Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] CNBLUE | Code Name Blue ~

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 2-11-2011 23:17:30 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] CNBLUE -mxTV Hallyu Fondue

(Viet-trans: minhchung, Timing + TS+ EC: Jet)

Download:
MF: http://www.mediafire.com/?9f66cu5l533u41o
MU: http://www.megaupload.com/?d=OLJW48CI

Ps: Cái này làm xong từ lâu, h mới đem ra post :">

Bình luận

kaka!!! down về ngay lun... ths Jet nha!!!!!!!!!11  Đăng lúc 2-11-2011 11:38 PM
tks em, để rảnh thì ss sẽ xem.  Đăng lúc 2-11-2011 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-11-2011 11:10:23 | Chỉ xem của tác giả

lão già nhai nhồm nhoàm!   
cái trò tự vẽ lên mặt mình thật là vui
thấy lần nào CN có hoạt động gì mấy lão này cũng hớn hớn hở hở! nhìn thấy mấy lão mệt cũng phải soi kỹ mới thấy! chả như ai kia, mới đi show có chút đã bù lu bù loa lên! chán đời!!!
nhà mình có vẻ không hứng thú với MAMA nhỉ? bên kia cũng không kêu gọi vote gì hết! chắc biết trước là chẳng đc nên không vote! em thấy ảo nhất là cái hạng mục ost ý! trong khi HS ost part 1&2 hiện tại vẫn là bestseller thế mà nhìn cái bảng thì....   
tặng thêm cái top oricon nữa này:

nhìn cái bảng có cả Yui, exile mà CN ở no4 nhìn vẫn sướng cả mắt dù vẫn biết là chả thể so được với họ... chết chết mình bị bệnh ham hư danh rồi {:438:}  phải kiềm chế mới được!

Bình luận

mấy ông đang vẽ chữ kí hay sao ấy :)) Hyuk kí điệu nghệ thế.... đoạn cuôi nhìn Hoa ngố ngố iu thế :))  Đăng lúc 4-11-2011 04:49 PM
@rei: ở nhật hình như chưa thống kê chính xác đâu! :(  Đăng lúc 4-11-2011 04:40 PM
e có biết album sales là bn ko :|  Đăng lúc 4-11-2011 09:24 AM
ôi trời, cũng phải 1 tuần rồi ko ngó cái mặt e nó. D.vọng lại nổi lên r :(((( *quay cuồng*  Đăng lúc 4-11-2011 09:22 AM
chữ ký của tên lớn công phu quá nhỉ, chữ ký đẹp :->. Cô kia fan MinShin ;))  Đăng lúc 3-11-2011 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-11-2011 11:45:13 | Chỉ xem của tác giả
[Scans] CNBLUE Looking HOT for ‘Mini’ Magazine December 2011 issue

cr: CNBluestorm.com

[Rough Trans] MINI December Issue Part 1

Jung Yonghwa:
Đầy sức quyến rũ, với khuôn mặt lạnh với những câu nói đùa lanh lợi. Mỉm cười với các biên tập viên. “Vâng! Tràn đầy tình yêu” ( từ 1 phim hài của Nhật)

Kang Minhyuk:
Phong cách trẻ trung, sang trọn, thật là model. Nhiếp ảnh gia yêu cầu anh mỉm cười. Anh đã thể hiện một nụ cười e thẹn. Điều đó đã làm cho tim tất cả mọi người đều đập thình thịch.

Lee Jonghyun
Thời tiết không phải trong tình trạng tổt, nó rất lạnh. Tuy nhiên anh đã thể hiên tốt nhất. Anh là người tài năng, đẹp và nam tính. It’s a Crime! Các thành viên khác chăm sóc anh, cho thấy sự gắn bó của họ. Tôi ngày càng bị thu hút bởi CNBlue, Jonghyun phân tích các thành viên còn lại khác chính xác

Lee Jungshin:
Khi quay phim anh đã thể hiện rất cool. Tuy nhiên, kho phỏng vấn thì trông anh khác hẳn Anh rất là thân thiện và “nói nhiều” *chúa nhìu chuyện*. Anh nói chuyện với YongHwa khi đang đọc MINI về profile của anh chỗ gợi cảm và ngây thơ… ^^. Tóc của anh thật mượt khiến trái tim tôi lại “thình thịch”.

Japanese to Korean translated by @Heartstrings201  
Korean to English translated by @saturnkr
Magazine scaned by @nuromianchaochi
Cr: CNBJonghyun.tumblr.com.
Link : http://cnbjonghyun.tumblr.com/po ... cember-issue-part-1
V-trans by me

Bình luận

@ ss hoa *hjhj... từ cỏ =>>> thành hoa* : ở đâu vậy ss?? em hẻm thấy  Đăng lúc 4-11-2011 08:24 PM
@hong, cún: có bản Eng đó, em nào trans đi nhé.  Đăng lúc 4-11-2011 08:09 PM
Giống như bộ của thằng Hwa là xung quanh đều là "học" còn chính giữa là "Bạn"  Đăng lúc 4-11-2011 06:55 PM
@Cún: cái đó chưa có bài trans... mấy bộ não giống như bài trắc nghiệm về chúng đang tập trung làm cái j đó  Đăng lúc 4-11-2011 06:54 PM
mấy bộ não kia sao vợi chệ :-?  Đăng lúc 4-11-2011 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 3-11-2011 19:31:02 | Chỉ xem của tác giả
[3.11] [Trans] CNBLUE’s College Entrance Exam Messages for BOICE

Xin chào.Đây là đại diện cho Fan club của FNC MUSIC.
Vào 10 Tháng 11, 2011 chính là ngày kỳ thi tuyển sinh đại học
Đây là thông điệp của CNBLUE khuyến khích cho những người sẽ chuẩn bị cho kỳ thi này
Với sức mạnh của hỗ trợ từ các thành viên CNBLUE, hy vọng bạn sẽ có kết quả tốt.
BOICE Hwaiting!

Yonghwa:
Kỳ thi tuyển sinh đại học thành công. Bạn có thể thi vào những trường mà bạn muốn.
Tôi sẽ luôn ủng hộ bạn! Hwaiting!
Bạn nên đi ngủ sớm vào ngày trước khi thin nha!

Jonghyun:
Kỳ thi tuyển sinh Đại học Daebak!
Tôi mong bạn sẽ có 1 kết quả thật tốt như bao nổ lực của các bạn ~ ♥

Minhyuk:
Mọi người ơi! Đừng lo lắng, hãy thể hiện khả năng của các bạn đã cố gắng học tập đến nay.
Chúng tôi, CNblue sẽ luôn hổ trợ các bạn để các bạn có kết quả tổt nhất.
Hwaiting ~! Kỳ thi tuyển sinh Đại học Daebak!

JungShin:
To Boice…
Các thí sinh của kỳ tuyển sinh đại học năm 2011! Tôi chúc các bạn sẽ đạt những điều tốt nhất
Hwaiting!!!!!

Cr: CNBluestorm.com
V-Trans by me

Bình luận

em cũng thấy chữ ký của nó đẹp... kaka!!!!!!!!  Đăng lúc 4-11-2011 02:21 PM
Ss thích chữ ký của cu Hwa, giống chữ ký của ss, cứ thẳng như thế. ss cũng giống nó ở cái tính luôn nhìn mọi chuyện tích cực. ^_^.  Đăng lúc 4-11-2011 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-11-2011 08:28:18 | Chỉ xem của tác giả
Các chệ các chệ

cho em hỏi xý

Có chị nào có play list nhạc mà có đầy đủ hết tất cả các bài hát của CNBLUE ko ạ

Dạo này em thick nghe nhạc CNB, nhưng tìm các playlist trên mạng thì toàn được hơn chục bài là cùng (nghe ko sướng)

Trong khi đó thì em đã nghe khoảng 40 bài của CNB gì đó (K nhớ lắm nhưng chắc là khoảng ấy )

Nhạc của CNB thì nghe 40 bài thì đến 39 bài là em đều thick :">

Muốn có 1 list nhạc có đầy đủ các bài mà kiếm mãi k ra :-S

Chị nào có thì share cho em vs nhé

Bình luận

xong rùi đó hot girl!!! :x... em đọc bài đi nha!!! (1 phầnở trên, 1 phần ở dướ) kaka.........  Đăng lúc 4-11-2011 10:28 PM
he he... thanks mọi ngừoi... em mới "tự sướng" được cái list hơn 50 bài rồi :))  Đăng lúc 4-11-2011 09:38 PM
*nàng phiêu bạt ở đây hả :-o* sang nhà ta ta cóp cho >:) đính kèm cho mấy file audio concert luôn :))  Đăng lúc 4-11-2011 09:25 PM
e cún vào nhà CNB đúng là được cưng nhất rồi, hot girl của nhà đó (reivt đã nói thế)  Đăng lúc 4-11-2011 08:48 PM
ss giải thích về mấy bộ não bên trên nha!! chừng nào có bài trans rồi sẽ dịch chi tiết sau... hjhj... (is lúc đó ss rảnh) ... k thì mọi ng cũng dịch àk.. :))  Đăng lúc 4-11-2011 06:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 4-11-2011 22:27:31 | Chỉ xem của tác giả
[4.11] MINI- Tháng 12.2011 - What Inside CNBLUE Brain

Yonghwa’s head
Từ  “Học” (學) lắp đầy bộ não của anh và 1 từ ở giữa là “Bạn” (友)

Jonghyun’s head

Anh ấy nói rằng : “Đây là bản thân của tôi hồi xưa”, vậy những thành viên khác nói gì?
Sự dằn vặt (悩) bên trái, bạn bè (友) bên phải, Myself (私) ở giữa giống như một đường biên giới.

Jungshin’s head
Đây là bí mật tuyệt vời, bởi vì được lấp đầy bởi pheromone sexy!!
Bộ não của anh chỉ có 1 từ là “bí mật” (密)'

MinHyuk’s head
Kết quả điển hình của cậu bé tuổi 20. Nhưng sự thật là ...?
Viền ngoài là “love” Love (爱), Greed*sự tham lam* (欲) nằm bên trái, và có vài từ “play” còn Agony (悩) ở phía bên kia

Bạn nghĩ vì khi nhìn vào bộ não của các thành viên?
JungShin: hình của Yonghwa huyng có vẻ chính xác. Anh luôn nghiên cứu về âm nhạc

YongHwa: Cách đây không lâu, khi biểu diễn mở đầu cho LINKIN PARK. Lúc đó tôi muốn tiến bộ nhiều hơn trong âm nhạc. Và nghĩ về việc học rất nhiều

JongHyun: Nhưng tôi nghĩ là thay vì “bạn bè” thì “tình yêu” ở chính giữa.

Yonghwa : Hoàn toàn chính xác. Tôi đã lâu không thể gặp bạn bè của mình, tôi thật sự nhớ họ.

Jonghyun: hình ảnh tôi giống như tôi lúc xưa, bây giờ tôi nghĩ là não tôi giống Yonghwa

Yonghwa: Không. JongHyun nên có thêm nhiều từ “Myself” hơn…. (cười)

Jonghyun: Đó là khi tôi còn là một sinh viên! Bây giờ tôi có “học” (学), “bạn bè” (友) và “âm nhạc”.

Jungshin: Yeh ... Tôi có bí mật, nhưng tôi không có nhiều đến vậy. (cười)

Jonghyun: cậu ấy lo gia đình rất nhiều, vì vậy không nên có nhiều từ “gia đình”

Minhyuk: Có lẻ những gì mà JungShin có nhiều không phải là bí mật mà chính là sự dằn vặt và lo lắng

Jonghyun: Đó là cậu ấy, Minhyuk! Cậu ấy rất nhạy cảm và lo lắng rất nhiều.

Minhyuk: Tôi có lo lắng, và tôi muốn chơi. Tôi có nhiều điều tôi muốn làm, tôi muốn được hẹn hò…

Jungshin: So với tất cả. Maker Brain của MinHyuk là chính xác nhất

Japanese to Korean translated by @Heartstrings201  
Korean to English translated by @saturnkr
Magazine scaned by @nuromianchaochi
Cr : CNBJonghyun
Link: http://cnbjonghyun.tumblr.com/po ... r-issue-part-2-what
V trans : by me

Bình luận

thanks chị... h thì em đã hiểu... cái đầu của Hyuk bùn cười nhứt :))  Đăng lúc 5-11-2011 01:49 PM
tks em. Cuối tuần vui vẻ.  Đăng lúc 5-11-2011 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 7-11-2011 10:13:12 | Chỉ xem của tác giả
Anh Hwa di Bac Kinh.

111107 YongHwa @ Gimpo Airport To Beijing

cr XIAOHUN_ @ weibo

Re upload  by me

Bình luận

lại hoa báo kìa =)) nhưng cái nầy đệp zai qớ ;;)  Đăng lúc 7-11-2011 10:31 AM
Nhin no dao nay tuoi tan han len nhi? Nhin iu qua.  Đăng lúc 7-11-2011 10:30 AM
my sweetheart :X tks ss iu <3  Đăng lúc 7-11-2011 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-11-2011 10:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Nhà CNB dạo này vắng ế

ảnh JungShin ở sân bay

sáng nay Hâm nhà em cũng sang Tung Của

Bình luận

bạn shin nhìn ngây ngô gúm nhễ /:] ...... !!!  Đăng lúc 8-11-2011 11:14 PM
hjc... ss cỏ nói làm em cũng thấy tội lỗi... nay phải quét nhà lại gòi!!! =))  Đăng lúc 7-11-2011 11:57 AM
@ss Cỏ: vâng dạo này em cũng bỏ nhà em theo các chị :)) @Re: Sáng nay Hye cũng sang Tung Của chệ ạ =)) có ảnh mới nhìn xinh lém ;;)  Đăng lúc 7-11-2011 10:30 AM
@ss cỏ: hết rồi ss ạ, e vẫn tàu ngầm miệt mài đây :)) @cún: nge bảo ai kia cũng qua đấy ;))  Đăng lúc 7-11-2011 10:26 AM
Bi bo hoang roi Cun a, cac em cua ss dao nay ban ron voi cac chi SNSD rui.  Đăng lúc 7-11-2011 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-11-2011 11:04:32 | Chỉ xem của tác giả
Hwa nua ne:

Dep qua.

111107 YongHwa @ Gimpo Airport To Beijing

cr XIAOHUN_ @ weibo

Re upload  by me

Bình luận

cũng cái áo khoác vest này mà 1 ng mặc style quý ông, 1 ng mặc style tươi trẻ ;)). Nhuộm tóc quài nhỉ, muốn về già ko còn 1 cọng sao baby :-"  Đăng lúc 7-11-2011 03:11 PM
nay nó đẹp lấp lánh lun ah... ^^  Đăng lúc 7-11-2011 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-11-2011 13:46:24 | Chỉ xem của tác giả
CNBLUE tại sân bay

tw

Hoa Hi hum nai đeo kinh giống nhao

Bình luận

@ssVio: thường Hwa chẳng mang gì ss ạ! :)) nhà này đc cái lễ phép lắm, hyung thì k fai vác đồ, đàn e mang hết! có lần mấy đứa đẩy cái xe rõ to, hwa vẫn ng k =))   Đăng lúc 8-11-2011 08:09 PM
tụi này qua đây làm j í nhỉ? hình như Hye té về HQ từ chiều rồi phải k ta :-s  Đăng lúc 7-11-2011 09:16 PM
Mấy thằng em đều đeo túi, sao thằng Hwa đi người không nhỉ?  Đăng lúc 7-11-2011 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách