Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-3-2015 03:31:31 | Chỉ xem của tác giả
huỳnh hiểu minh đóng mấy bộ này nhìn ngầu thật . vẫn không quên bộ máu nhuộm bến thượng hải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 9-3-2015 08:19:13 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hay, quá kịch tính, lôi cuốn bất ngờ!!
Huỳnh Hiểu Minh rất hợp vs vai anh hùng thời loạn, từ sau bộ phim tân bến Thượng Hải đã kết vai diễn Hứa Văn Cường của anh, 1 vai diễn hoàn hảo, h là đến vai Tả Chấn cũng có nét hao hao giống Hứa Văn Cường, nói chung là ko có anh thích hợp đóng những vai thế này như anh rồi, quá xuất sắc!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-3-2015 08:55:18 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới chia tay bạch nhị gia, nay lại đc gặp mặt tả nhị gia òi, mà có vẻ nhị gia này hấp dẫn hơn nhị gia kia nhỉ *cười trộm* ân tỷ trg fim nhìn dễ thg ghê, cứ như 18 20 vậy, đâu ai ngờ là đã ngoài băm đâu mà lão đại trg truyện có vẻ bí ẩn, chưa thấy rõ năng lực lém, hy vọng trg fim sẽ thấy đc bản lĩnh của lão đại nhiều hơn.
tks ST nha, mọi người vất vả òi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-3-2015 08:58:07 | Chỉ xem của tác giả
Sao bộ này hao hao giống bộ "Thiên Kim Nữ Tặc" mình vừa coi xong nhỉ?? Cũng là bối cảnh tàn khốc của Bến Thượng Hải những năm 30; Cũng là anh hùng thời loạn (Tả Chấn - Cẩm Tú Duyên; Bạch Chính Kính - Thiên Kim Nữ Tặc mà biệt danh của 2 bộ đều gọi anh là Nhị gia) vô tình gặp gỡ tiểu thư nhà giàu sa cơ lỡ vận (Cẩm Tú - Cẩm Tú Duyên; Tưởng Tâm - Thiên Kim Nữ Tặc) rồi hiểu nhầm, rồi yêu nhau, rồi cùng nhau trải qua đủ thứ khó khăn từ vô lý đến có lý Tuyến nhân vật phụ cũng tương tương nhau vậy: Anh nam thứ thì yêu cũng không được, bỏ cũng không xong; Chị nữ thứ thì vừa đáng thương, vừa đáng hận, nhiều khi còn hơi vô lý. Có lẽ 2 bộ này từ cùng một tiểu thuyết mà ra, mình chưa đọc tiểu thuyết nhưng có coi hết bộ Thiên Kim rồi. Một cái hết hoàn hảo nhưng mất mát quá nhiều.

Bình luận

CTD quay trước TKNT cũng đóng máy trước TKNT tận 1 tháng, chỉ là TKNT lên sóng trc mà thôi nên nói TKNT giống với CTD thì đúng hơn bạn à  Đăng lúc 9-3-2015 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-3-2015 09:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Coi mấy tập đầu thấy phim này chuyển thể ok, ko gượng gạo.
Dàn diễn viên chuẩn.
Không biết tiếp sau như thế nào nhưng vẫn sẽ theo dõi
Có điều phim này HHM điệu quá )).
Ổng khoe body liên tục luôn ý

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-3-2015 13:07:54 | Chỉ xem của tác giả
công nhận đập chai nhìn đã dễ sợ nhưng mà cũng láu cá thấy ớn luôn, cho người ta kiếm tiền rồi biến thành người của mình ngu vì gái haha ở ngoài cũng có người như thế nhưng mà hơi hiếm à. phim này gái diễn xuất đạt hơn bên thiên kim nữ tặc. nhưng mà phim nào gái cũng đẹp nhưng ân tỷ đẹp có nét kiều hoa đồng cỏ nội
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-3-2015 14:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã đọc ngôn tình này rồi, mình thì không thích ngôn tình này cho lắm nhưng lại cuồng bản chuyển thể này rồi
Mình thích những phim hay ngay từ ep đầu tiên
Mạch phim nhanh, kịch tính, nhiều đoạn làm mình thấy phấn kích quá đi
Diễn xuất của TKA làm mình rất ấn tượng, ấn tượng hơn trong ngôn tình, khóc quá ngọt, dễ thương cũng không làm mình có cảm giác lố như những ngôn tình khác, cảm thấy như TKA thực sự dễ thương vậy đó. Nói chung mình rất thích nhân vật Cẩm Tú này, cảm thấy TKA diễn rất đạt ý.
Còn Tả Chấn thì quá đẹp trai, có tội khoe body hơi nhiều làm mình mất một cơ số máu
Tóm lại là phim rất hay
Nhân tiện cảm ơn St, sub quá nhanh, quá nguy hiểm.
PS: Mà sao phim chiếu ngày 2 ep ms sợ chứ, nhưng mà ta thích, xem sung sướng dỡ dài cổ^^

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 9-3-2015 14:29:05 | Chỉ xem của tác giả
binbin1507 gửi lúc 8-3-2015 02:52 PM
Mình thích nhân vật Minh Châu trong truyện hơn. Vì muốn vươn lên mà hy sinh tất cả đ ...

Ôi, mình cũng thấy giống bạn!
Minh Châu trong truyện dù có hận nhưng cuối cùng vẫn biết ai mới là phe mình, không hại em gái, đặc biệt là dứt khoát trong mối tình với Anh Thiếu. Khi mình đọc truyện, cảm thấy đây là một người con gái thông mình, khéo léo trong giao tiếp và mạnh mẽ trong tình cảm nữa, ứng xử rất chừng mực. Chứ không phải là một Ân Minh Châu không phân biệt đúng sai tốt xấu, bao che Kim Linh,lại còn dây dưa không dứt với Anh Thiếu như vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 9-3-2015 14:50:27 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bác, em là nhân mới đu phim này  từ sau Bên nhau trọn đời mới lại vào 8
Ngày trước fan BNTD cứ chê bản điện ảnh HHM đóng bảo là mặt dê dâm này nọ, ầy, bây giờ xem CTD thì thấy anh HHM lại thích hợp đóng vai kiểu Tả Chấn hợp dã man, CHL lại có phong thái khác
Sau khi xem đc mấy tập e có tìm đọc truyện thì thấy cốt truyện đơn giản hơn nhưng NV Vinh Cẩm Tú lại có đoạn vào Bách Nhạc Môn làm vũ nữ, theo đuổi Hướng Anh Đông ghê quá   thấy ngược Tả Chấn ghê, đến tận cuối truyện mới nhận ra iêu nhau, buồn
Hy vọng trong phim biên kịch cho Tú và Chấn 1 cuộc tình tươi sáng và bớt ngược anh Chấn tý, chết mệt chị Tú rồi mà chị chẳng thèm ngó ngàng
Hài nhất vẫn là mấy cảnh chị Tú rờ ngực anh, cười muốn bể bụng luôn, nhưng mà công nhận ngực HHM to thật , thảo nảo Ân Ân rờ suốt )

Rate

C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 9-3-2015 15:28:36 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi ngóng từng tập phim sao mà lần nay lâu quá vậy ta, mỗi ngày vào giờ này là có 2 tập mới hiu hiu. Chịu ko nổi nên ngồi đọc truyện cho giết thời gian đỡ ngóng. Khi phim được khởi chiếu nhiều bạn bảo ko giống truyện và khi mình đọc thì thấy thật có nhiều chổ ko giống nhưng chung quy phim thì phải thêm thắt vào cho nó li kì hấp dẫn chứ. Truyện ngôn tình và phim khác nhau là điều hiển nhiên. Truyện có cái hay của truyện, phim có cái hay của phim mà. Cái nào cũng hay hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách