Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] 100% - 백퍼센트

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 22-5-2013 15:23:54 | Chỉ xem của tác giả
[10.05.2013][Twitter] Minwoo's Twitter Update

항상 곁에 있어서 바보같이 표현은 잘 못하지만 지금 한 공간에 있는 이 순간에도 느껴. 난 너희가 있어서 참 다행이야. 고마워. 사랑해.♥ (나중에 트위터하면서 보겠지?ㅋㅋㅋㅋ 메롱~) From. 서마텽

Luôn là một tên ngốc không biết diễn đạt. Lúc này đây có thể cảm thấy nó đang ở cùng một khoảng không gian với mình. Thật sự may mắn khi có các bạn. Thank you. Love you.♥ (bạn sẽ thấy nó ở đoạn cuối của twitter phải không? ㅋㅋㅋㅋmehrong~) From: ♥

Credit: Minwoo's Twitter
Etrans: @100PERCENTBOYZ
Vtrans: [email protected]
TAKE OUT WITH FULL CREDITS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 22-5-2013 15:58:10 | Chỉ xem của tác giả
[10.05.2013][Twitter] Chanyong's Twitter Update

항상 곁에 있어서 바보같이 표현은 잘 못하지만 지금 한 공간에 있는 이 순간에도 느껴. 난 먹을것이 있어서 참 다행이야. 고마워. 사랑해.♥ (나중에 트위터하면서 먹겠지?ㅋㅋㅋㅋ 냠냠~) From. 차뇽이

Giống như một thằng ngốc đứng bên cạnh, không thể thể hiện tốt. Nhưng bạn có thể cảm nhận nó trong không gian vào lúc này. Thật may mắn vì được ăn. Thank you. Love you.♥ (các bạn sẽ vừa ăn vừa dùng twitter chứ? ㅋㅋㅋㅋnyam nyam~) From. Chanyong

Minwoo reply: 아까 트위터 내용에서 한명은 제외.

Đây là nội dung trong twitter của hyung mà, chỉ trừ một người thôi.

Chanyong reply: 오늘부로 나는 없다.

Kể từ hôm nay, chỗ đó sẽ không có em.

Minwoo reply: 용서할께 난 대인배니까. 그런 의미로 우리 라면먹을래?

Hyung đã quên em vì hyung là người có một trái tim rộng lớn. với nó, chúng ta hãy ăn ramyun đi?

Chanyong reply: !?!?!

* * * * * * * * * * * * * * * * *

야식 사주세요 그럼 더 열심히연습할수있단말이예요 ㅠㅠㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

Mua cho mình bữa tối đi, rồi mình sẽ chăm chỉ luyện tập ㅠㅠㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

* * * * * * * * * * * * * * * * *

밤이깊었군요 비가 조금씩 떨어지네요 듣기좋은 빗소리ㅋㅋ내 감수성을 끌어올린다 아 센치해졌어

Đã tối muộn rồi và có một chút mưa phùn. Tiếng mưa thật nhẹ nhàng ㅋㅋ khiến mình thấy nhạy cảm quá. Ah trở nên nhạy bén.

Minwoo reply: 악ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ 방음되는 연습실 안인데 빗소리는 무슨ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ 아 미안ㅋㅋㅋ 센치컨셉 방해해서ㅋㅋㅋㅋ

ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ phòng tập cách âm mà em vẫn nghe thấy tiếng mưa sao ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ ah, xin lỗi Chanyong ㅋㅋㅋ khái niệm của em bị hư rồi ㅋㅋㅋㅋ

Hyukjin reply: ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ어떡해 탄로났네 쿡

ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ phải làm sao đây, tấm bìa bị thổi mất rồi

Chanyong reply: 아 내가 아까 밖에서 느낀건데 왜그래요 앞으로 트윗안해 ㅡㅡ 진짜 안함 ㅃ2

Ah, em cảm thấy thế khi em vừa mới ra ngoài, tại sao hyung cứ như thế vậy, em sẽ không dùng twitter nữa đâu ㅡㅡ ứ dùng nữa đấy

Sanghoon reply: 왜그래 찬용이 청력은 돌고래와 같고 후각은 개와 같은 아인데ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ고음도 돌고래ㅋㅋ

Sao hyung lại thế, hyung không biết Chanyong hyung có thể nghe rõ như cá heo và đánh hơi thính như cún ah ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ nhảy lên cao cũng giống cá heo nữa ㅋㅋ

Minwoo reply:ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ 삐졌어ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ 아 형이 잘못했어 아~ 그랬구나 찬용이가 밖에서 빗소리를 듣고 그 감정을 이어왔구나~ 형이 잘못했네 에구 미안해~ 내 탓이네 형이 미안해~♥ㅋㅋ

ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ chắc em ấy giận lắm ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ ah hyung sai rồi, ah~ là như thế này, Chayong đã nghe thấy tiếng mưa bên ngoài và đến bây giờ vẫn còn cảm nhận thấy nó~ Là lỗi của hyung, minanhae~ em không sai minanhae ~♥ㅋㅋ

Chanyong reply:ㅋㅋ봐드림 트윗 다시시작

ㅋㅋ em sẽ quên hyung, là sẽ dùng twitter lại

Credit: Minwoo & Sanghoon & Hyukjin & Chanyong's Twitter
Etrans: @100PERCENTBOYZ
TAKE OUT WITH FULL CREDITS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 25-5-2013 18:09:11 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng các bạn 100% comeback thành công nhá
Đợt này comeback với bố Dy, cả nhà mình cùng lên sân khấu
Hôm nay vui quá,
[img][/img]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 4-3-2014 19:03:10 | Chỉ xem của tác giả

hôm nay là ngày Minwoo lên đường nhập ngũ, và thêm nữa là tin tức Sanghoon sẽ rời nhóm vì lý do cá nhân, nên dù ko thường xuyên theo dõi các con của Dy nhưng hôm nay cũng muốn vào đây post 1 số hình ảnh về ngày nhập ngũ của Minwoo. Thật sự nhìn những hình ảnh này mà ko thể cầm nổi nước mắt, cả 6 thành viên còn lại đều đã tới nói lời chào tạm biệt Minwoo ở cánh cổng doanh trại, Minwoo ah, đi mau về mau a nhé, lũ trẻ này và Perfection sẽ chờ a về, hoàn thành thật tốt quân ngũ và trở lại như một người đàn ông trưởng thành nhé ^^ còn Sanghoon ah, mong 1 ngày sẽ lại thấy Hoonie trở lại cùng vs các hyung, cho dù có khó khăn đến đâu cũng hãy nhớ rằng ở bên cạnh Hoonie còn có các hyung và fan luôn ở đó ủng hộ cho Hoonie ^^ mong cho 100% sắp tới comeback thành công và một ngày nào đó con số 7 sẽ quay trở lại ^^ hwaiting <333

[Photo] Các thành viên  100% Members chào tạm biệt Min Woo lên đường nhập ngũ

Minwoo của 100% đã đón chào các fan lần cuối trước khi nhập ngũ vào ngày hôm nay 4 tháng 3

Minwoo đã tweet vào ngày mùng 4 rằng "Tôi sẽ đi và cũng sẽ trở lại thật khỏe mạnh, vững vàng và mạnh mẽ hơn bao giờ hết! Tôi sẽ nhớ các bạn nhiều lắm.. Hẹn gặp lại! Tôi yêu mọi người♥️", chia sẻ một bức selca và lời nhắn tạm biệt. Minwoo đã nở nụ cười tới các fan trong khi đội chiếc mũ để che đi mái tóc ngắn của anh và mặc một chiếc áo hoodie

Anh ấy cũng được chào tạm biệt cùng với các fan cũng như các thành viên khác cũng đã đến doanh trại huấn luyện nơi anh gửi những lời chào và tiết lộ mái tóc đã được cắt ngắn của mình. Các thành viên đã cùng giơ cao tấm banner với dòng chữ "Seo Minwoo! Đi mạnh khỏe! Chúng em sẽ chờ anh! Chỉ cần giả vờ rằng anh đang tham gia show 'Real Men'... thì khoảng thời gian này sẽ...không quá khó khăn đâu ㅠㅠㅠ"

Cơ quan quản lý của 100% cho biết "Minwoo sẽ hoàn thành nghĩa vụ quân sự như một công dân Hàn Quốc và cũng sẽ sớm trở lại. Hãy thể hiện ủng hộ và động viên của các bạn tới anh ấy"

Như đã thông báo trước đó, Minwoo sẽ nhập ngũ ngày 4 tháng 3 như 1 người lính thực hiện nhiệm vụ tại doanh trại Uijeongbu tiểu đoàn 306. Sau khi hoàn thành nghĩa vụ trong 21 tháng, anh ấy sẽ xuất ngũ vào ngày 3 tháng 12 năm 2015

Mong tất cả những điều tốt đẹp nhất sẽ tới với Minwoo khi anh phải điều chỉnh cuộc sống để sống như một người lính!

cre: allkpop & mwave & on pics
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 4-3-2014 19:06:23 | Chỉ xem của tác giả

cre: on pics
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 8-3-2014 12:00:39 | Chỉ xem của tác giả
hxhx, ko phải lần đầu vào nhà, nhưng chắc là lần đầu comt ở đây.
lâu lắm rồi ko update tin tức của 100%, chỉ xem show và nghe tin bên nhà 6 bèo... hôm nay nghe dc tin MinWoo nhập ngũ và SangHoon tạm rời nhóm mà buồn quá. Dù ko phải là fan của 7 người nhưng khi xem show của 100% với teentop cũng như xem nhóm comeback cùng lúc với shinhwa cũng thấy quý 7 người lắm.
xem idol champion cũng ấn tượng với Hoonie và ChangBum..
Leader đi sớm về sớm nhé, chờ 1 ngày mọi người lại đoàn tụ, và chúc 5 thành viên còn lại sẽ thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách