Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13533|Trả lời: 46
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Han Ji Min trên tạp chí Ceci

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Phỏng vấn Han Ji Min trên tạp chí Ceci

Nữ diễn viên chính trong phim truyền hình của đài SBS “Rooftop Princes”- Han Ji Min đã xuất hiện trên trang bìa tháng 5 của tạp chí CeCi. Đây là tạp chí nói  về các ngôi sao của Hàn Quốc và Trung Quốc.

Gương mặt luôn tươi cười rạng rỡ đáng yêu

Từ những ngày đầu mới vào nghề  cùng với cái nick name  " Tiểu Song Hye Kyo",  đến khi trở nên nổi tiếng hơn thông qua vai diễn y nữ Shin Bi trong phim bom tấn "Dae Jang Geum", và sau đó thì vào vai nữ chính trong các dự án phim khác nhau của các đài truyền hình lớn của Hàn Quốc và đoạt được nhiều giải thưởng, cô đã bước từng bước cùng nụ cười và lòng biết ơn.
Nữ diễn viên Han Ji Min đã theo nghiệp diễn xuất được 10 năm, và hình ảnh trong trái tim người hâm mộ ngày một đa dạng biến hóa.
Trong cô, ngườii ta không chỉ nhìn thấy sự may mắn. Han Ji Min luôn nghĩ  rằng cô ấy không phải là 1 tài năng diễn xuất bẩm sinh. Cô ấy đã thử thách chính mình trong rất nhiều loai vai diễn và dần trở nên mạnh mẽ để có thể nâng cao hơn kĩ năng diễn xuất. Ngay cả khi cuộc sống có biết bao vấn đề phải đối mặtcô ấy vẫn không đánh mất sự lạc quan và tấm lòn nhân hậu

Tâm sự của Han Ji Min

“Năm nay là năm thứ mười kể từ khi tôi debut  làm 1 nữ diễn viên-Tôi mừng vì từ những ngày đầu ra mắt tôi không nhận được nhiều sự chú ý như vô số các vì sao sáng rực trong dãy ngân hà kia mà là bước từng bước đều đặn. Trái lại, nếu không có bất kỳ sự chuẩn bị nào thì rất dễ phạm phải  sai lầm, và có thể khiến bạn mất rất nhiều thời gian để sửa chữa . Bây giờ nghĩ lại, thực sự vui mừng vì  khi đó tôi đã không bỏ cuộc, tiến bộ từng chút một và đã giành được sự công nhận cũng như tình yêu của công chúng. Tôi thật sự biết ơn.

Khi bắt đầu diễn xuất, đôi khi có áp lực. Khi quay phim, thỉnh thoảng bản thân luôn cảm thấy khó chịu và luôn tự hỏi rằng " liệu nên để mọi thứ diễn ra tự nhiên hay thúc ép bản thân làm theo ý mình để ra thành quả ?”. Bạn có thể cho rằng đây là một biểu hiển của sự yếu đuối và cảm giác trống rỗng, nhưng với cá nhân tôi thì lại nghĩ rằng đây là một quá trình tiến bộ.  Cho đến tận bây giờ, tôi luôn làm việc với thái độ chăm chỉ và nghiêm túc nhất , tôi vẫn cứ nghĩ nên thường cảm thấy bực bội. Một lần, trong 1 tác phẩm chỉ có 1 cảnh quay là tôi cảm thấy hài lòng, sau đó nó đã trở thành chuẩn mực khi  tôi thử thách với những tác phẩm khác.

CECI: bộ phim truyền hình mới đây của bạn "Rooftop Princes" lần đầu tiên đã xếp hạng nhất trong bảng xếp hạng tỷ suất khán giả xem đài trong số các phim truyền hình tối thứ 4, thứ 5?

Han Ji Min:
Đây là 1 may mắn, bây giờ không có bộ phim nào luôn dành ngôi quán quân và  hoàn toàn đánh bại những bộ phim truyền hình khác. Các bộ phim của 3 đài truyền hình phát sóng cùng một thời điểm đều  rất thú vị, cuộc đua này khiến cho mọi người trong đoàn làm phim cố gắng chăm chỉ hơn.

CECI: cảm giác của bạn khi biết  được rằng Park Yoo Chun đóng cặp với mình?

Han Ji Min: "Rooftop Princes" là một bộ phim truyền hình xuyên không. Tại thời điểm đọc kịch bản tôi cảm thấy mình rất phù hợp cho vai diễn này. Tôi đã xem và rất ấn tượng với diễn xuất trong "Sungkyunkwan Scandal" của Micky Yoochun. Vì vậy, việc Yoo Chun chính là bạn diễn cặp với tôi đã khiến tôi rất mong đợi”. Trước đây tôi cũng đã từng có chút thành kiến với ca sĩ thần tượng đóng phim, nhưng sau khi xem họ biểu diễn, tôi đã  thay đổi. Bây giờ, sự tập trung diễn xuất của Yoo Chun không kém cạnh gì so với diễn viên chuyên nghiệp, và thậm chí còn tốt hơn diễn viên chuyên nghiệp khác.

CECI: Trong phim này, các diễn viên đóng cùng  với bạn đều nhỏ tuổi hơn bạn, vì thế có khác biệt gì trong không khí của phim trường  không?

Han Ji Min: Chủ yếu trên phim trường, tôi phải cố gắng dẫn dắt mọi người tập trung vào việc đóng phim. Khi đóng vai chính trong  "Padam Padam” để thể hiện sự giao thoa đồng cảm của 2 người yêu nhau thì tiền bối Jung Woo Sung lại là người dẫn dắt. Vào thời điểm đó, tôi chỉ cảm thấy đó là 1 tiền bối, có nhiều việc phải làm quá. Nhưng khi nhìn lại, tôi vô cùng biết ơn vì chỉ sau khi trở thành tiền bối, tôi mới nhận ra thật không dễ dàng gì.

CECI: Thông thường trong các drama của Hàn Quốc, nhân vật nữ chính sẽ trông rất ngây thơ, nghèo khó và thường bị ức hiếp, phải chịu nhiều bất công. Nhân vật Park ha của cô hình như là ko phải thế? nó thú vị hơn thì phải?

Han Ji Min: Thú vị đúng ko ? Cốt truyện của "Rooftop Prince" tiến triển khá nhanh , sau khi Park Ha phục hồi trí nhớ của mình, cách cô phản kháng không còn yếu ớt nữa, nên tôi nghĩ khán giả sẽ hài lòng . Chúng ta đều thấy rằng Park Ha không phải là 1 cô gái suy nghĩ  mù quáng và thụ động, cô ấy sáng suốt và linh động hơn. Vai trò của Park Ha trong phim không đảm nhận phần hài hước. Việc lấy tiếng cười của khán giả là trách nhiệm của Thái Tử và 3 cận thần kia ^^.  Vì vậy Park Ha chỉ cần giữ vững vai trò trung tâm của mình.

CECI: Điểm tương đồng của Park Ha với Han Ji Min như thế nào vậy?

Han Ji Min: Khoảng 99%? Nhiều người còn cho rằng âm giọng và cách nói chuyện của chúng tôi y hệt như nhau ^^

CECI: Tôi nghĩ rằng bạn là tuýp người hơi trầm đúng ko?

Han Ji Min: Tôi thật sự hơi trầm tính , nhưng bây giờ mọi thứ có chút thay đổi rồi. Tôi từng là 1 đứa trẻ ngoan, không hay nói linh tinh, chỉ cư xử lễ phép, lúc đến tuổi dậy thì tôi trở nên hoạt bát hơn 1 chút. Sau khi ra mắt như một diễn viên, tính cách tôi lại trở nên rụt rè bởi vì nhận ra mình còn rất nhiều thứ để cải thiện. Và khi đó tôi cũng không cư xử với các nhân viên gần gũi như người nhà. Chỉ cho đến khi tôi đóng nhiều bộ phim, tôi nhận ra rằng  nếu nữ diễn viên chính có thể vui vẻ diễn xuất và thể hiện sự thân thiện thì bầu không khí của toàn bộ đoàn phim sẽ trở nên tốt hơn rất nhiều. Vì vậy, bây giờ tôi cũng cố gắng để trở nên vui vẻ và lạc quan.
Khi tham gia  bộ phim "“Resurrection”", đạo diễn nói với tôi hãy nên nhớ tên của tất cả mọi người trên trường quay, không chỉ các diễn viên không thôi, mà còn là tất cả các nhân viên nữa. Điều này đã trở thành cơ hội cho tôi bắt đầu biết chú ý đến những người xung quanh.  Với tính cách của mình, lúc nào tôi cũng mất chút thời gian để làm quen với môi trừơng mới, như trường quay của bộ phim mới nào đó chẳng hạn. Tôi rất biết ơn Đạo Diễn, lần đầu tiên  tôi cảm thấy đội ngũ nhân viên thật sự gần gũi, giống như tôi đang ở trong 1 gia đình lớn vậy. Khi ở nhà tôi là thành viên nhỏ tuổi nhất, vì vậy tôi cũng lém lỉnh lắm. Tôi là người hoạt náo trong các chuyến đi nghỉ của gia đình đó chứ …^^

CECI: Phần nào của “Rooftop Prince” mà bạn muốn khán giả cảm nhận được?

Han Ji Min: Tôi hy vọng rằng mỗi tập phim chúng tôi đều mang lại tiếng cười cho khán giả, góp phần làm  làm giảm áp lực của họ trong cuộc sống. Thực tế thì bộ phim cũng có khá nhiều cảnh gây cấn và căng thẳng, tuy nhiên, những cảnh đó sẽ được đan xen với những cảnh vui vẻ và đáng yêu. Đó cũng là điều mà tôi thấy bộ phim này hấp dẫn và lôi cuốn.

CECI: Bây giờ thì bạn trông giống "như vì sao đang lấp lánh trên dãy ngân hà kia" rồi đấy, bạn thấy áp lực ko?

Han Ji Min: Áp lực ? Thật ra tính cách của tôi cũng hay tự đặt gánh nặng lên vai mình, nhưng trong  “ Rooftop Princes” thì không có xảy ra. Giờ quan trọng nhất là làm thế nào để cho “bộ tứ từ triều đại Joseon” và tôi phối hợp ăn ý thôi. Vả lại, tất cả mọi người đang làm việc chăm chỉ cùng nhau, không khí trường quay rất vui vẻ vì vậy tôi không có bất kỳ áp lực nào cả.

CECI: Từ vai Kaek Han Ju trong phim "Detective K" , Jung Ji Na trong bộ phim truyền hình "Padam Padam", sau đó Park Ha bộ phim truyền hình" Rooftop Prince”, những gì bạn thể hiện gây ấn tượng rất mạnh mẽ cho khán giả, bạn trông không có vẻ gì là quá khó khi thể hiện các dạng nhân vật khác nhau như vậy ?

Han Ji Min: Nếu còn diễn xuất thì vẫn sẽ có những khó khăn khi bạn phải thể hiện nhiều dạng nhân vật khác nhau. Trong một khía cạnh nào đó, Han Kaek Ju là một vai rất thú vị. Thành thật mà nói, trước đây tôi luôn mang gánh nặng tâm lý để diễn cảnh khỏa thân, nhưng dần dần các giới hạn của tôi được nới lỏng. Nếu cách đây  một vài năm, tôi chắc chắn sẽ không diễn cảnh này đâu. Nhưng tôi đã đóng bộ phim “Detective K: Secret of the Virtuous Widow” đúng thời điểm. Vì khi đọc kịch bản, tôi có cảm nhận dư vị bộ phim rất giống như đạo diễn, đồng thời hợp tác với bạn diễn thật sự rất thoải mái. Tôi chỉ muốn tự  vượt qua ranh giới của mình thông từng bộ phim.
Tương tự như vậy, phim truyền hình "Padam Padam" cũng làm cho tôi đúc kết được nhiều điều. Đối với tôi, tất cả các bộ phim mà tôi tham gia là cơ hội tốt cho tôi học tập, rèn luyện và tích lũy kinh nghiệm.

CECI: Kịch Bản  "Padam Padam" được chấp bút bởi  Noh Hee Kyung đã nhận được rất nhiều lời khen ngợi. Điều đó có để lại ấn tượng cho bạn ?

Han Ji Min: Bởi vì phải tham gia ngay 1 bộ phim mới (Rooftop) nên tôi ko có nhiều thời gian để thưởng thức dư vị của bộ phim này ! nhưng đấy là tác phẩm thực sự hoàn hảo nhất trong số các bộ phim mà tôi tham gia.
Vào thời điểm đó, chúng tôi có nhiều thời gian để đọc qua kịch bản, và hiểu rõ vai diễn của mình, đồng thời việc  trao đổi với đạo diễn về bộ phim cũng là nhiều nhất. Vì "Padam Padam" là một câu chuyện lãng mạn cổ điển, do đó chúng tôi mất nhiều thời gian để cho câu thoại trau chuốt. Thực sự đã học hỏi rất nhiều từ quá trình quay bộ phim này. Bây giờ , đóng vai đối kháng với  Se Na (Jung Yoo Mi) trong "Rooftop Prince", nhiều cảnh quay tôi đã vận dụng kinh nghiệm có được từ "Padam Padam", nhờ đó tôi làm tròn vai hơn.

CECI: Trong "Padam Padam", tình yêu sâu sắc của nam nữ nhân vật trong phim đã vượt qua rất nhiều nghịch cảnh. Từng đắm mình trong câu chuyện tình đẹp đó, bạn thấy có quá khó để thoát vai không?

Han Ji Min: Tôi đã rất nỗ lực để thoát vai càng sớm càng tốt. Mặc dù có không ít diễn viên đắm sâu vào nhân vật mình thể hiện trong một thời gian dài, nhưng tôi thì muốn  tiềm thức trở lại cuộc sống hàng ngày càng sớm càng tốt. Bởi vì nếu không như vậy sẽ rất đau đớn sau khi 1 bộ phim kết thúc. Tôi quyết định tham gia ngay "Rooftop Prince" mà không cần nghỉ ngơi cũng vì nhân vật Ji Na,  vai diễn phải trải  qua quá nhiều đau khổ. Tôi muốn trở thành Park Ha càng sớm càng tốt, cười vui vẻ và sống chân thành.

CECI: Đã theo nghề 10 năm rồi, bạn có lý do đặc biệt khi theo nghề diễn không?

Han Ji Min: Nghiệp diễn là lựa chọn của tôi, nhưng không có lý do nào chính xác cả. Nếu bạn luôn muốn kiếm ra 1  lý do nào đó có ý nghĩ cho việc mình đang làm thì sẽ chịu áp lực lắm. Cách đây không lâu, tôi đã gặp lại nhiếp ảnh gia mà tôi từng hợp tác trong bộ phim truyền hình "All In". Khi chit chat với anh ấy, tôi nhận ra rằng tôi đã theo nghiệp diễn 10 năm. Trong 10 năm vừa qua, tôi đã không vụt sáng và nhận được sự quan tâm đột ngột từ khán giả. Nhưng tôi bước từng bước một trên mặt đất, từ từ đón nhận sự chấp nhận và yêu mến của công chúng, điều này với tôi là rất hạnh phúc.

CECI: bạn đã từng nói rằng thời điểm nào khi quay phim cũng phải  hạnh phúc và luôn tuân theo nguyên tắc của mình. Thế bây giờ, bạn cảm thấy hạnh phúc ko?

Han Ji Min: Sau khi nhận và đọc bản phác thảo cho phỏng vấn này, tôi đã có chút cảm xúc nuối tiếc. Tôi từng nói những lời đó, nhưng bây giờ cảm xúc bồng bột đó trôi qua rồi.Trong cuộc sống, tôi mong muốn mình đón nhận những thứ mà bản thân chưa từng có và quên đi hạnh phúc mà tôi đang sở hữu. Có một khoảng thời gian, tôi thực sự muốn đóng 1 vai như Park Ha. Sau khi nhận được bản thảo cho cuộc phỏng vấn, tôi khám phá ra rằng : mình đã có thể đóng vai diễn này rồi”, đây là một điều rất hạnh phúc. Hôm nay, cũng đang rất hạnh phúc.

The End ^^

Ps: Việc Trans 1 bài phỏng vấn dài như vậy là việc quá sức của em-CủCải, nhưng vì sự động viên của ss Mi (tmn) và sự tư vấn từ xa đặc biệt của ss porcupine_minoz. Cũng như mong muốn thêm nhiều bạn biết về ss Min và  tâm sự của ss Min khi trải qua 10 năm diễn xuất. ^^ Hy vọng sau khi thưởng thức các bộ phim của Han Ji Min, mà đặc biệt là bộ phim "Rooftop Princes" gần đây, Han Ji Min sẽ ngày càng được yêu mến hơn nữa.

Link nhà Han Ji Min
http://kites.vn/forum.php?mod=forumdisplay&action=list&fid=567

Nguồn: via Ceci / Asian-Drama
Trans: CủCải nhà Gác Mái
Edit rất nhiều  ^^: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +16 Thu lại Lý do
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!
BabyMoon + 5 Cảm ơn bạn
Chich_bong + 5 Ủng hộ 1 cái!
YanKees + 1 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-5-2012 19:39:47 | Chỉ xem của tác giả
ặc
cái sign.............. nghe như ss là ác quỷ k =
sao news này nghe nói cũ r
k nên post ở đây cơ mà?
qđịnh post r à
PS: e fải viết nick trên kites kèm them đuôi : @kites.vn chứ e

PS2:
Trước đây tôi cũng đã từng có chút thành kiến với việc ca sĩ thần tượng , nhưng sau khi xem họ biểu diễn, tôi đã  thay đổi. Bây giờ, tsự tập trung diễn xuất của Yu Chun không kém cạnh gì so với diễn viên chuyên nghiệp, và thậm chí còn tốt hơn nhiều số diễn viên chuyên nghiệ.

e ơi sửa lỗi chính tả vs bỏ chữ việc đi kìa
"so với 1 số diễn viên chuyên nghiệp" <-- cái này tối qa ss type thiếu

Bình luận

e uungr hộ cho ss 2 tay 2 chân luôn  Đăng lúc 18-5-2012 10:03 PM
em nhầm, giờ em bít rùi,^^mà sao ss ko xem cái em hỏi đấy? có phải như người ta nói ko?  Đăng lúc 14-5-2012 10:56 PM
em ko biết, tưởng 800page là 800 tầng ^^  Đăng lúc 14-5-2012 10:53 PM
chỗ đấy t type nhầm mà, chỗ ý là t dịch nàng ạ:) chứ k fải bắt bẻ j đâu, nêu là bắt bẻ tức là ta bắt bẻ chính mình  Đăng lúc 12-5-2012 11:02 PM
nàng thiệt là =)))))))))))))))) ta k dám trans news lun, sợ nàng bắt bẻ lắm :D:D  Đăng lúc 12-5-2012 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-5-2012 20:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Lại mất sofa rùi. Ta ngồi giường tầng đọc news của bé cucai thôi. Hức....
Ss đọc news của em dịch càng ngày càng chuẩn. [ hoan hô ]
Han ji Min đóng phim cũng 10 năm rồi, cũng đóng cổ trang nhiều, kinh nghiệm đầy mình lun
Nhìn lúc nào cũng xinh và trẻ là thế nào ấy nhỉ, Công nhận rất đẹp đôi khi đóng với Yoochun
Thank em đã trans news nha

Bình luận

ss ko xem dòng em ps ah? bị bị edit gần hết ^^ nhưng em sẽ cố hơn  Đăng lúc 12-5-2012 08:03 PM
ss ui, em iu ss nhắm, ss đi đâu thế??? em kiếm ss miết?  Đăng lúc 12-5-2012 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-5-2012 20:01:28 | Chỉ xem của tác giả

Cái ảnh này đẹp thiệt, nhìn như công chúa ngủ trong rừng ế :X nhìn thật là thích mắt
Xinh quá, ngắm mãi ko chán. Mình thích diễn xuất của chị Han Ji Min lắm nhé, nhẹ nhàng :D nhìn chị ý cười thấy trong sáng quá cơ.
Mà đúng là đồng lão, đóng vs Chun nhưng nhìn ko lệch lắm :X
hi vọng sau phim này ss ý sẽ nổi hơn nữa, có nhìu dự án hay để típ tục xem ss ý thể hiện

Bình luận

ss ui, em up hết rồi ^^ ss xem tiếp vui vẻ ss nhé ^^  Đăng lúc 13-5-2012 05:28 AM
Ý ss là em comment dễ thương quá :X cách up news cũng kute nữa :D  Đăng lúc 12-5-2012 08:29 PM
dạ, cái áo em đẹp phải ko?  Đăng lúc 12-5-2012 08:26 PM
Chủ thớt dễ thương quá  Đăng lúc 12-5-2012 08:10 PM
cám ơn bạn đã xem và com nhé ^^  Đăng lúc 12-5-2012 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-5-2012 20:11:26 | Chỉ xem của tác giả
Ukm, SS Min là một diễn viên theo mình là chuyên nghiệp bởi vì mình thấy ss rất xinh đẹp, lại trẻ trung, phong cách biểt diênc theo chiều đa sắc và phong cách ăn mặc rất hợp chuẩn, khỏe khoắn, hợp gu của lối tre. Chưa hết, mặc dù 30 nhưng trông chị í chẳng khác 20 là mấy! Chúc SS min ngày nào cũng xinh tươi và càng ngày càng nôir tiếng hơn nữa!{:306:}

Bình luận

^^ em cám ơn ss ủng hộ, ss bạn của em ss nhớ ko?  Đăng lúc 12-5-2012 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-5-2012 20:17:54 | Chỉ xem của tác giả
Comt ủng hộ news của em Củ cải nhà mình ;))
-------
Ss Han debut với tư cách diễn viên đã được 10 năm sao?

Quả là thiếu sót khi giờ mới biết đến ss ấy , và RP là phim đầu tiên của ss ấy mà mình xem ^^
Trước đây tôi cũng đã từng có chút thành kiến với ca sĩ thần tượng đóng phim

Vậy sao ạ? khi biết ss nhận lời đóng RP, em cũng ko thích chút nào, vì ss lớn hơn Chun tận 4t (trước giờ lão ý cũng toàn đóng với người hơn or bằng tuổi, lần này em vẫn muốn Chun đóng với người nhỏ tuổi hơn cơ ^^)
Nhưng bây giờ em đã hoàn toàn xóa bỏ đc suy nghĩ đó, và cảm thấy iu quý ss hơn rồi :x
Tuy ss lớn tuổi hơn Chun, nhưng trông ss có j` đó rất trong sáng & thuần khiết :) Nên trong phim 2 người vẫn đẹp đôi ^^
Bây giờ, sự tập trung diễn xuất của Yoo Chun không kém cạnh gì so với diễn viên chuyên nghiệp, và thậm chí còn tốt hơn nhiều diễn viên chuyên nghiệp khác

Đọc câu này mà thấy vui quá đi ;))

Chúc ss Han Ji Min vẫn mãi trẻ trung xinh tươi như hiện tại , và ngày càng thành công hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất.

Bình luận

@Pan: hì, thank nhóe :x  Đăng lúc 12-5-2012 08:49 PM
Pan
quần đẹp :x  Đăng lúc 12-5-2012 08:47 PM
chị ơi, em cám ơn chị nhiề chị nhé....ôm ôm chị ^^  Đăng lúc 12-5-2012 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-5-2012 20:19:49 | Chỉ xem của tác giả
wa, kiểu trang điểm này nhìn yêu quá cơ {:290:}
phải học mới đc
ss Han nài mới đầu nhìn thấy bình thường, sau càng nhìn càng đẹp
ss đúng là có cái duyên mà, mình thích những ng` duyên , nhìn ko bao giờ bị chán
bạn Gà nhà mình bảo muốn đóng phim với ss Han , hy vọng 2 nhà có cơ hội đc hợp tác {:298:}

cảm ơn chủ thớt dịch news nha ^^

Bình luận

mình up hết phần còn lại, bạn đọc new tiếp nha^^  Đăng lúc 13-5-2012 05:28 AM
cám ơn bạn quan tâm nhé, quan tâm thêm chút đi ah ^^  Đăng lúc 12-5-2012 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-5-2012 20:22:45 | Chỉ xem của tác giả
ss Han nhỏ nhắn xinh xắn đáng yêu của gác mái
chị ấy lớn tuổi hơn anh Chun mà nhìn 2 người ko cách biệt mấy, rất xứng đôi{:290:}
đúng là diễn viên chuyên nghiệp có khác.

Bình luận

cái áo ss dễ thương ^^  Đăng lúc 12-5-2012 08:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-5-2012 20:30:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi...ss Min là e thích cực luôn
nét đẹp thánh thiện thật
nhìn hiền hiền ...
thích cực...:D:D

Bình luận

ôm ôm...đẩy đẩy,,, đang thi hoa hậu  Đăng lúc 12-5-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-5-2012 20:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Vào ủng hộ Củ Cải, đợi news này của em mãi
Đặc biệt thích ss Han Ji Min từ Padam Padam nên sau đó tìm xem movie Detective K, xem lại Cain and Abel, Capitan Scandal.
Chúc Ji Min sau RP sẽ có nhiều vai diễn hay hơn nữa

Bình luận

ơ có quàn rồi này  Đăng lúc 12-5-2012 10:12 PM
^^..... ôm ss...bỏ chạy  Đăng lúc 12-5-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách