Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Cẩm Tú Duyên - Hoa Lệ Mạo Hiểm/Huỳnh Hiểu Minh, Trần Kiều Ân / Vietsub E40 End SD - HD

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 10-3-2015 22:44:40 | Chỉ xem của tác giả
♥hoacomay♥ gửi lúc 10-3-2015 01:15 AM
Mình thấy nhân vật Tả chấn trong phim rất khác trong truyện mà
Trong truyện rõ là bà ...

Uhm, tình tiết trên phim có thay đổi nên thấy đỡ nặng nề hơn trong truyện,
Mà đã xem tập hôm nay chưa?
Mắc mệt bà Tú luôn. Người ta tặng cho bả cái vòng, mà bả không biết ất giác thế nào, bị la 1 tí thế là vòng trong tay đem đi đập trước mặt ông Tả. , nhìn ông Tả đau lòng muốn chớt luôn.
Vòng gia bảo con nhà người ta nữa chớ
Công nhận cũng khâm phục sức chịu đựng của ông Tả, con gái người ta từ chối đến như vậy mà vẫn tiếp tục âm thầm đi lo chỗ ở cho người ta,
Haizzz..
Soái ca như vậy biết tìm ở đâu ngoài đời đây chứ

Bình luận

Cũng vì Đường Hải lúc đưa k nói rõ để c coi đó như quà bthuong, mình thấy CT hiền lành nhẫn nhịn nh là ng sống có lí lẽ và k phải bánh bèo như mọi ng nói.  Đăng lúc 11-3-2015 10:58 AM
@Harukimiki: thì cũng tại Tú đem đi cho vòng gia bảo nhà người ta cho người khác mần gì, hic :'(, ko biết sau này có chiếu bản uncut ko nhở :'(  Đăng lúc 11-3-2015 10:21 AM
@Clover Kim: thì thế, chán Tú quá, chờ đến ngày Tú bảo "Em thật ngốc vì không nghĩ đến anh", chắc là phải ngược lão Tả thêm mấy trận nữa đến điên dại mất   Đăng lúc 11-3-2015 10:20 AM
là do trc đó lúc Nhị gia đến nhà Cẩm Tú còn áp c lên tường cưỡng hôn giật áo(bị nhà đài cut) nên mới có cảnh Cẩm Tú ngồi khóc vs hsau đến đập vòng  Đăng lúc 11-3-2015 09:55 AM
Xem mà tức thay cho lão Tả ==" Dạo này CT ngu dễ sợ, ai dắt cùng đi theo, ng qua đường gặp 1 lần giúp đỡ thì nhận, lão Tả giúp thì hết quát rồi lại dỗi ngta   Đăng lúc 11-3-2015 02:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 10-3-2015 22:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 10-3-2015 23:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Huỳnh Hiểu Minhhhhh !!!!!!!!
Ôi Trần Kiều Ânnnnnnn!!!!!!!!!!!
Đúng 2 người tui iu nhất luôn. Mình ít đọc ngôn tình nhưng lại rất mong phim này vì có 1 cặp đẹp đôi quá chừng.
Trần Kiều Ân càng ngày càng trẻ đẹp, chị làm iêm nhớ Minh Đạo của iêm quá
Xem hậu trường thấy vui lắm cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 11-3-2015 04:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Sao mấy a đóng vai siêu phụ mà cũng đz quá vậy (
A giết bố CT đẹp zai
Anh ny c Anna cũng đz (
A áo đen lạnh lùng đàn em hay đi cùng Tả Chấn cũng đz ( nhớ là anh ý đong bên nhau trọn đời )
A Tiền Điền Lang Nhất đến từ Nhật Bản mặt gian nhìn cũng hấp dẫn quá

Bình luận

anh í đóng vai Lộ Viễn Phong trong phim BNTD bạn ạ  Đăng lúc 11-3-2015 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 11-3-2015 04:36:31 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng thấy mấy tập sau chị ngược anh có vẻ hơi bị nặng anh tặng cho cái vòng truyền từ mấy đời, chị nghĩ sao đem cho cái con hồ ly tinh kia zậy, ko đeo thì cất cũng dc mà =.= đã thế chị còn lại đập nó, chị mà biết sự thật chắc có lẽ tìm suốt đời ko ra cái thứ hai tội nghiệp anh Tả quá hà, coi phim mà thấy đau lòng quá, thôi chờ đến khi chị yêu anh rồi mới dám coi chứ ngược anh miết, ko dám coi hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 11-3-2015 08:23:54 | Chỉ xem của tác giả
Hic, phim tới 45 tập cơ mà, lâu rồi mới thấy Trần Kiều Ân tái xuất , nội dung phim dường như nam chính kết cục không happy, đọc mà thấy buồn. Phim này mình nghe quen quen, hình như có truyện thì phải?! Trang phục của Kiều Ân hơi lạ nhỉ?

Bình luận

kết thúc phim chắc cũng phải HE thôi bạn à, "Không kịp nói yêu em" còn chuyển từ SE sang HE được mà!  Đăng lúc 11-3-2015 11:43 AM
truyện là HE, còn phim thì viết thêm nhiều tình tiết mới nên không biết là thế nào nữa :P  Đăng lúc 11-3-2015 09:54 AM
Mình đọc thấy là kết HE cho cả 2 nhân vật chính mà bạn  Đăng lúc 11-3-2015 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 11-3-2015 09:15:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi BK đúng làm ngược Nhị gia quá đi! òa òa!
Cái vòng là tín vật mẹ anh ấy tặng mà chị ngơ nỡ lòng nào đập tan luôn như vậy chứ!
Đã thế anh còn mua nhà cho chị, vẫn cứ âm thầm theo sát chị!
Đời đúng là cái đời! Xem bực chị Ngơ không chịu được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 11-3-2015 09:55:18 | Chỉ xem của tác giả
hồi trước vì phim này mà HSSH bị cắt bớt 2 tập, mình ức chế đến độ k muốn xem phim luôn. Bẫn một thời gian thấy ầm ĩ phim hay quá nên cũng cố lết lên mà hay thiệt )
Xem truyện sủng từ đầu đến cuối, trời ơi mấy phim HB mà mấy anh lạnh lùng yêu say đắm chị CT, sướng quá, ảnh đẹp trai dễ sợ. Ủng hộ subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 11-3-2015 10:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng tập 11 thấy trên mạng đang thanh minh cho chị CT. Chị ấy bị cưỡng hôn và suýt bị ăn thịt nên không dám nhận vòng và đập vỡ chúng. Tội nghiệp anh nhà ta cưỡng hôn làm chi để giờ đây ôm hận bị phũ rất đau. Anh ơi trong lòng CT có Anh thiếu rồi...nhưng em thích anh cùng CT cơ. Xin lỗi Anh thiếu anh rất tốt nhưng em rất tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 11-3-2015 11:29:54 | Chỉ xem của tác giả
TKA thì nhìn trông yếu đuối nhưng mà lại rất kiên cường. Xét về các soái ca... mình thấy HHM rất hợp với vai Nhị gia, bá đạo trên từng hột gạo, lạnh lùng, trọng tình trọng nghĩa, đủ khả năng và bản lĩnh để bảo về người con gái mình yêu.. Doẹt
Còn A Thiếu tuy rất tốt nhưng không bá đạo với bị lụy MC nên hông muốn gả c.Ân cho ảnh
Có ai hóng cái a người nhật đẹp trai bá đạo lành lùng ko thua Nhị gia giống mình hông, hóng cảnh a này với chị Ân gặp nhau again quá đê
Hay biên kịch cho chị Ân nhà mình đa phu đi nhở
Ship ship ship )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách