Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 8-10-2011 11:03:21 | Chỉ xem của tác giả
thêm cái ảnh có cả bé Ryu

ko bít 2 bạn này đang làm gì nữa{:438:}

Bình luận

có link BeatLine Ts, http://115.com/file/aqku5x3v# có link full SC rồi nhưng bị cấm mang share =))  Đăng lúc 8-10-2011 12:10 PM
uh, để tớ xem lại  Đăng lúc 8-10-2011 11:41 AM
ko thấy hình :(  Đăng lúc 8-10-2011 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 8-10-2011 11:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là nhìn mấy anh nhảy Beat Line trên SC máu quá em quyết tâm đú đởn bắt chước
Dù sao cũng mang tiếng là cây văn nghệ xóm làng
Chính xác là được đến cái động tác hất vai ra đằng sau là em kiệt sức luôn
Cái vũ đạo quái quỷ gì mà tốn sức thế này hả trời, lại còn khó với dễ quên nữa :(( Không thể nào nuốt nổi cái động tác nhảy bật lên)
Bỏ cuộc luôn, thật là dã man, thế mới biết JUMP khổ thế nào
Tự hỏi ... bài này mà làm PV thì sẽ thế nào * tắc tẻm thèm muốn*

@Miki: Lồng tiếng pic 1
Hikka : * nhìn vô ngón tay ảnh* (chỉ sang YamaChii) SA đấy
Ryu: Em đứng ngoài chuyện " người lớn"
Chii: Yamada, daisuki
Yama: Daichan, né ra cho em ngắm Yuto, Chii nó bám em dữ quá
Daichan: Đấy chú mày ngắm đi, Doozo
Yuto: Nhìn xem InooBu đang làm cái gì này

Bình luận

thanks bạn  Đăng lúc 8-10-2011 12:13 PM
cái lồng tiếng của bạn thú vị thật quá, à bạn có link down beat line ko cho tớ xin với  Đăng lúc 8-10-2011 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 8-10-2011 20:27:39 | Chỉ xem của tác giả
Chạy vô post cái clip đang làm mình cười sặc sụa

Dịch

Bà Cô: Nếu em thích chị thì cũng chẳng sao đâu, Chị đùa đấy
Ryutaro: Dẫu biết giữa chúng ta có cách biệt tuổi tác nhưng em không thể ngăn tim mình đập loạn nhịp trước chị
Bà Cô: Chị sẽ chờ em lớn lên

Mỗi lần mò clip JUMP tán gái là lại một lần được cười sặc sụa =)))

Bình luận

huhu, ko thấy clip :((  Đăng lúc 9-10-2011 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 9-10-2011 21:19:26 | Chỉ xem của tác giả
có ai có link bản đẹp cái SC hem  

SC này đáng down, coi hay phết  

Bình luận

http://shokura.livejournal.com/227361.html ( bản avi), hình như bên weibo có bản TS full rồi nữa  Đăng lúc 9-10-2011 09:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 11-10-2011 12:14:21 | Chỉ xem của tác giả
@ Kuroi_ouji: arigatou nee  

coi xog phát hiện daichan còn nhùn hơn shintaro, thiệt là 1 nỗi nhục cho 3 đứa  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 12-10-2011 22:41:02 | Chỉ xem của tác giả
*tung tăng* cái perf Beat Line trong SC 2011.10.07 thứ 6 vừa rồi quá giời là đỉnh XD. Thích phong cách mạnh mẽ này của các bé hơn là kiểu xì tai quần ống loe lập lòe a XD XD XD XD
cái per này Hikka và Yuto có nhiều line hơn XD, đặc biệt là Yuto XD

Hikka ốm quá :| gầy nhẳng ra và da nhăn nheo, đen đúa đi rồi :| làm ơn có ai làm cho nó mập lên không T^T nhìn xót quá T^T

Bình luận

cô lại đi than khổ vì thời kỳ hai đứa mặt như mất sổ gạo à =))  Đăng lúc 22-10-2011 10:25 PM
may giờ đỡ rồi. Xem cái chương trình của 3 đứa tối hôm thứ 2 ý, đang vui vì Taipi hết tự kỷ, nhìn sang Hikka lại thấy chán T^T  Đăng lúc 13-10-2011 08:20 PM
chắc phải đợi một hoặc hai tuần nữa em ạ, như Taipi nhà ss ý, đóng phim với concert xong mặt lúc nào cũng bì ra một đống làm fan sợ chết khiếp  Đăng lúc 13-10-2011 08:20 PM
dạo này trông nó xuống sắc + xuống tinh thần lắm ss ạ, ko thấy nhí nhố như mọi khi :| phim với SUM xong rồi, ko hiểu sao nữa T^T  Đăng lúc 13-10-2011 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 17-10-2011 22:59:26 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 12-10-2011 22:41
*tung tăng* cái perf Beat Line trong SC 2011.10.07 thứ 6 vừa rồi quá giời là đỉnh XD. Thí ...

=))) Taipi nhà ss còn sướng chán so với Hikka
ít ra là nhàn hơn ít nhất.... 1 show
Hikka vừa chạy cho xong phim+ thu âm cái ANJELL,+ tập hộc bơ SUM + MC SC lại còn vướng thêm cái Yan Yan JUMP+ School Kakumei... đừng nói là người chứ quái nhân cũng phải phục
Lịch diễn SUM 1 suất buổi sáng+ 1 suất chiều( hay tối gì ấy) thì khoảng cách giữa  2 suất ( chắc tính ra được 2 tiếng) chạy vắt chân đi quay PV OVER + tranh thủ ghi hình cái SK, Hôm nào bận có khi cơm nắm còn chả có thời gian mà nhai nuốt ấy ( chắc có ăn cũng chỉ tranh thủ ăn trên xe) lại chả lâu bình phục hơn Taipi =))
Tuy Hey Say JUMP phải gọi KMF= anh về tuổi tác nhưng nếu tính theo tuổi debut thì HSJ coi như... có thâm niên hơn, mức độ phủ sóng+ công việc phải nhận nặng hơn rồi =)) ít tuổi mà ôm nhiều việc ,việc teo tóp là chuyện dễ hiểu =))

Còn đâu Hikka xinh tươi thủa.... này

Nói trắng ra là em dị ứng nặng với mái tóc bạch kim hiện tại của Hikka, tóc đen đẹp long lanh thủa nào mang đi nhuộm màu trà đã ức chế lắm rồi lại còn nhuộm màu bạch kim làm chi hở trời, cái màu đó nhuộm cho tóc đen hại tóc bỏ xừ đi, bình thường nhuộm màu trà lộ chân đen 1 tý có thể  không phát hiện ra chứ cái màu bạch kim đã hại tóc còn dễ lộ chân đen=> phải nhuộm liên tục với tần suất dày nếu muốn giữ màu đồng đều từ chân tới ngọn =>> hại sức khoẻ+ tốn thời gian ( trong khi thời gian chả có)=>> càng lúc càng có nhiều lí do để anti Ikemen

Em nghe đồn trên Tung Của Yamada sắp tham gia vào 1 dự án Drama gì đó không biết đúng không ta =)) nếu đúng thì chúc mừng Yamada , Sau phim con mắt thám tử lâu rồi không thấy Yamada đóng drama =))
Tự nhiên con bé Mèo mơ papa cho Ryu comeback với 1 vai phụ trong drama thám tử mà Yamada đóng chính quá =)), hiện tại Mèo đang coi phim của Kaoru thấy... Kaoru diễn tốt quá trời, bình thường trông dễ thương như 1 cái bánh bao ( khiến người ta chỉ muốn lao vào ôm với véo má) giờ thấy bé đóng phim khóc tự nhiên.... khóc theo buồn dễ sợ, Kaoru lên phim không có đẹp = thời Yamada đóng Movie học viện thám tử.... nhưng thấy thằng nhóc... hình như có khiếu diễn bẩm sinh, bình thường chỉ thấy dễ thương mà lúc đóng phim thật khiến người khác ngưỡng mộ khả năng diễn xuất mà =)) Hi vọng năm sau papa debut bé =)) ( cho tới giờ vẫn cú vụ bé lọt sàng XYZ chỉ vì chưa đủ 11 tuổi, ức)

Thêm cái clip GET cho đỡ mang tiếng spam

Lời của School day với GET hay quá =)) có điều nghe xong mới biết lí do tại sao papa lại đầu tư hẳn 1 giáo viên Tiếng Anh dạy riêng.... cho tụi JUMP =)))))))))))))))))) Trong khi trình độ của papa cũng có hơn gì ai =)) vụ gọi nước uống trên máy bay của papa quá nổi tiếng trong làng....fan gờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 18-10-2011 08:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Miaochan gửi lúc 17-10-2011 22:59
) Taipi nhà ss còn sướng chán so với Hikka
ít ra là nhàn hơn ít nhất.... 1 show
Hik ...

căn bản Kisumai mới debut mà tên xù kia chưa quen áp lực lại mắc cái bệnh hay xi nghĩ nên cái mặt nó cứ tự kỷ như thế. Chứ ss nhìn sang Hikka mà xót hết cả ruột, càng ngày nó càng gầy đi, da nhăn nheo, xong hai má hóp vào, tóc bạch kim rồi da thì xạm vào trông cả não nề trạ Hikka tóc đen da trắng hớn hở lại đi ông già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 23-10-2011 17:18:19 | Chỉ xem của tác giả
Tin này chắc mọi người biết rồi nhưng em vẫn xí xớn chạy vào báo cáo
11 tháng 1 JUMP sẽ ra single tiếp theo với 10 thành viên... không biết đúng không =))))))

Credits: sugar_winner @WB

Không hiểu mua cái  LIZ LISA có được khuyến mãi thêm Keito không nhỉ =))
=)))))))))
Cái kiểu "mời gọi", " chào hàng" của dzai thật khó cưỡng =))))

Bình luận

@ Ma: hehe riêng bạn tồ e giữ làm của riêng =)) bỏ cả nhà để mua về thì pải giữ lại bạn tồ iu quý chứ :D  Đăng lúc 26-10-2011 10:40 AM
@Poi: ôi tấm lòng thơm thảo của e ss ghi nhận =)) quăng thằng Tồ qua nhà ss nha *ôm hôn*  Đăng lúc 25-10-2011 10:16 PM
mang đến nhà các fan gờ gửi nhờ =)))  Đăng lúc 25-10-2011 12:52 PM
@Okajima: bán nhà rồi thì mang dzai về cất ở đâu =))  Đăng lúc 24-10-2011 08:04 PM
mua hàng mà đc khuyến mãi thì hehe e chấp nhận bán nhà đi mua tất cả  Đăng lúc 24-10-2011 08:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 26-10-2011 11:06:51 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=tcdZ0YoDW4kđang bị vui vui vì quả đầu của hikka đã k còn vàng khè nữa

Bình luận

còn đầu của hikka thì cứ pải từ từ, tạm thời thế này cũng còn đỡ hơn là cái đóng rơm khô =))))))))  Đăng lúc 27-10-2011 12:02 AM
đặc biệt trong tgian đi dlich bạn tường sẽ có cơ hội bắt côn trùng ở cả 3 miền =)))  Đăng lúc 27-10-2011 12:00 AM
mình sẽ đến nhà các fan gờ xin trợ giúp, ở nhờ nhà mỗi fan gờ vài ngày, coi như là đưa bạn tường đi du lịch VN cho quen khí hậu cả 3 miền  Đăng lúc 26-10-2011 11:57 PM
@miao : k chịu đc cũng pải chịu, cứ kè kè 24/24 đó bạn tường chạy đc keke, nói thế thôi chứ đã rước bạn tường về rồi thì cũng pải có trách nhiệm  Đăng lúc 26-10-2011 11:55 PM
dạo này ngứa mắt với quả đầu của Hikka quá, muốn ổng nhuộm luôn về nâu hoặc đen cho rồi  Đăng lúc 26-10-2011 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách