Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yêu em từ cái nhìn đầu tiên/ 微微一笑很倾城/ Dương Dương, Trịnh Sảng: Vietsub Ep 30 END HD

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-7-2015 21:24:52 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn cast nữ chính thất vọng quá, cảm giác Trịnh Sảng chả hợp vai Bối Vy Vy chút nào cả, còn đâu Vy Vy xinh đẹp, thân hình sexy đây. tỉ như  xem Vẫn cứ yêu em Trịnh sảng mặt cứ đơ ra chẳng có tí biểu cảm gì cả
không biết vào phim này thì có tiến bộ hơn không chứ cứ như trước thì...
mong là bộ chuyển thể này của Cố Mạn sẽ thành công như Sam Sam và Bên nhau trọn đơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-7-2015 21:39:42 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu khi xem dàn diễn viên được lựa chọn thì thật sự hơi bị thất vọng
Dương Dương nhìn dáng vẻ rất chuẩn, khả năng đóng ổn định nhưng mình hơi lo vì nhìn Dương Dương dễ thương hết mức, không biết có khả năng diễn đạt được hết độ chín chắn của Tiêu Nại không? Nhưng mà sau khi xem "Thiếu nữ toàn phong" mà Dương Dương đảm nhiệm trong vai Nhược Bạch thì thấy anh này được nè Ủng hộ hết mình luôn
Còn về Trịnh Sảng thì đến giờ tình cảm mình dành cho cô này không được cải thiện mà ngày càng tệ thêm. Bối Vy Vy của mình xinh đẹp tự nhiên cơ mà Không hề phẫu thuật nhé! (mình không có ác cảm về việc phẫu thuật nhưng vì không thích chị này đóng nên cứ kiếm lý do đó vậy).  Vòng ngực khủng nữa,... Nói chung rất nhiều yêu cầu mà chị này chẳng được yêu cầu gì. Dường như chỉ như muốn phá đi hình tượng Bối Vy Vy trong lòng mình. Ấy thế mới chỉ là bề ngoài, còn diễn xuất thì tệ khỏi bàn. Chị này đóng kiểu cư đơ đơ thế này ấy. Trăm vai diễn như một. Không vai nào là khác vai nào.
Mình vẫn sẽ chờ phim, bởi mình thích truyện này. Cũng mong rằng khi coi phim rồi sẽ không còn ác cảm với nữ chính nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-7-2015 21:46:32 | Chỉ xem của tác giả
á á á
có thread phim rồi á
đây là một trong  những tác phẩm ngôn tình rất hay
đặc biệt là của Cố Mạn thì càng hay
đã có dàn cast cả rồi này
thấy nhiều bạn không thích Trịnh Sảng
mình chưa từng xem bạn này diễn nhưng mà có nghe nói là bình hoa di động
tuy vậy vẫn hóng phim
vì đây là bộ chuyển thể hay
hơn nữa Dương Dương lại làm Tiêu Nại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-7-2015 23:22:36 | Chỉ xem của tác giả
dàn diễn viên này có vẻ nhìn không sao, hu hu hi vọng phim không đên nỗi nhàm   cuốn ngôn tình đâu tiên đọc làm nên 1 lịch sử ngôn tình sau đó nhưng mà từ truyện viết ra kịch bản phim khó rồi lại còn tận 30 tập, không biết sẽ về đâu nhưng mà vẫn cố nuôi hi vong đợi ngày em ấy lên sóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-7-2015 00:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới biết Dương Dương qua Thiếu nữ toàn phong, giờ qua đây, thấy ổn quá trời, mà nữ mình có vẻ không thích lắm. Vy Vy thông minh xinh đẹp của mình không biết là thế nào đây. Hy vọng một phim nữa của Cố Mạn lên sàn, sẽ tiếp tục đà của Bên nhau trọn đời.
Nói chung là mong phim lắm, ủng hộ subteam ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-7-2015 09:27:52 | Chỉ xem của tác giả
hóng! tuy k thjk trịnh sảng cho lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-7-2015 09:56:00 | Chỉ xem của tác giả
Bị phản đối thế mà vẫn quyết định vậy ư. OMG.
Vy tỷ ơi. Thân hình bốc lửa, sự tự tin của tỷ đành đau lòng ủy thác lên chị Sảng vậy. Chị ý diễn đơ đơ nhưng tính tình chị ý ngoài đời hay lắm không đáng ghét tí nào.
Có thêm Dê ca nên mong phim sẽ thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-7-2015 11:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Dương Dương-  tiểu soái ca ah )) phải đặt gạch hóng ms đc, chỉ phân vân k biết Trinh Sảng vào vai Vy Vy có hợp k đây???????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-7-2015 12:54:15 | Chỉ xem của tác giả
nếu là Dương Dương đóng Tiêu đại thần thì khỏi chê rồi...   nhưng mà Trịnh Sảng hình như không được hợp cho lắm... Vi Vi dáng người ma quỷ của tui... thôi thì cứ hóng phim vậy... mong sao diễn xuất của chị ấy bù được ngoại hình...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-7-2015 14:15:33 | Chỉ xem của tác giả
Nhận vai phim chuyển thể luôn là áp lực, nhất là chuyển thể từ một bộ ngôn tình hot như thế này.
Không biết 2 người diễn như thế nào nhg nhìn tạo hình thì thấy Dương Dương soái chết đc r hợp với Tiêu đại thần mà thực sự thì Dương Dương đang nỗ lực lắm ấy, thử thách mình với bao nhiêu thể loại vai diễn mà chưa lần nào làm mình thất vọng hy vọng anh có thể làm tròn vai Tiêu Nại
Còn vai Bối Vy Vy thì thực sự làm mình thất vọng khi biết người nhận vai là Trịnh Sảng Nhưng nhìn nỗ lực của Trịnh Sảng khi đóng Vẫn cứ yêu em cũng khiến mình vớt vát đôi chút Có điều thấy Sảng hợp với vai nào hiền lành hoặc tỏ vẻ hiền lành cơ :< Ví dụ như Tiểu Vũ Yêu Yêu cũng đc đấy :< với cả Sảng đâu có 4C đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách