Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[A Music Portrait] Park Hyo Shin - A Heaven Voice | Tuần 40: I'd Rather (Cover Section)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-2-2013 23:06:13 | Chỉ xem của tác giả
{:430:} trời ơi em chưa nói với ss iêu chứ em kết bài này quá ))
2 bài ss đưa e thích bài này hơn OST Dear John chút x vì khoái cái kiểu nhịp điệu này lắm xxx
A Shin đúng là trùm OST rầu ) sao mà bài nào cũng hay hết vầy nè
hehe kiếm mp3 nghe thoai
thank ss iêu zà subteam nhìu nhìu xxxxx {:418:}

Bình luận

Hình ọp trên FB à???? ^^ Già rồi mà vẫn còn được kêu xinh sao trời ^^?  Đăng lúc 24-2-2013 11:07 PM
P/s: e quên mất ;)) e thấy hình mọi người off rầu nhá =)) ss xinh quá :xxx *lắc típ* =))))  Đăng lúc 17-2-2013 11:28 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Em lắc ss dữ quá, sắp long ra từng .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-2-2013 20:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Woa, anh Bin! ^^

Tính ra thì em cũng thuộc hàng lạc hậu, mới chỉ xem Secret Garden gần đây nên cũng mới hơi thích anh Bin

một tí:D

But Bin trong phim này ko biết là tiền or hậu Secret Garden mà trông gầy quá...

Bài này cũng được, cơ mờ em vẫn thích "Sorrow" nhất thoai;))

P/s: 1/ Ss ơi, hôm qua ss mới đi off nhà KSH phải không ạ?

2/ Cái phim "The Best Lee Soon Shin" của anh Cảnh vs bé IU, em muốn làm quá mà ko biết sao đây ss

ơi, vướng cái OB=((((((((((((

Bình luận

Thanks em cái vụ menu trang 1. Già rồi, đãng trí lắm!  Đăng lúc 18-2-2013 08:12 PM
Phim này quay trước SG thì phải, nhưng lại chiếu sau SG. Từ tuần tới ss sẽ giới thiệu các hit của PHS.  Đăng lúc 18-2-2013 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 24-2-2013 22:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Tuần 11:
THING I CAN'T DO FOR YOU - MV & LIVE

"Tears Are About To Shed" là bài hát cuối cùng nằm trong chuỗi OST Park Hyo Shin trình bày mà chương trình giới thiệu đến các bạn. Từ tuần này, chúng tôi sẽ tiếp tục giới thiệu đến bạn các bài hát chủ đề và các hit trong các album nhạc mà Park Hyo Shin đã phát hành.

Tuần đầu tiên, mời các bạn nghe "Thing I Can't Do For You" - bài hát chủ đề và cũng là hit nhạc trong album đầu tay phát hành năm 1999 của Park Hyo Shin.

Chúc các bạn nghe nhạc vui vẻ ^^.

THỰC HIỆN CHƯƠNG TRÌNH
Phụ trách: JustWendy
Translator: Muop56
Editor: JustWendy
Timer: joongie_girl
Typesetter: gemangel
Encoder: siwang
Designer: JustWendy

DOWNLOAD

Thing I Can't Do For You - MV 1999
http://www.mediafire.com/?ptwd7p5zwtchno9

Thing I Can't Do For You - Live 2008
http://www.mediafire.com/?o31uub0gsc01vi1

XEM ONLINE

Thing I Can't Do For You - MV 1999

Thing I Can't Do For You - Live 2008

Bình luận

@Suzan: Sửa rồi đó em. Không hiểu sao có cái up lên không xem được T_T. YT có bao giờ bị thế đâu nhỉ?  Đăng lúc 25-2-2013 08:52 AM
Người đẹp ơi, em ko xem onl được cái mv nào hết ráo. Người đẹp xem up lên host khác thì cái utube giờ giở chứng lắm >.<  Đăng lúc 25-2-2013 08:46 AM
nhạc bài này đúng phong cách nhạc thời xưa :x subteam chăm chỉ quá :x  Đăng lúc 24-2-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-2-2013 09:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là "Hoàng tử hát live"! ^^

Không chê vào đâu được. Quá tuyệt vời!!!

Nãy giờ em play cả chục lần để nghe anh Shin hát:D

Phong cách này, mái tóc này em cũng thích nữa:))

Nói chung là rất tuyệt ss ạ, em không biết phải nói sao nữa ^^

Chúc ss ngày cuối tuần vui vẻ:X

P/s: nhìn giao diện kites trở về hai màu chủ đạo đen-xanh da trời là em có cảm giác Tết đã nhạt thật rồi.

*Sao mãi chưa có cái nút rate nhỉ:((*

Bình luận

ss thích cái giao diện này nhớ. Hồi mới dùng cái giao diện tết kia, thấy cứ kỳ kỳ.  Đăng lúc 25-2-2013 02:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-2-2013 11:28:10 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 24-2-2013 22:32
Tuần 11:
THING I CAN'T DO FOR YOU - MV & LIVE

Haizzz xà quần từ tối qua tới giờ mới comt được ^^!

Biết nói sao đây... Cụ Shin hát live đúng là thương hiệu *ôm tim* Bài nào cũng thế, cứ cụ bước ra sân khấu là ta biết kiểu gì cũng đỉnh roài... thiệt mệt với cụ quớ! *chấm chấm* :p

Bài trong MV từ tận năm 99 nhỉ, sang đến 2008, 9 năm sau, cũng bài hát đó mà giọng cụ pro hơn nhiều lắm lắm rùi, phong cách hát nó cũng khác cơ mà nghe vẫn phê mới chết ngừi chớ! >"<

Mà bài này nghe cứ quen quen thế nào ấy nhỉ... Hơm phải OST hả nàng? Sao ta cứ có cảm giác đã từng nghe trong bộ phim nào đó? ^^

Bình luận

Không phải OST đâu nàng. Cơ mà ngoài hát trong các concert thì cũng có hát ở đâu đâu nhỉ? Cũng chưa nghe ai cover bài này cả.  Đăng lúc 25-2-2013 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-2-2013 12:44:50 | Chỉ xem của tác giả
Biết đến Park Hyoshin qua 2 ca khúc trong phim
1 là bài Snow Flower của Sorry I love you
Anh đã thể hiện xuất sắc đến độ mỗi lần nghe là lại muốn khóc
Ngay cả đến tác giả còn phải ngạc nhiên khi nghe anh hát
Đến ca khúc thứ 2 là bài trong bộ him Iljimae
Nỗi niềm đau đáu của anh chàng hiệp khách qua câu hát của anh còn khắc khoải hơn nữa
Sau đó tì kiếm những ca khúc khác của anh, nghe nhưng ấn tượng nhất vẫn là OST
Có lẽ còn bị ảnh hưởng của bộ phim
Cám ơn các bạn đã kì công mang tiếng hát của anh đến với mọi người lần nữa <3

Bình luận

Trong các bài OST của Park thì "Sorrow" cũng là một bài khiến mọi người mê mệt. Bạn nghe thử xem, bài hát được giới thiệu trong số tuần 3 của chương trình.   Đăng lúc 25-2-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-2-2013 22:22:12 | Chỉ xem của tác giả
Hay tóa, nhào zô com 1 phát
Thật ra thì e chả bik a này là ai (gọi anh đúng ko c Wendy, hay p gọi bằng chú nhỉ), nhưng mà e làm dc 2 bài của anh í, e bị đổ cái rầm
Tại chị hết đấy {:430:}
Hát hay qá cơ, từ MV tới live, ko bik phải do bệnh nghề nghiệp của timer ko mà time xong bài nào cái lậm bài đó )))
Có giề sau bài nào thíu nhân sự thì c hú em nhớ
PS: c ơi e là Joongie_girl nhớ , nhìu khi chữ đầu ko vik in e cũng ko nhận ra tên e

Bình luận

Sorry em, là lỗi của chị. Mấy lần làm rồi mà vẫn quên mất. Anh giai nhà chị sinh năm 81. Tuy Over 30 rồi nhưng ngoại hình vẫn trẻ, em gọi thế nào cũng được.  Đăng lúc 27-2-2013 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 4-3-2013 08:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày nay nhà mình mạng hỏng với lại bản thân không có tập trung lắm nên tuần này và tuần tới Park Hyo Shin sẽ tạm thời ngừng lên sóng.

Chúc các bạn tuần mới làm việc gặp nhiều may mắn và hẹn gặp lại sau hai tuần nữa nhé ^^.

Bình luận

Cố lên ss ơi! ^^  Đăng lúc 4-3-2013 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 10-3-2013 22:47:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích giọng của park Hyo Shin lắm
Nghe bài Snow Flower thiệt là thích, thậm chí tác giả người Nhật còn nói là bài này cứ như là dành riêng cho anh vậy.

Bình luận

cảm ơn bạn, hay lắm bạn ạ ^^  Đăng lúc 16-3-2013 11:10 PM
Bạn nghe thêm các bài hát khác của Park đi. Cũng rất tuyệt. Nghe thử "Sorrow" trước đi, cũng là OST đấy ^^.  Đăng lúc 15-3-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 15-3-2013 10:15:30 | Chỉ xem của tác giả
tHANKS SUBTEAM, KẾT ANH NÀY GHÊ. kO ĐẸP NHƯNG CÓ TÀI.:D MÁY BÀI HÁT CỦA ANH NÀY CÀNG NGHE CÀNG THÍCH.
DOWN HẾT VỀ NGHE THÔI.^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách