Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cucai
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Han Ji Min trên tạp chí Ceci

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-5-2012 20:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Ss Han Ji Min trả lời phongt vấn chân thực quá
Thiệt tình ai là diễn viên cũng đều không thích thần tượng đóng phim đâu
Như Ho cũng đã từng nói là ghen tị còn gi
Ủng hộ RP,ủng hộ ss Han ^^

Bình luận

em cám ơn vì nhận xét của ss về ss MIn ss nhé ^^  Đăng lúc 13-5-2012 02:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-5-2012 20:49:52 | Chỉ xem của tác giả
Sis Ji Min đúng là đồng nhan... 10 năm debut mà h vẫn như vậy, có khác là bây h nét đẹp đằm thắm hơn mà thôi!!!
Rất thích cách diễn của sis Min, nhẹ nhàng nhưng rất đi sâu vào lòng người, đặc biệt sis  diễn xuất bằng ánh mắt là chuẩn ko cần chỉnh
Hi vọng sau RP tài năng của sis sẽ được nhiều người biết đến hơn. mình  rất thích couple Gấc-Ha
CHunMin càng thích hơn nữa

Bình luận

thế em mong gặp ss nhiều vào ở nhà Villa Rooftop hay nhà ss Min nhé^^  Đăng lúc 13-5-2012 02:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-5-2012 20:49:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, em dịch cái news dài ngoằng luôn. Em yêu kẹo Bạc hà hơn xôi gấc rồi.
Ss lên trễ quá nên k lụm tem được rồi.
Cách trả lời khiêm tốn của một diễn viên hàng đầu. Ai tin được ss Min 30 tuổi nếu chỉ xem hình chứ. Yêu chết được. Mấy tấm hình trên Ceci thiệt là long lanh. Bạc hà ăn mặt bình thường mà Gấc còn đổ xiêu đổ vẹo. Thử mà ss Min có tạo hình như thế này trong phim thì Gấc chắc đã theo ngay từ đầu và quên luôn TTP .hehe

Bình luận

em làm sai nhiều lắm...cô giáo Por phải sửa cho em  Đăng lúc 12-5-2012 08:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-5-2012 20:55:35 | Chỉ xem của tác giả
Tớ cũng bon chen còm một phát ủng hộ nhà Jimin này!
Gần đây còm về min nhìu rùi, thui post ảnh cho mới mẻ + đỡ spam.

Hai chị em min

Chị ruột ko chừng trông còn xinh hơn min nhiều ý nhỉ?

Bình luận

tmn~ dĩ nhiên rùi, chủ thớt^^  Đăng lúc 12-5-2012 09:13 PM
tmn
biết bạn sẽ vào ủng hộ mà :x  Đăng lúc 12-5-2012 09:00 PM
thanks ss nhé ^^  Đăng lúc 12-5-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 12-5-2012 21:03:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi !!!! chi han thiệt là xinh đẹp rạng ngời mà{:402:}
người đâu mà đẹp thế k biết, sarangheyo, oni!!!{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-5-2012 21:06:04 | Chỉ xem của tác giả
Ss đi giờ mới về ủng hộ e Cải này ^^

Nhìn cái phần p.s dài quá hi hi

E Por chắc giúp đỡ nhiều đúng hem ;))

Mà phần phỏng vấn này còn dài nhỉ, ss lót dép hóng phần tiếp nữa

Sau RP thấy thích ss Han í, hết sẽ tiếp tục xem Padam ủng hộ ss ấy hi hi

Bình luận

ss ui, em cám ơn ss nhé, cô giáo em í hả? cô ấy edit gần hết lun... ai dạy dỗ em cũng mệt mỏi hết ss ah..hôm nay ko thấy ss trong nhà, ss xem Padam thì chờ em, mình cùng xem   Đăng lúc 13-5-2012 02:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-5-2012 21:13:34 | Chỉ xem của tác giả
thôi xong, mất pết 1 rồi
nhưng là chị Cải iu dấu tran new thì có tụt tới pết 10 cũng phải com cho tử tế^^
dù e chưa có biết nhiều về ss Min nhưng những gì e đã biết đc về ss đều để lại trong e sự iu quý và ngưỡng mộ vô cùng

vì sao ư ?!!
- vì ss có nụ cười trong sáng và dịu dàng, 1in3 diễn viên nữ mà e rất hâm mộ ngay từ khi chỉ nhìn thấy nụ cười thôi (có ss Han Hyo Joo và Song Hye Kyo nữa^^)
- vì ss có một trái tim nhân hậu và lối sống rất đáng để ai cũng phải học tập theo: có ng đã từng thắc mắc sao ít thấy ss Min xuất hiện ở những event lớn - những nơi tập trung sự chú ý của người hâm mộ và giới truyền thông, nơi có thể tô đẹp hơn nữa cho tên tuổi của bất kì diễn viên or ca sĩ nào, thực tế là ss Min đã dành rất nhiều thời gian ngoài đóng phim của mình để tham gia các hoạt động từ thiện giúp đỡ những ng có hoàn cảnh khó khăn với hình ảnh luôn giản dị và thân thiện, đó là phong cách sống ss đã chọn trong suốt 10 năm sự nghiệp diễn xuất của mình và là điều đáng trân trọng nhất mà e thấy đc từ ss Min^^

chỉ 2 điểm này thôi cũng quá đủ để bất kì ai nhìn vào cũng k thể k iu quý ss Min đc phải k{:306:}

P/S: ss Cải cố lên nhá, tran nhìu sẽ lên tay thôi^^
thank ss Cải, thank ss Mi, thank ss Po nhìu lém ạ{:414:}

Bình luận

véo má, đi đâu từ sáng đến giờ thế?, chơi bời hử? ko vào nhà thăm ss ^^ mai cho Lu là Lu biết còm dài dài í, xem còm mát lòng nên xoa xoa Lu nhé ^^nựng nựng  Đăng lúc 13-5-2012 02:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 12-5-2012 21:13:42 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ em Cải nà

chăm chỉ quá thể mới dịch đc news dài như này *ôm ôm*

ss Min bộ ảnh này quay lạo phong cách trong Detective K rồi sang trọng quyến rũ

dù là phong cách nào thì cũng rất đẹp và đáng yêu, người đẹp ko tuổi ý ))))))

ss đóng cặp với a Chun trong RP mà không hề cảm thấy sự cách biệt về tuổi tác, iu nhắm nhắm

mong ss Min diễn xuất ngày càng hay và nhà ss trong kites ngày một lớn mạnh hơn nha {:412:}

Bình luận

hờ hờ.. ss chủ đông ôm em hử? em ôm lại nhé, mai ss vào nhà em chơi nhé, từ trưa, 12g-19g em ở nhà quét dọn, nấu cơm, ss vào nhà nhé, ko biết mai chị Mi có ở nhà ko?   Đăng lúc 13-5-2012 02:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 12-5-2012 21:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Thích cái tên người trans nhá :

Trans: CủCải nhà Gác Mái

Hihi
nhà mình qua đây ủng hộ em cải nhiều ha

P.s: Ngày xưa xem Capital scandal cứ ấn tượng mãi về ss Min, nhỏ nhỏ người mà đáng yêu, cặp đôi trong phim cũng rất đẹp. Nói chung, trân trọng một người như Han Ji Min, tâm huyết với nghề, sống với nghề

Bình luận

em cám ơn tình yêu sếch xi của em, đẹp rạng ngời mà ko quần áo...là là là la  Đăng lúc 13-5-2012 02:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-5-2012 21:30:26 | Chỉ xem của tác giả
Chị cũng lò dò bước vào ủng hộ em cucai nhé.
Ss Min xinh và dễ thương nữa. Nhìn mấy ảnh đi từ thiện hum trước mà iu wa ah.
Hy vọng Chun gặp đc 1 ng tốt bụng như ss Min hoặc iu luôn cũng đc. hihihi

Bình luận

c đổi áo rồi hử? mai em vào nhà lớn kiếm chị nhé ^^  Đăng lúc 14-5-2012 01:35 AM
Uh, chị ở trong villa Gác mái và cả nhà lớn Gác mái nữa đó em. Áo chị là hình của Kang Sora, chị tính đổi sang hình Gấc Ha nhưng lười chưa đổi  Đăng lúc 13-5-2012 02:56 PM
chị ơi, em cám ơn chị nhé, nhưng mà em thấy áo chị là trong Villa thui phải ko? em chưa chào hỏi chị.. em chào chị nhé, làm quen với chị nha, đc ko ah?  Đăng lúc 13-5-2012 02:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách