Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
71#
 Tác giả| Đăng lúc 17-3-2013 18:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Hức, rất buồn lại phải thông báo với cả nhà, mạng nhà mình lại hỏng nên không update được chương trình như đã hẹn T_T. Hi vọng là nếu mạng mẽo sửa lại được ngon lành, tuần sau chương trình sẽ tái ngộ với các bạn T_T.

Chúc cả nhà ngày chủ nhật vui vẻ!

Bình luận

Khổ thân ss. *Ôm ôm*  Đăng lúc 17-3-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 22-3-2013 18:31:59 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn ST đã làm sub cho bài này
A Shin hát live hay khủng luôn
Đi down về trữ hàng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
 Tác giả| Đăng lúc 24-3-2013 07:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 12:
YEARNING - MV & LIVE

"Yearning" là bài hát nằm trong album thứ hai "Second Story" - album được phát hành năm 2001 của Park Hyo Shin. Là sản phẩm sáng tạo của nhạc sỹ-ca sỹ tài năng Kim Dong Ryul, qua giọng hát của Park Hyo Shin, "Yearning" trở thành một bản tình ca lôi cuốn nhiều thế hệ người nghe nhạc Hàn Quốc.

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" sẽ giới thiệu đến các bạn ca khúc này.

Chúc các bạn một ngày Chủ Nhật vui vẻ ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translator: JustWendy
Timer: Joongie_girl
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

DOWNLOAD

Yearning - MV 2001
http://www.mediafire.com/?1og41agdu53syr1

Yearning - Live 2004
http://www.mediafire.com/download.php?z7hzh2h2oqsjsz4

XEM ONLINE

Yearning - MV 2001

Yearning - Live 2004

Bình luận

Mừng HT cơm bắc *ôm ôm* Ta đương bị Ngố dí quá nên chả có tinh thần để comt :(( Cơ mà, ta cho bài này vào playlist roài *vênh* =))  Đăng lúc 24-3-2013 08:07 PM
Có đứa trong subteam K gặp mặt em ở ngoài bảo là em nhìn giống Sung mới chết=)) Nó còn bảo em nhìn giống cái sign của em chứ ko phải thím Sung béo ú bi giờ=))  Đăng lúc 24-3-2013 10:32 AM
chúc nhà ss đông khách vô còm ^^  Đăng lúc 24-3-2013 09:42 AM
sáng chủ nhật mà ss chăm chỉ quá :x  Đăng lúc 24-3-2013 08:19 AM
Tem nhé chủ thớt! Chăm chỉ quá cơ :xxx  Đăng lúc 24-3-2013 07:35 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-3-2013 10:12:15 | Chỉ xem của tác giả
Sau hai tuần thiếu vắng anh Park thì cuối cùng cũng được gặp lại anh ^^

Mừng anh, và mừng cả chị Wendy comeback:-*

Nghe xong bài này mà muốn nói lại với anh Park thế này: "Đúng thế, em cũng yêu anh".

Em chết mất thôi chị ơi =))

P/s: Cái chị đóng trong Haeundae lovers đó tên là Jo Yeo Jung, bài hát đó tên là "Even Now". Chị thích bài đó, còn em lại chẳng có chút cảm xúc nào khi nghe bài đó, nên em quyết định không mần vietsub bài đó. Với lại hình như nhà M cũng có mần rùi thì
phải:D

Bình luận

đc khen giống sign thì là có nét XINH như thía đó :)  Đăng lúc 26-3-2013 06:03 AM
chắc là nó với anh Sung ngang ngửa =))).  Đăng lúc 24-3-2013 10:35 AM
A, thế sao :D??? Thật là có duyên chứ nhỉ ^^! Thằng bé chị biết cũng thế, giống cái sign của em chứ ko phải Sung Do con bây giờ. Có điều chiều cao  Đăng lúc 24-3-2013 10:35 AM
Khi nào mà chị làm mấy cái show (chương trình ca nhạc) của anh Shin thì em còn chết nữa. Xem tuyệt lắm!  Đăng lúc 24-3-2013 10:30 AM
Không hẳn là thích, nhưng mà là thích hơn những bài khác =))))). À, giờ mới phát hiện ra chị quen một người có gương mặt khá giống anh Sung =)))).  Đăng lúc 24-3-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-3-2013 17:05:06 | Chỉ xem của tác giả
{:444:} Mừng mạng của HT iu zấu trở zìa xxxxxxxxxxx
tuần này lại có nhạc nghe típ xx
nghe buồn nhưng hay lắm ss )))))))))
"Đúng thế, em iêu...." {:414:}

Bình luận

*Đạp* Chào em iu :D!  Đăng lúc 24-3-2013 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
 Tác giả| Đăng lúc 31-3-2013 08:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 13:
FOOL (BABO) - LIVE

"Fool" (Hay còn được những bạn hay nghe nhạc của Park Hyo Shin biết đến với tên gọi "Babo" - tên phiên âm latinh từ tựa tiếng Hàn của bài hát) là bài hát nằm trong album đầu tay của Park Hyo Shin "Thing I Can't Do For You", phát hành năm 1999.

Cũng với giai điệu ẩn chứa niềm u hoài về một chuyện tình nhiều trắc trở giống ca khúc chủ đề "Thing I Can't Do For You", "Fool" đã nhanh chóng trở đi vào lòng khán giả nghe nhạc Hàn Quốc và trở thành hit thứ hai trong album thứ nhất của chàng ca sỹ trẻ Park Hyo Shin - khi đó mới 18 tuổi.

Hôm nay, "Park Hyo Shin Music Portrait" sẽ giới thiệu đến bạn ca khúc này. Chúc các bạn ngày Chủ Nhật vui vẻ.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Timer: April.Boys

DOWNLOAD

Fool - Live 2004
http://www.mediafire.com/?cj47t4g15clmccv

XEM ONLINE

Fool - Live 2004

Bình luận

Cụ này hát live đúng là tội ác :((((((  Đăng lúc 31-3-2013 11:03 PM
@Suzan: Em iu vứt vả rầu!  Đăng lúc 31-3-2013 09:23 AM
Hôm nay cho em lười comt 1 bữa nhé ss iu, em đang bận cái LSS vs mấy cái bảng chấm công :((  Đăng lúc 31-3-2013 09:22 AM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
gemangel + 5 ôi giờ ta mới mò vào đây :((
misshan15 + 5 Giọng đúng là đã quá ss ưi :xxxx.
einna + 5 :xxx
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
reaven_691 + 5 bài này hay quá ss :x :X :X
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
 Tác giả| Đăng lúc 7-4-2013 10:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 14:
FOOL (BABO) - BOSSA NOVA VERSION

Được nghe ca sỹ mình yêu thích hát lại một ca khúc quen thuộc theo một phong cách mới lạ mang lại sự phấn khích và thú vị y như khi bạn ăn một món ăn khoái khẩu được một đầu bếp đại tài cải tiến thành một món vừa lạ, vừa quen nào đó ^^. Hôm nay, Park Hyo Shin sẽ cùng các bạn trải qua cảm giác thú vị đó với một bản phối khác của ca khúc "Fool" - ca khúc được giới thiệu trong số 13 của chương trình.

Với tiết tấu được phối lại theo phong cách Bossa Nova rộn ràng, màn trình diễn "Fool" này của Park Hyo Shin chắc chắn sẽ mang đến cho những khán giả quen thuộc của ca khúc này và của Park Hyo Shin nhiều cảm xúc mới lạ.

Chúc các bạn một ngày Chủ Nhật vui vẻ.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Timer: April.Boys

DOWNLOAD

Fool Bossa Nova Version - Live 2007
http://www.mediafire.com/?21xk4z2eafyley9

XEM ONLINE

Fool Bossa Nova Version - Live 2007

Bình luận

Vâng, em cũng thấy thế. Sung năng nổ tham gia đủ trò trên truyền hình, thế mà hình ảnh ít quá, em search ko ra được hình đẹp vs chất lượng :((  Đăng lúc 7-4-2013 12:42 PM
Ặc, giờ em mới để ý cái poster ss des. Đẹp quá ss ơi, ss mần hàng đẹp, mà anh Shin trong hình cũng đẹp nữa. Y như hoàng tử vậy :X  Đăng lúc 7-4-2013 12:35 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái! ^^
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
Akiya_uruki + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-4-2013 11:36:16 | Chỉ xem của tác giả

Em không rành lắm về nhạc, cũng không biết kiểu hát Bossa Nova này là gì! ^^

Nhưng thấy anh Shin hát kiểu này nghe rất nhẹ nhàng và tình cảm.

Giống như mật ngọt rót thẳng vào tim vậy.

Hồi trước, khi nghe nhạc em rất hay để ý đến lời bài hát.

Nhưng giờ thì em chỉ nghe nhạc thôi, vì nhiều khi muốn hiểu lời cũng không thể hiểu được.

Với anh Shin thì chỉ cần nghe giọng anh là đủ :D

P/s: Ss thấy em giỏi không? Ss chưa mời mà đã ngoan ngoãn vô ủng hộ vs comt thế này rồi =))

Nên là ss cũng phải làm vậy với Sung nhà em đấy nhá :"> * tuần này anh Sung hát vs anh Shin ấy ss ^0^ *

Bình luận

Có rất nhiều hình đẹp. Còn Sùn thì chỉ tìm được một cơ số. Chắc chưa tìm đúng chỗ =..=  Đăng lúc 7-4-2013 12:38 PM
ss thấy ảnh của Sung khó kiếm hơn ảnh của Shin nhé. Anh Shin ít xuất hiện trên mấy chương trình truyền hình, nhưng lại nhiều hình lắm...  Đăng lúc 7-4-2013 12:37 PM
Hai anh già này thân nhau phết. Chương trình Radio của Sung là một trong những chương trình công khai đầu tiên PHS tham gia sau khi giải ngũ ^^.  Đăng lúc 7-4-2013 12:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 Phiếu bé ngoan ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 7-4-2013 20:54:57 | Chỉ xem của tác giả
*mon men chạy vào* Lâu lâu Gem chăm chỉ còm mên 1 bữa :p

Như bé Suzanne nói á, cứ giọng cụ Shin là nghe phê, chưa cần biết cụ hát bài giề, chẳng cần rõ lời bài hát nói giề, cứ nghe cụ hát *đặc biệt là hát live* thì tim phổi loạn nhịp cả =.= Có bài *như Snowflake chẳng hạn* ta nghe mà đơ người như bị thôi miên luôn á. Cụ này quá nguy hiểm >"<

Mà dạo này cái mạng nhà ta nó chứng đời, load 1 vid ngắn thôi mà mệt mỏi luôn, làm cụt hết cả hứng nghe nhạc =.=

PS:
Dạo này HT des pờ rồ quớ :xxx

Bình luận

Xem mấy cái đó vừa được nghe anh ta hát live, vừa thấy cái dáng vẻ trò chuyện ngượng ngịu của anh ta, thật rất dễ thương ^^.  Đăng lúc 7-4-2013 09:06 PM
Tại cái hình của cụ đó đẹp sẵn, ta chỉ phe phẩy một téo vào thôi. Ta muốn giải quyết hết mớ bài hát rồi làm mấy show của anh Shin cơ. Ta mún xem.  Đăng lúc 7-4-2013 09:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Nàng!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 10-4-2013 17:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong MV mà cảm động quá chừng
Chính thức kết anh chàng này
Xem MV mà suýt khóc trước cả phòng, giọng hát của anh làm mình cảm kết ngay lập tức

Bình luận

Việc gì phải tìm, trong này mình có sub mà. Bạn chạy đến post 2 có mục lục đó ^^. Hàng tuần có cập nhật bài mới.  Đăng lúc 14-4-2013 08:31 AM
hi,thanks nhiều, mình sẽ tìm mấy bài của anh ấy để nghe.  Đăng lúc 11-4-2013 01:44 PM
Bạn xem bài "After Love" đúng không ^^? Park còn rất nhiều bài hát rất cảm xúc khác nữa. Có thời gian vào đây nghe nhạc nhé.  Đăng lúc 10-4-2013 06:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách