Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: askye
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Hey! Say! JUMP

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 24-9-2011 11:59:49 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 10:54
Vâng Sexy boy ạ =)) dù em chỉ thấy tụi nó cute chứ chả thấy sexy gì, nhì ...

giọng nghe dễ thương thì chưa chắc lớn lên giọng đã hay. như... Yabu là 1 ví dụ điển hình. tụi nó phải luyện giọng dữ lắm nếu muốn giữ giọng. chứ giờ giọng chưa vỡ thì giọng nào mà chẳng dễ thương.

à. có Magic Power bản 320 kbps rồi nha. đã up xong và đã post :D. có gì mn ghé qua dl bên kia :D.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-9-2011 12:14:18 | Chỉ xem của tác giả
askye gửi lúc 24-9-2011 11:59
giọng nghe dễ thương thì chưa chắc lớn lên giọng đã hay. như... Yabu là 1 ví dụ đ ...

giọng Yabu giờ hết Angel nhưng đổi lại cho bao nhiêu năm tháng làm Jr, Yabu có kĩ thuật hát rất tốt đấy chứ ạ, tuy có cái bảng xếp hạng nào đấy, Chinen và Yama được cho là có kĩ thuật hát tốt ( hơn so với Yabu) nhưng em vẫn thấy Yabu hát tốt hơn, cách xử lí bài hát của Yabu cũng thông minh hơn, dĩ nhiên nghe giọng Yabu bây giờ thi thoảng thấy cũng hơi xót cái chất giọng trong vắt thủa nào ( tiếc hơn cả gương mặt baby khiến trái tim em bối rối loạn nhịp khi coi lại Chibi của Yax3) =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-9-2011 21:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Mừng JUMP được 4 tuổi nhá :x
Post mấy cái clip từ debut concert nha ;))

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?54gngt5ozabf8cg

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?t75uc3ozszm2ac4
http://www.mediafire.com/?zuq7gmlamtro872

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?5t4f7qdg3587q46

Rip & upload by sweetflora@KST

P/S: Lúc rip lỡ để bitrate cao nên dung lượng khá lớn, nhưng bù lại là nét :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 25-9-2011 18:16:55 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 24-9-2011 11:17
Cũng không hẳn, theo như trên Myojo thì nhóm mới debut tên là Sexy boy bao gồm 5 member ...

^^...nhìn bé tí vậy mà làm sexy boy nhỉ...nói chung cứ đợi đến ngày chính thức thì biết ngay thui mà...thấy Jr còn bao nhiêu là bé xinh tươi kìa...ko biết papa còn tính giấu tới bao giờ nữa...

Thì biết Chii vậy mới chết đứ đừ vì bé chứ...nhìn mặt trên avata *thiên thần* vậy thui...chứ sa lưới vào thì chết....{:290:}

mặc dù thích Chii chứ cũng phải công nhận giọng bé ko tốt *nhưng lạ*{:310:},,,,thấy trong JUMP, BEST hát hay hơn 7, Hồi xưa thì thấy giọng Yabu là nhất chứ giờ thì thích giọng Takaki cơ...hát mấy bài kumo no ito hay oretachi no seishun hay phải biết...

TV PIA 111002

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 25-9-2011 18:33:18 | Chỉ xem của tác giả
Fany gửi lúc 25-9-2011 18:16
^^...nhìn bé tí vậy mà làm sexy boy nhỉ...nói chung cứ đợi đến ngày chính thức th ...

Giọng của Chiichan ko tốt á =)),
Cách đây 4 năm giọng Chii thuộc dạng Tenshin đấy =)), Âm vực cao hiếm có luôn, là 1 chất giọng hiếm không dễ tìm đâu =))
Dạo gần đây do vỡ giọng nên giọng Chii mới nghe chua vậy thôi =)) bạn thử search On the wind của Chii trên Utube xem, nghe shock luôn
Hồi Hey Say JUMP debut tớ chết Chii cũng chủ yếu bởi cái giọng đó chứ không phải là gương mặt =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-9-2011 19:50:37 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 25-9-2011 18:33
Giọng của Chiichan ko tốt á ,
Cách đây 4 năm giọng Chii thuộc dạng Tenshin  ...

ko ko...ko phải mình nói giọng Chii ko tốt...mình biết cái thời giọng bé còn là thiên thần chứ...pài On the wind nghe đi nghe lại ko biết bao nhiêu lần mà...{:173:}...

Nhưng thật sự bây giờ thây giọng  Takaki hay hơn thui...chứ Chii là Ichiban của mình trong JUMP và JE mà...sao mà ko thích đươc...

Bởi vậy tiếc hùi hùi cho những Jr có giọng thiên thân như Chii vs Yabu...nhưng nói chung là vẫn hay chán mà...{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-9-2011 20:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình xin phép 1 chút nhé ^^~

Hiện h mình đang bán 1 số lượng kha khá đồ JUMP, có cả NEWS và Jin nữa, các bạn có thể qua đây tham khảo mua ủng hộ mình ^o^

http://japanest.com/forum/showth ... -va-Eternal-cua-Jin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 27-9-2011 10:35:38 | Chỉ xem của tác giả
uấy, có vid nào nói về News hôm Summery vừa rồi ở Dome không >_<
mềnh  mò trên mạng mà chạ thấy có gì cả ;_;
muốn xem 7 bạn và 3 bạn nhỏ Anjell hát promise dư lào T^T
muốn nhìn cái mặt bánh bao của Ryo nữa T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 28-9-2011 12:14:29 | Chỉ xem của tác giả
foreverlove gửi lúc 27-9-2011 10:35
uấy, có vid nào nói về News hôm Summery vừa rồi ở Dome không >_<
mềnh  mò trên mạng m ...

Thứ nhất tụi em chỉ có Summary chứ không có Summery ss ạ =)) Đó là 1 trong những Show nổi tiếng cuẩ papa vang danh khắp 4 bể mà
Còn về vụ vid, ss thử lượn weibo/tsina/baidu/tudou/youku xem, biết đâu sẽ có, nếu không thì chịu khó lượn mấy forum của Tung Của ấy lắm fancam lắm =)) giao diễn của KST khá giống của Tung Của lên ss sẽ không quá khó khăn khi reg nick đâu ( trừ 1 số forum không cho mem mới gia nhập nữa =)))

Vào te tởn khoe ( dù chắc mọi người biết rồi) 2 bé YamaChii được cầm 2 cái kỷ lục Guiness cho papa trong cái SUMMARY 2011 đợt vừa rồi, có điều trong những ban nhạc được nhắc tới là (SMAP, KINKI-KIDS, Arashi, KAT-TUN, and Hey! Say! JUMP) mà không nhắc tới NEWS với K8 là sao, bộ NEWS với K8 không thành công sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 28-9-2011 13:32:47 | Chỉ xem của tác giả
baka_akuma gửi lúc 28-9-2011 12:14
Thứ nhất tụi em chỉ có Summary chứ không có Summery ss ạ =)) Đó là 1 tron ...

sorri =)) ss quen kiểu phát âm tiếng pháp, đọc lung tung thành săm mơ ri, nên khi viết cứ thế summery mà phang thâu, còn nếu đọc thành săm ma ri thì chắc là ss viết đúng rầu :))

cái kia em nói chắc là liệt kê lấy ví dụ thôi chứ còn kể tên các nhóm nhạc thành công của JE cũng còn khối mà nhể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách