Đăng lúc 8-12-2017 11:26 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Hi hi, tui cũng thích Rose, kiểu thẳ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 3-12-2017 19:13:20 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam cái nà
Thực là do bệnh sợ SE nên mình phải đợi kết thúc phim mới dám mò đi coi
Thích Ice từ Chàng Trai trong mộng cơ nên có phim mới của Ice là phải mò đi coi ngay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-12-2017 16:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Bị ghiền nữ chính rồi )) Đẹp trai ngời ngời :v

Cảm ơn subteam nhiều ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-12-2017 23:45:44 | Chỉ xem của tác giả
locktc gửi lúc 3-12-2017 03:49 PM
Có ai coi phin mà mê nữ phụ như tui hơm. Tất nhiên là nữ chính tui cũng mê, bả xinh m ...

He he, giống tui nè, 1 điểm tui thích ở phim này đó là nữ phụ cực kì dễ thương
Nói chung là, phim Thái cứ bị cường điệu hóa nữ phụ, kiểu Nang rai phải cực kì ác, nhẫn tâm, tàn độc gì gì đó, rồi phải tìm đủ mọi cách hãm hại nữ chính, nhiều người thích xem mấy phim cao trào như vậy, nhưng tui thì chỉ thích mấy kiểu nhẹ nhàng vui vẻ như này thui

Rose không ác độc, không xấu tính, không lằng nhằng. Rose thẳng thắn, dám yêu dám nhận, thích thì nói, yêu thì bảo yêu, mà lúc nào cũng vui vẻ, lạc quan, bị Met đá mà sáng hum sau bả tỉnh bơ ngay được Bị Nat "sỉ nhục" bả đã không "căm hận" thì thôi lại còn hết mình chứng minh bản thân chứ
Kiểu bả cứ vui vui ấy, con nhà giàu nhưng cũng ko có mấy màn drama với người làm, giúp việc như mấy cô tiểu thư trong các phim kia, xong mối quan hệ với các nhân vật xung quanh cũng rất tốt. Đối xử với Pimmy hay Tul đều ok cả

Cái lúc bả "lợi dụng" Tul để làm Met ghen, thi thoảng giả vờ đau chân đau tay để lôi kéo sự chú ý của nam chính, mấy tình huống đó phải phim khác chắc là tức sôi máu lên rồi ấy, cơ mà trong phim này hổng thấy bả đáng ghét mà lại cứ thấy buồn cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-12-2017 15:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích chị Ice Preechaya. Phim nào mà có chị là bay vào xem liền. Còn anh Nine Naphat biết ảnh trước từ đợt concret của CH3. Phim này cũng là phim đầu ảnh đóng nên càng ủng hộ ạ. Cảm ơn sub team đã vật vả sub phim cho bọn mọt phim chúng em xem ạ. Iu sub team nhìu ạ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-12-2017 22:59:26 | Chỉ xem của tác giả
thích phản ứng hóa học của cặp đôi chị em naỳ vô cùng
thích diễn xuất của hai bạn trẻ này
cảm ơn sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 8-12-2017 09:08:41 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá trời. thanks subteam lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 8-12-2017 19:21:03 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi không xem phim Thái. Nhưng đọc tin tức thấy nói nhiều về phim này.
Nên nhảy vào đọc nội dung tóm tắt thử thì thấy lạ và hấp dẫn quá.
Tải về xem ngay luôn. Cảm ơn ST nha. Cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách