Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] Không kịp nói yêu em/來不及說我愛你 /Chung Hán Lương, Lý Tiểu Nhiễm [Vietsub E36]

[Lấy địa chỉ]
1331#
Đăng lúc 23-3-2014 13:26:54 | Chỉ xem của tác giả
vốn không thích phim trung cận đại
nhưng lại phải lòng anh zai họ Chung
lại thêm bản nhạc phim mê hồn "Là tự em đa tình" lôi kéo
con bé lại phải lọ mọ vào chốn này các bác à
may mà có đủ bộ rồi, anh không phải dài cổ hóng như bên Bí mật thời gian bị vùi lấp
há há
sướng

Bình luận

ừ ,ha ha lúc nào cũng phong độ ngời ngời ^^  Đăng lúc 24-3-2014 12:20 AM
thế hở bác Chung đại huynh thì lúc nèo cũng phong độ rùi ^ ^  Đăng lúc 23-3-2014 02:06 PM
lọ mọ này không uổng phí đâu, phim hay cực, chung ca đẹp mê hồn lun, thật đó  Đăng lúc 23-3-2014 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1332#
Đăng lúc 27-3-2014 19:17:15 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này độc lâu lắm rồi, mà kết buồn quá coi mà cứ thấy ám ảnh sao đó . Từ đó không thích coi truyện của PNTD nữa. Đang coi Thời tươi đẹp nhất thấy anh CHL siêu phẩm quá (do đó giờ không biết anh ấy). Nên giờ mê chết thôi , thế là kiếm hố những phim của anh ấy mà nhảy vào. Coi một lèo hai ngày hết phim, thật là may khi phim này có kết HE , coi cảm thấy tâm trạng nhẹ nhàng thoải mái mơn. Tuy rằng cái kết vẫn còn thiếu thiếu gì đó và thấy không được thực tế cho lắm. Nhưng hai anh chị đẹp thế kia mà không cho về với nhau thì tiếc lắm kaka.

Bình luận

t cũng đang dở sống dở chết vs anh Chung, cày hết 40 tập Best timre rùi,  Đăng lúc 7-4-2014 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1333#
Đăng lúc 13-4-2014 00:55:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa đọc hết truyện này, mọi người nói chuyện kết thúc buồn quá, nhưng mình thấy kết thúc như vậy là hay. Mọi người thích Mộ Dung Phong và Tĩnh Uyển quay lại với nhau nhưng mình lại không thích thế. Mình thấy Mộ Dung Phong không xứng đáng với tình yêu của Tĩnh Uyển. Mộ Dung Phong từng chế giễu Hứa Kiến Chương là chỉ vì gia đình mà bỏ mặc cô thế còn anh, anh cũng vì lợi ích vì gia đình cũng bỏ rơi cô đó thôi. Vậy anh có hơn gì Kiến Chương đâu. Mình thấy anh ta là một con người ích kỷ chỉ nghĩ cho bản thân mà không nghĩ cho người khác. Anh yêu cô mà không hiểu bản tính của cô. Cô có thể sống khổ chứ không thế sống mà bị sỉ nhục được. Anh tưởng giết chết Tín Chi và Đô Đô là có thể giữ cô ở lại bên mình. Anh thật sai lầm, vì sau 8 năm, mình cảm thấy cô ấy đã không còn yêu anh nữa, người cô yêu chính là Tín Chi. Cuộc đời của Tĩnh Uyển thật bất hạnh. Gặp Mộ Dung Phong chính là bi kịch cuộc đời của cô.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1334#
Đăng lúc 14-4-2014 16:18:51 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi soái ca bá đạo đẹp trai manly dã man   dự là luyện phim xong bắt đầu luyện ngôn tình trở lại
*hự* chưa đọc truyện mà coi phim cơ mà cái kết như mọi người nói thì sao tui sống nổi đây   không chịu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1335#
Đăng lúc 15-4-2014 10:40:09 | Chỉ xem của tác giả
Dù mới chỉ xem đến tập 20 của bộ phim và vẫn đang cày tiếp, nhưng mình muốn vào tham gia ý kiến một xíu.
Đây là bộ phim trình chiếu đã lâu, năm 2010 phải không mọi người, nhưng nhìn anh Chung Hán Lương không thay đổi gì nhiều, trong cái Best Time (dự là sẽ xem trong thời gian tới) anh Chung vẫn như ngày nào.

Tuy nhiên so với trong truyện mình đã đọc thì trong phim có thay đổi một chút và nhân vật trong phim cũng làm mình thay đổi. Nếu đọc truyện mình thích Mộ Dung, thì ngược lại trong phim mình có ấn tượng nhiều và thích nhân vật Trình Tín Chi hơn. Khi xem phim mình có cảm nhận sâu hơn về tình yêu của Tín Chi với Tịnh Uyển, thứ tình yêu không nói nên lời, cứ âm thầm dai dẳng, lâu dần ngấm trong máu, trong tim.

Có tình yêu nào đau khổ bằng việc nhận ra mình yêu một người con gái đã có nơi có chỗ, để rồi âm thầm lặng lẽ nhìn cô ấy sánh đôi bên người khác. Tín Chi không buồn, anh ấy cũng không tiến lên, chỉ nhẹ nhàng giữ bóng hình đó trong tim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1336#
Đăng lúc 22-4-2014 09:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà ơi cho em hỏi Nụ Hôn Rượu Vang ở tập mấy vậy moi người? EM coi gần hết đến tập 31 ròi vẫn chưa thấy được cảnh này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1337#
Đăng lúc 22-4-2014 22:31:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc truyện xem phim lun rồi, cơ mà truyện buồn quá nên quyết định quên cái truyện rồi, chỉ nhớ HE của phim thôi. Hơi gượng tí nhưng mình mê 2 anh chị này quá nên mong họ hạnh phúc
Mỗi lần nhìn Mộ Dung Tứ Thiếu là thấy mê điên đảo, bấn loạn. Phim làm hay quá, phăng rất nhiều nhưng hầu như giữ nguyên được hết diễn tiến liên quan đến Tứ Thiếu và Tịnh Uyển, lời thoại cũng vậy. Xem mà thích ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1338#
Đăng lúc 23-4-2014 15:42:02 | Chỉ xem của tác giả
Hix, em xem đi rồi xem lại mấy cảnh của Mộ Dung Tứ Thiếu và Tịnh Uyển k biết bao nhiêu lần rồi, cho tua qua máy đoạn hai ảnh chị k được ở bên nhau, chắc bỏ cũng mấy tập rồi.

Đau lòng nhất là sau khi ảnh abcxyz với CC   chạy đến bên giường của Tịnh Uyển mà khóc nấc lên

" Tịnh Uyển, Nếu không phải bây giờ em đã ngủ say, không nhìn thấy  a, không nghe thấy anh nói; Thì anh e rằng anh không đủ dũng khí ngồi xuống đối diện với em. Đêm hôm qua anh uống rượu say, anh và CC...Anh đã tưởng cô ấy là em..Nói chung bây giờ anh cũng không biết làm sao nữa   Lúc này anh mới nhận ra rằng, bản thân anh là một kẻ bạc tình bạc nghĩa đến vậy. Anh không xứng có được con của hai chúng ta. Anh không còn hy vọng có được hạnh phúc nữa. Cả đời này, anh cũng k hy vọng có được sự tha thứ của em.     

Tịnh Uyển, anh chỉ muốn nói với em rằng, đến bây giờ, khi anh đã hoàn toàn đánh mất em, anh mới nhận ra rằng anh yêu em nhiều đến thế nào, cũng hận mình nhiều như vậy.Giờ anh mới hiểu, đối với anh em quan trọng nhường nào. Không có em anh chẳng làm được gì cả.     

Tịnh Uyển, hôm nay có thể là lần cuối cùng chúng ta được gặp nhau. Nửa cuộc đời dài đằng đẳng còn lại không có em , anh biết phải sống ra sao đây? "   

Coi đến đoạn này mà tim của em quặn đau thắt lại , rưng rưng lệ ướt mi huhu,

P.s: Tại sao e biết đến phim này trễ như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1339#
Đăng lúc 26-4-2014 00:15:28 | Chỉ xem của tác giả
trong lúc đơi subteam làm tiếp best time , cho thỏa nỗi lòng bấn Chung ca ,mình lò mò sang xem phim này. Và mình bấn ngay tập đầu tiên, tạo hình nhân vật thời dân quốc đẹp, có ss Uyển là hơi cưa sừng làm nghé chút, chứ Tứ Thiếu thí man dã man , phong đô hơn cả anh Thành nữa. thích nhất là cảnh tỏ tình của từ thiếu vs ss uyển -Cảnhtỏ tình bá đạo nhất trong lịch sử xem phim của mình.Cái kết dù có hơi gượng ép nhưng mà như vậy cũng đã là đỡ hơn truyện rồi.Nhạc phim rất hay,'là tự em đa tình' cứ lởn quởn trong đầu mình suốt 2 tuần lun.tóm lại là phim siêu hayyyyyyyyy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1340#
Đăng lúc 26-4-2014 19:19:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dã man, cặp diễn viên chính đẹp đôi dã man .Mặc dù xảy ra nhiều bi kịch nhưng ít nhất cuối cùng 2 người yêu nhau cũng được về bên nhau. Với người chỉ thích xem phim có hậu như mình thì như thế là mãn nguyện lắm rồi , nghe nói trong truyện thì SE nên có lẽ sẽ không bao giờ đọc truyện đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách