Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thanh.Pham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Five Minutes To Tomorrow/ Năm phút trước nửa đêm/ 深夜前的五分钟 [Vietsub SD Completed]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-2-2015 16:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Lưu Thi Thi là phải vào đặt gạch ngay rồi. Không biết phim này hay dở sao nữa
Mà trùng hợp vậy, trong phim này Thi Thi lại tên là Nhược Lan (thấy nhớ Bộ Bộ)
Mong subteam sẽ sớm hoàn thành xong phim này để đỡ tò mò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 22-2-2015 15:01:47 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của mình lại đóng chung vs thi tỷ à?
Lần đầu tiên thấy luôn! Không biết anh giao tiếp vs chị như thế nào nhỉ ?
Kể ra giai cũng đóng nhiều phim rồi, toàn phim buồn nên chắc lần này cũng thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-2-2015 11:33:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn hình cứ nghĩ nam chính là người Trung. Hóa ra là bạn trai người Nhật
Coi bộ bạn người Nhật kém hút hơn rồi
Thi Thi nhìn xin quá, xinh hơn hẳn hồi đóng BBKTinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 5-3-2015 12:48:09 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam rất nhìu, rất ủng hộ phim này
lại một đứa con tinh thần
và lại thêm một bộ bom tấn nữa
hóng phim này quá xá lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 5-3-2015 20:11:22 | Chỉ xem của tác giả
[2014] Five Minutes To Tomorrow/ Năm phút trước nửa đêm/ 深夜前的五分钟 [Vietsub SD Completed]

Have fun!

Bình luận

Chưa có raw đẹp đâu bạn.  Đăng lúc 5-3-2015 10:02 PM
Phim chiếu lâu vậy rồi mà chưa có HD sao ạ?  Đăng lúc 5-3-2015 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-3-2015 01:58:59 | Chỉ xem của tác giả
xin thưa với cả nhà, e đã ngồi ngẫm bản Vietsub 2 lần...mà cũng chả biết cô chị hay cô em là người còn sống nữa...
Không hiểu là do đêm hôm khuya khoắt, máu lên não chậm thành ra chậm tiêu hay là tại ngu từ bụng mẹ ngu ra. Tóm lại là lúc đầu nghĩ cô em sống, lúc sau lại thành cô chị... rồi kết thúc phim vẫn cứ tự hỏi là hoa Mai hay hoa  Lan tàn trước. Bạn nào, chị nào, em nào, mình nào xem xong rồi trả lời cho em với
P/S: cái a người nhật đệp trai thế... mắt đẹp, môi xinh.

Bình luận

Nhưng Mai mới là ng k biết bơi mà nhỉ? cái váy là Thiên Luân tặng cho Mai nhưng Lan mới là người nhận.  Đăng lúc 6-3-2015 07:15 PM
Người còn sống là Nhược Lan ý  Đăng lúc 6-3-2015 11:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-3-2015 15:45:32 | Chỉ xem của tác giả
sun2814 gửi lúc 6-3-2015 01:58 AM
xin thưa với cả nhà, e đã ngồi ngẫm bản Vietsub 2 lần...mà cũng chả biết cô chị hay  ...

Mình nghĩ người còn sống là Như Mai chứ không phải Nhược Lan, sở dĩ cô ấy thay đổi cũng chỉ vì trải qua sự hoảng sợ quá mức khi tai nạn xảy ra trên biển mà bản thân không biết bơi. Cộng thêm nút thắt là việc trả lại chiếc đồng hồ của Nhược Lan cho anh người Nhật. Còn việc Như Mai không tin mình có phải là Như Mai không bởi 2 chị em hay hoán đổi cho nhau riết họ sống cho những thời khắc của nhau và lấy đi một phần thời gian của nhau lúc nào không hay, cộng thêm sự hoài nghi của Thiên Luân nên càng không tự tin mình là ai. Nhưng việc trở lại nhà thờ và tìm lại chiếc đồng hồ có lẽ đã giúp cô ấy nhận ra bản thân thực sự là ai - Như Mai.

Bình luận

quanh NL và Ryo. Những cảm giác của NL khi sự nghiệp bị lấy mất, nếu lnhư cần phải tìm lại chính mình thì đó là NL. Vì NM là người chủ động mún hoán đổi mà.   Đăng lúc 8-3-2015 09:46 PM
Uhm, mình xem kĩ lại rồi. Đúng là NM cũng thấy NL đổi đồng hồ nhưng mình vẫn nghĩ đó là NL. Vì nếu là NM thì ko hợp lý lắm. Vì cả câu chuyện này xoáy quanh N...   Đăng lúc 8-3-2015 09:42 PM
lúc 2 người vào nhà thờ, Như mai thấy nhược lan để lại đồng hồ đó bạn, bạn xem kỹ lại xem  Đăng lúc 8-3-2015 08:57 PM
lúc 2 người vào nhà thờ, Như mai thấy nhược lan để lại đồng hồ đó bạn, bạn xem kỹ lại xem  Đăng lúc 8-3-2015 08:56 PM
5' trước nửa đêm cô ấy đến trả lại đồng hồ, trả lại Nhược Lan cho Ryo và cũng là trả lại cho mình 1 cái tôi đã đánh mất.  Đăng lúc 7-3-2015 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-3-2015 21:46:57 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng đã có sub, mừng rớt nước mắt luôn
thôi chờ ra HD để xem cho nó đã con mắt
mong gặp Thi gia với Haruma lắm luôn đó ạ
tks subteam làm việc vất vả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-3-2015 23:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Ui, sao giờ mình mới biết Thi Thi đóng phim này nhỉ? Lại còn hợp tác với Miura Haruma nữa chứ >< Đều là các diễn viên thực lực thôi, nội dung cũng gay cấn. Thắc mắc nho nhỏ là trên poster chỉ có Thi Thi với Miura, không biết anh Toàn đóng vai trò ntn, phải xem ngay thôi ><
Cám ơn subteam nhé <3

Bình luận

<3 <3 <3  Đăng lúc 7-3-2015 12:44 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Ủng hộ bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-3-2015 02:41:46 | Chỉ xem của tác giả
Nửa đêm cày phim mà hoang mang quá ))
Hai chị em sinh đôi này rõ kì lạ. Đã giống nhau như đúc rồi lại còn tráo đổi thân phận của nhau. Làm 2 anh zai cứ loạn hết lên mà phân tích ) Biết là dù là ai thì anh nam cũng nên yêu con người chứ không nên yêu thân phận. Nhưng mà tò mò vẫn mong muốn làm rõ chứ
Sau 1 hồi phân vân dài dài thì mình nghĩ người còn sống là Như Mai. Xem những đoạn Nhược Lan cứ crm giác NL có dã tâm gì đó. Sau mọi thứ vẫn cảm thấy Như Mai lành hơn chút chút.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
C-zone + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách