Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangnon_bien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fashion King - Joo Won, Sulli, Se Young, Ahn Jae Hyeon

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2014 13:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Bài được trangnon_bien sửa lúc  18-2-2014 01:27 PM

Cảnh Sulli & Joowon trong Fashion King

Nhìn nhân vật của sulli vẽ trong truyện mờ không dám tưởng tượng
Hình này nhìn không rõ lắm ~~
Mong thấy tạo hình sớm chút ~~

cre soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-2-2014 13:24:54 | Chỉ xem của tác giả
Đôi chân của Woo Ki Myung dài miên man luôn  <3

Cre: Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-2-2014 13:28:31 | Chỉ xem của tác giả
Thời trang của FK là đây nha ^^

Bình luận

quá sướng >"< xem phim sẽ được thấy toàn mặc đồ độc, lạ mà đẹp >"<  Đăng lúc 18-2-2014 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2014 13:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Bài được trangnon_bien sửa lúc  18-2-2014 01:35 PM
ppyongdinh gửi lúc 18-2-2014 01:24 PM
Đôi chân của Woo Ki Myung dài miên man luôn

Em vừa xem xong mấy chương đầu của truyện á ss, hơi có chút hụt hẫng nhẹ vì khác hoàn toàn với những gì em tưởng tượng huhu

Hình như nhân vật lần này của Bờm vẫn có chút ngây thơ ~~~

Mới xem WGM của nàng này huhu
Muốn cái gì là của B thì là của B thôi nhưng công nhận cặp đó đáng iu kinh khủng ~~~

cre sp

Bình luận

phim sẽ khác truyện về cách triển khai, chưa kể nội dung bít đâu sẽ thay đổi, đừng lo ^^  Đăng lúc 18-2-2014 02:13 PM
em thấy hai đứa cứ như Boss với người hầu thay phiên lẫn nhau ý, lúc đứa này ra lệnh thì đứa kia im lặng làm theo, dễ thương ứ chịu đc <3  Đăng lúc 18-2-2014 01:56 PM
wooyoung dễ thương hơn :))  Đăng lúc 18-2-2014 01:46 PM
ờ xem WGM bạn nì cực kỳ đáng iu và nữ tính  Đăng lúc 18-2-2014 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-2-2014 13:32:57 | Chỉ xem của tác giả
Jaehyun selca at the Fashion King set
Bạn nì bằng tuổi Bờm, đang đóng Man from a star nhé. Trẻ như giai 17 ý ~.~

Vừa mới đóng phim cùng nhau nhưng Park seyoung đã đến xem Bờm diễn nhạc kịch Ghost nhé
Bạn nì trong We Got Married với Wooyoung rất đáng yêu nhé

Bình luận

Đang chết cả hai bạn này ss ợ <3  Đăng lúc 18-2-2014 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-2-2014 13:43:19 | Chỉ xem của tác giả
trangnon_bien gửi lúc 18-2-2014 01:32 PM
Em vừa xem xong mấy chương đầu của truyện á ss, hơi có chút hụt hẫng nhẹ vì khác  ...

Haha thế cô muốn hình tượng thế nào? Tui có xem qua mấy chương thấy cũng bựa lắm mà. Còn ngây thơ là đúng rồi, đang là học sinh trung học mà
Ss thấy nhận vật Woo Mi Kyung phải phá bỏ hình tượng khá nhiều đó chứ? Có điều là có thể vô phim họ sẽ không cho hết mấy phần bựa đó vô đâu. Cho hết mấy phần bựa chắc nhiều fan không thích đâu ^^
Nhưng nói chung là sau khi xem CM xong (lúc đầu cũng không dám tự tin với thể loại này lắm), ss thấy FK sẽ rất đáng xem đây ^^. Các dv chính trong phim toàn là diễn viên trẻ thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-2-2014 14:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn Oh Ki Hwan của FK viết trên cafe.naver

Xin chào các bạn!
Tôi là Oh-Gi Hwan khoa điện ảnh viện nghệ thuật Hàn Quốc.

Hiện tại tôi đang quay cho bộ phim “ Fashion King” cùng với sự tham gia diễn xuất của Joo-won, Sulli, Ahn Jae - Hyeon, Park SeYoung, Kim Seong Oh từ đầu tháng 2.

Bức ảnh mà các bạn nhìn thấy phía trên là bức ảnh hiện trường quay bộ phim vào ngày mùng 2 tháng 2 vừa qua.

Vào ngày quay này Joo-won và Kim Seong Oh quay cảnh ban ngày còn Joo- won và Sulli quay cảnh vào ban đêm.

Nếu nhìn kĩ xung quanh bức ảnh, các bạn có thể cảm nhận thấy có nét nào đó giống như 1 khu phố quen thuộc phải không?

Nếu bạn là 1 người quan tâm tới Viện Nghệ thuật Hàn Quốc, bạn có thể dễ dàng nhận ra khu phố đó chính là Chungjeongro.

Vào ngày này chúng tôi đã tiến hành quay tại cửa xuống số 60 ga Chungjeongro nằm phía bên kia đường với viện Nghệ thuật Hàn Quốc.

Đây chính là nơi được tạo thành bởi ngôi nhà trong vở kịch “Woomyeong”

Tôi thật sự cảm ơn những người dân khu Jungrimdong đã hết mình giúp đỡ hỗ trợ chúng tôi cho cảnh quay dù chúng tôi có tới khoảng 70 nhân viên.

Và tôi cũng muốn nói lời cảm ơn tới những nghệ sĩ diễn viên đã đem đến những diễn xuất tuyệt vời nhất bất chấp thời tiết lạnh giá.

Trong những ngày quay với khoảng 45 lần quay, hiện tại chúng tôi đã quay tới cảnh 8 của bộ phim và trong thời gian tới chúng tôi cũng sẽ tiếp tục cố gắng hết sức mình.

Chúng tôi sẽ tạo nên 1 bộ phim tuyệt vời nhất đúng với cái tên của khoa điện ảnh viện Nghệ thuật Hàn Quốc.

source: http://m.cafe.naver.com/kacackr/4646

trans: Hoang Hai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 21-2-2014 08:55:19 | Chỉ xem của tác giả
Joo Won và Park Se Young chụp hình thân thiết hậu trường nhạc kịch 'Ghost'

Hình ảnh nữ diễn viên Park Se Young chụp cùng Joo Won đã được tiết lộ.

Vào ngày 17/2, Park Se Young đã tweet: "Cách đây không lâu, tôi đã đi xem "Ghost" cùng bố mẹ. Nó thực sự rất hay. Dù bây giờ tôi mới tweet nhưng vở nhạc kịch vẫn còn lưu lại trong tâm trí tôi. Sân khâu hay các ca khúc, tất cả đều thật tuyệt vời. Joo Won oppa, em đã xem rất hay." và đăng tải kèm một bức hình.

Trong bức hình, Joo Won và Park Se Young trông rất thoải mái với nhau trong phòng chờ, và họ đều nhìn vào máy ảnh. Vì họ trông rất thân thiết, tạo nên bầu không khí ấm áp và thu hút sự chú ý của mọi người.

Nhìn bức ảnh chụp chung của Park Se Young và Joo Won, cư dân mạng để lại bình luận như: "Joo Won và Park Se Young trông rất thân thiết", "Vở nhạc kich của Joo Won cố lên!", "Joo Won và Park Se Young thật ấm áp bên nhau", "trông họ rất hợp nhau", "lâu lắm rồi không nhìn thấy Park Se Young" ...

Trong "Ghost", Joo Won vào vai Sam Wheat và vở nhạc kịch được biểu diễn đến hết ngày 29/6.

Ngoài ra, Joo Won và Park Se Young sẽ hợp tác trong bộ phim điện ảnh "Fashion King" đang trong thời gian ghi hình và dự kiến sẽ ra mắt vào nửa cuối năm 2014.

Source: stylem
Chinese translation on Joo Won Bar Baidu: Sherry
English translation: mrdimples
V-trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-2-2014 23:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Bài được meoong sửa lúc  21-2-2014 11:09 PM

Hehe, tớ cũng đang chờ FK để xem đây! Tận nửa cuối năm. Hy vọng là tháng 6 là được xem rùi. Nhưng thấy bảo quay 3 tháng. Tức là quay hết tháng 4. Chờ đợi và hóng. Cảm ơn các bạn nhìu nhé!Tớ bổ xung thêm, tớ Ship cặp đôi Joo Won - Sulli. ( Xin lỗi, tớ chọn nhầm phần trả lời. Del giúp tớ đoạn bình luận này được không!)

Bình luận

hehe tớ Ship cặp này từ trước khi có thông tin về film cơ! Cứ thích thôi! Phim chiếu rạp nên có ít thông tin và hình ảnh lắm! Bạn cũng hay lên soompi đọc tin tức à?Tớ c   Đăng lúc 22-2-2014 08:42 PM
Không sao đâu bạn, thỉnh thoảng vào viết gì đó liên quan đến phim cũng được >"< Mình thì đợi thêm hình ảnh mấy cặp đôi nữa mới tính đến chuyện shịp keke   Đăng lúc 22-2-2014 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-2-2014 20:36:41 | Chỉ xem của tác giả
meoong gửi lúc 21-2-2014 11:08 PM
Bài được meoong sửa lúc  21-2-2014 11:09 PM

Hehe, tớ cũng đang chờ FK để xem đây! T ...

hehe tớ Ship cặp này từ trước khi có thông tin về film cơ! Cứ thích thôi! Phim chiếu rạp nên có ít thông tin và hình ảnh lắm! Bạn cũng hay lên soompi đọc tin tức à?Tớ cũng vậy! Nhưng tớ mù tiếng anh, đọc tin tức bằng cách dịch google. Haha.

Bình luận

ok bạn. Lần này có vẻ tớ không bị nhầm nữa.  Đăng lúc 25-2-2014 08:51 AM
lần sau chú ý cũng đc bạn ơi, ko xóa được :)) Mình cũng đang hóng phim này nhiều lắm keke  Đăng lúc 24-2-2014 12:40 PM
Oh,sao t hay nhầm lẫn 2 cái này với nhau thế! Lần này thì bạn del hộ tớ đoạn trên đi. Xí hổ quá!  Đăng lúc 22-2-2014 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách