Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangnon_bien
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Fashion King - Joo Won, Sulli, Se Young, Ahn Jae Hyeon

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-9-2014 19:20:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 8-9-2014 19:24:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 11-9-2014 12:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Các poster nhân vật của bộ phim "Fashion King" do Joo Won, Sulli và Ahn Jae-hyun thủ vai vừa được phát hành

Bộ phim sắp tới “Fashion King” dựa trên bản webtoon "Fashion King" ban đầu, đã phát hành một số poster nhân vật. Joo Won, Sulli và Ahn Jae-hyun trong các poster này họ trông giống như những nhân vật trong webtoon.

Những poster nhân vật này cũng đã mang đến sự thu hút và thực sự hợp lý đủ để mô tả nét đặc trưng của mỗi nhân vật.

Joo Won (trong vai Woo Ki-myung), Sulli (Kwak Eun-jin) và Ahn Jae-hyun (Kim Won-ho) trong mỗi tấm poster được công bố, đều có những nét riêng. Điều này sẽ làm tăng sự kỳ vọng cho bộ phim này.

Trong khi, bộ phim "Fashion King" này sẽ công chiếu trong tháng 11 tới.

Souce: http://www.getitk.com/
Translate by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 17-9-2014 19:08:02 | Chỉ xem của tác giả
#JooWon và diễn viên Kim Seong Oh tại hiện trường quay movie #FashionKing

- cr: http://instagram.com/p/tCuEUHswVo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 20-9-2014 21:58:36 | Chỉ xem của tác giả
FASHION KING SHOWCASE

Thời gian: 6h30 chiều ngày 6/10 giờ Hàn ( tức 4h30 giờ ta
Địa điểm: Dong Dae Mun DDP (nghe quen quen, có phải chỗ đẹp đẹp lần trước quay FK ko ta)
Diễn viên: Joo Won, Ahn Jae Hyun, Kim Sung Oh

p/s: mọi thông tin do em hóng hớt và biên tập, sai số có thể lên đến 50%

Cre: DC Joo Won
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 21-9-2014 20:05:35 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng Thích Sulli nhất
Cơ mà dạo này Sulli nhiều scandal quá hic mong là bộ phim thành công rực rỡ
Không liên quan nhưng mà thích ngắm Sulli ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 23-9-2014 20:03:10 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nhiều lắm ạ. Mình thích Ahn Jae Hyeon từ đợt You Came From The Star mà mãi chưa thấy phim gì của anh ý tiếp theo. Trong phim này còn đúng sở trường Người mẫu của ổng nữa Hóng phim này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-9-2014 10:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Ahn Jae Hyun thú nhận: "Tôi đã ngạc nhiên vì Joo Won quá đẹp trai"

Trong buổi phỏng vấn độc quyền với Asia Economic, nam diễn viên kiêm người mẫu Ahn Jae Huyn đã chia sẻ về bộ phim sắp được công chiếu "Fashion King" và bạn diễn, nam diễn viên Joo Won

Ahn Jae Hyun nói: "So với phim truyền hình cần phải làm mọi thứ một cách khẩn trương, với movie bạn có thể thong thả hơn." Và anh nói thêm rằng anh thích quay phim cùng với Joo Won, Sulli và Park Se Young.

Sau khi trò chuyện về những bạn diễn trong bộ phim, phóng viên đã hỏi Ahn Jae Hyun: "Tôi đang nghĩ về điều này, anh và Joo Won ngoại hình có nhiều điểm khá tương đồng." Và Ahn Jae Hyun đã vẫy tay ra hiệu và vui vẻ nói về người bạn diễn_ "Fashion King" Joo Won: "Whoah, cảm ơn bạn rất nhiều. Khi tôi gặp Joo Won lần đầu tiên ở phim trường, tôi đã thực sự ngạc nhiên vì anh ấy rất đẹp trai."

"Fashion King" là bộ phim được dàn dựng từ webtoon cùng tên đã gây sốt trên mạng. Câu chuyện xoay quanh Woo Ki Myung (Joo Won)_ một học sinh trung học vốn nhút nhát một ngày được bước vào thế giới thời trang và nỗ lực để trở thành ông hoàng trong ngành thời trang.

Trong phim, Ahn Jae Hyun đóng vai Kim Won Ho_ một tín đồ thời trang, am hiểu về lĩnh vựa này đồng thời là đối thủ của Woo Ki Myung (Joo Won). Ngoài ra, phim còn có sự tham gia của Park Se Young trong vai bạn gái của Woo Ki Myung, Park Hye Jin, Sulli_ một nữ sinh có tính cách hướng nội thầm yêu Woo Ki Myung và Kim Sun Oh_ cố vấn thời trang của Woo Ki Myung.

Source
Vtrans: bubeo@KitesN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-9-2014 23:15:43 | Chỉ xem của tác giả
hóa ra mấy bạn chính và thứ chỉnh vẫn còn ít bựa

2 bạn này đồng nghiệp cùng nhà Sim của Won, thường xuyên xuất hiện trong Life Log )))

Source: thestar

Bình luận

thích cả 2 bạn này rồi đó :)) lại một tác phẩm điện ảnh gắn mác Sim Entertainment  Đăng lúc 2-10-2014 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 1-10-2014 17:04:55 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY JOO WON 30.09.1987 - 30.09.2014
★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆★☆

Ppyongteam~♥ trân trọng giới thiệu
[Vietsub] Movie "Fashion King" - Main Trailer
♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^♥^^

Translator: sussi
Timer: nakyung
TS: freya