Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2016] Yêu em từ cái nhìn đầu tiên/ 微微一笑很倾城/ Dương Dương, Trịnh Sảng: Vietsub Ep 30 END HD

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 5-8-2015 09:11:46 | Chỉ xem của tác giả
sunflower1812 gửi lúc 4-8-2015 03:02 PM
nghe bảo cuối tháng 8 là phim quay rồi
hy vọng một điều nữa là biên ki ...

Ôi..đắng.. Rõ ràng của người ta là yêu nhau thời sinh viên cơ mà, với lại bạn Tiêu Nại tăm tia bạn Vy Vy từ trước cơ mà Huhu. Cứ tưởng được coi Dương Dê phiên bản sinh viên cơ đấy. Đợt này chả biết bị sửa ra cái giống gì nữa, tại vì ngay cái cơ bản nhất mà cũng bị sửa mất r. Hic!! Thôi ta cứ hy vọng.tin đồn thôi ấy mà..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-8-2015 09:25:04 | Chỉ xem của tác giả
kaxinh03 gửi lúc 5-8-2015 02:11 AM
Ôi..đắng.. Rõ ràng của người ta là yêu nhau thời sinh viên cơ mà, với lại bạn Ti ...

thì đấy bởi vậy mới nói là
chỉ có thể mời tác giả của chính tác phẩm ấy làm biên kịch
thì tác phẩm mới có nguy cơ không bị sửa đổi
không là sửa sạch sành sanh cho mà xem
cầu xin đây chỉ là tin đồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 18-8-2015 19:32:50 | Chỉ xem của tác giả
Dương Dương thì coi như cũng tạm đê, chơ Trịnh Sảng à, ôi giời cái nhân vật mềnh đam mê từ nhỏ giờ qua con bé đấy à. Chán thế hả giời ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-8-2015 19:34:18 | Chỉ xem của tác giả
há há há )
Tiêu Nạiiii!!!
Cuốn này ko quá hay, bình bình nhẹ nhẹ, ko crisis gì ráo luôn )) Đúng chất ngôn tình
Dương Dê lòng em vô vai Tiêu Nại cho hợp nha anhh )
Mong chờ quá đi mấtttt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-8-2015 19:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi nghe tin Trịnh Sảng đóng vai Vy Vy thì con tim này đã tan nát (( * khóc 1 dòng sông*
Dù rất yêu quý Dương Dương, cũng thấy DD rất hợp vai nhưng Vy Vy lại do TS đóng nên đau lòng khinh khủng *điên cuồng muốn đập vỡ bát đĩa * (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-8-2015 19:43:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
TABI525 gửi lúc 24-7-2015 09:22 AM
Hi vọng Trịng Sảng k làm người xme thất vọng. M cũng thấy cô ấy k hợp vs vai Vy Vy. Nh ...

Tại sao? Hết người rồi hay sao lại chọn mợ Sảng, nói thật thì Trịnh Sảng diễn cứ đơ đơ

Bình luận

Chuẩn bạn ạ. 2 diễn viên mà khiến m xem film thât vọng nhất là Trịnh Sảng và Đường Yên @@  Đăng lúc 19-8-2015 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-8-2015 19:49:00 | Chỉ xem của tác giả
mong stylist vs ng hóa trang làm sao cho mặt bạn Nhọ trong đỡ non nớt đi đz thì đz thật đấy nhưng non quá k hợp vs tạo hình nv lại khổ. Còn về TS thì k ưng tý nào ==" k có hy vọng gì nhiều nhưng sẽ xem vì Dương nhọ :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-8-2015 20:01:43 | Chỉ xem của tác giả
Hic...Hy vọng Trịnh Sảng không làm mất hình tượng Bối Vy Vy trong lòng em TT^TT *không đổi diễn viên được nữa sao?!*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-8-2015 20:10:34 | Chỉ xem của tác giả
riêng mình thấy Sảng hợp vs Vy Vy đó chứ, ngoại trừ vòng 1 ra thì cũng ko có gì đáng chê trách, đừng vì PTTM hay scandal gì đó mà vội đánh giá, dù gì cũng đã ấn định diễn viên rồi, chúng ta có ý kiến gì cũng vô ích nên thay vì phàn nàn thì cứ lạc quan chấp nhận đi, cứ chờ đến khi chiếu phim rồi đánh giá cũng chưa muộn mà
Vì từng đóng Vườn sao băng nên mình nghĩ Sảng cũng sẽ có kinh nghiệm khi vào vai này. Còn về phần Dương thì ko có gì phàn nàn rồi, ngoại hình thì chuẩn Tiêu Nại rồi, chỉ ko biết anh có diễn đc cái kiểu bá đạo của Đại thần ko.
Tóm lại là rất hóng phim, tò mò ko biết mấy cảnh chơi game lên phim sẽ thế nào hé hé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-8-2015 20:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn dàn diễn viên đẹp có hứng xem.Nhưng tóm lại là không có lịch chiếu cụ thể à.2016 mới chiếu sao????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách