Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2001] Harry Potter And The Sorcerer's Stone - Vietsub HD Extended completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 12-4-2013 19:50:06 | Chỉ xem của tác giả
đọc truyện hài hơn xem phim nhỉ, nhưng mà nhờ có phim mà những gì mình tưởng tưởng mới trở thành hiện thực
thích xem nhất là tập này, các diễn viên còn rất dễ thương, trông Harry ngày bé đáng yêu vậy mà
nhưng tập này mũi của Voldermort ko tẹt xuống như mấy tập sau, tiếc cái là mắt cũng ko đỏ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 17-4-2013 16:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết Harry nhờ mỗi xem phim thui chưa đọc truyện gì hết thấy nó hay quá trới lun. Vì hồi đấy mình còn nhỏ thấy phim về phù thủy, biến được đủ thứ thế này thế kia thích lắm ý. Giờ xem lại vẫn thích.
Cảm ơn Sub Team nhìu nhìu nha  ,Sub toàn làm phim hay à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-4-2013 23:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim gợi nhớ về 1 thời đi học dấu truyện đọc lén bị tịch thu . Công nhận là đọc truyện hay hơn xem phim
Cám ơn sub team nhiều nhiều và cố lên nhé để bọn mình lại đc xem nhiều phim phụ đề hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-5-2013 01:58:50 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim yêu dấu một thời của mình...đọc truyện hay và rõ ràng hơn xem phim
dù sao phim cũng rất thành công khi khắc họa đầy đủ về 1 thế giới pháp thuật kỳ diệu
Thank sub team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-5-2013 17:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình từ nhỏ đã rất thích xem phim Harry Potter. Câu chuyện về những phù thủy vẫn mãi thu hút nhiều trẻ em và cả những người lớn nữa.
Cảm ơn ST rất nhiều, mong mọi người có thêm nhiều phim hay nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-5-2013 19:24:11 | Chỉ xem của tác giả
Harry Potter, tuổi thơ của tôi
Ngày mới có Harry Potter là lúc tôi còn đi học trung học cơ sở. Ngày nào cũng phải nhịn ăn sáng để dành tiền mua truyện đọc. Đọc xong xếp ngay ngắn vào trong tủ kính nên quyển nào cũng mới tinh.
Lớn lên, có phim thì lại mê mẩn phim. Để dành tiền ra rạp xem phim, mà xem đi xem lại chứ.
Subteam nhà mình dịch hay hơn ngoài rạp nhiều.
Cảm ơn các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 22-5-2013 04:54:11 | Chỉ xem của tác giả
Bản Extended là bản có thêm thắt chút ít để có nội dung, kết thúc khác đi.
Các bạn ai xem 2 bản rồi cho mình hỏi có thay đổi gì đáng kể không vậy.
Thực ra mình đã xem rồi nhưng lâu quá quên hết rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 22-5-2013 18:43:20 | Chỉ xem của tác giả
   Cảm ơn KST rất nhiều khi đã làm sub film này.Phải nói đây là một bộ phim so so nổi tiếng kèm vô cùng tuyệt vời được lồng tiếng và làm sub rất nhiều nhưng không có nơi đâu làm sub được nhu KST vừa có bản HD kèm SD sub lại dịch rất rõ chữ không giống vs những đội sub khác. Đặt gạch ngóng những ep tiếp theo tại KST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-6-2013 11:15:24 | Chỉ xem của tác giả
Thank SubTeam đã làm sub cho bộ này..Mình thích từ hồi đọc truyện cơ. Giờ rảnh rỗi ngồi down coi lại ^^
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}

Bình luận

Yêu cầu viết 200 ký tự là để bạn comment dài ra, chứ không phải dùng icon để thay thế như thế này.  Đăng lúc 19-6-2013 07:44 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -3 Thu lại Lý do
rocknana -3 dùng emo thay cho comment

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 14-7-2013 07:42:41 | Chỉ xem của tác giả
cứ mỗi lần xem lại harry potter là mình chỉ muốn sống cùng trong thế giới của harry, cùng đồng hành và theo dõi harry suốt chặng đường. tập 1 - không hiểu sao nhưng mình t hấy nó thật ấm áp, mở đầu cho những chuyến phiêu lưu phía sau còn dai dẳng, cậu bé harry với đôi má phúng phính, non nớt nhưng dũng cảm để lại những ấn tượng thật sâu sắc cho người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách