Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2001] Harry Potter And The Sorcerer's Stone - Vietsub HD Extended completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 9-11-2014 13:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Hết ghiền truyện, đến ghiền phim Harry Potter. Sau này lại tiếp tục ghiền những hoạt động trong trường Hogwart. Và giờ thì quay lại tuổi thơ với Harry Potter. Cảm ơn subteam nhiều nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-1-2015 15:16:18 | Chỉ xem của tác giả
đây là bộ film Mỹ mà ghi đậm dấu ấn học sinh của mình. Từ thời trẻ trâu chỉ biết truyện cổ tích và manga, không bao h biết đọc sách và nhất là tiểu thuyết, sau khi đọc Harry Potter, mình đã là fan cuồng chính gốc của bộ truyện này. Nhớ hồi đấy nhịn ăn nhịn uống, đc bố mẹ cho tiền tiêu vặt chỉ để  tiết kiệm tiền để mua truyện. Mua đc bản tiếng Việt rùi lại còn muốn mua thêm bản tiếng Anh cho nó trọn vẹn nữa. Ngày mà bộ film Harry Potter và hòn đá phù thủy đến với fan tụi mình, mình đã điên cuồng xem. Đến tận lúc này không biết đã đọc Harry Potter bao nhiêu lần, xem đi xem lại các phần của tập film bao nhiêu lần, tưởng tượng mình đc ở trong thế giới phù thủy đầy sắc màu ấy bao nhiêu lần, cơ mà mỗi lần xem lại cảm xúc lại vẫn vẹn nguyên như xưa. HIHIHIHI.
Cho tôi xin một vé tuổi thơ, của tuổi mơ mộng học trò, muốn đc học ở ngôi trường pháp thuật Hogwarts như Harry, vậy nên tuổi thơ là những khát khao đam mê theo đuổi tiếng anh, cố gắng kiếm tìm học bổng trg Oxford. Hehehe, tuổi thơ dữ dội đáng nhớ   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-1-2015 15:41:33 | Chỉ xem của tác giả
Giống như thói quen vậy, cứ mỗi lần không biết làm gì là lai lôi Harry Potter ra đọc <3
Mặc dù phim không đầy đủ chi tiết như trong truyện nhưng cũng rất hấp dẫn và lôi cuốn, coi xong cứ bị mê mẩn mãi thôi
xem đi xem lại bao lần rồi vẫn thích phim này. mỗi tội phần này hermione còn bé quá :v mấy phần sau càng ngày càng xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 9-2-2015 13:22:36 | Chỉ xem của tác giả
ngồi cày lại cả bộ Harry Potter vẫn hay như ngày nào, cơ mà hình như link tập 1 này die r hay sao í ad ở, fix lại cho mọi người cùng với. tks subteam nhé,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 2-6-2015 10:27:26 | Chỉ xem của tác giả
quyết định ngồi cày lại từ phần 1 ôi tuổi thơ của tôi là ở đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 8-6-2015 10:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Buổi tối, trời mưa, cầm một ly chocolate nóng một it bánh quy bật phim lên. Ôi chao ơi nó đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-6-2015 06:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 17-9-2015 18:33:12 | Chỉ xem của tác giả
lâu không xem lại hay kjnh điển
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 20-9-2015 13:15:53 | Chỉ xem của tác giả
bộ phim tuổi thơ huhuhu :'( phim này phải xem đến hàng mấy chục lần rồi ý :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 6-11-2015 02:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Đang fix link hả bạn?
Nhanh nhé ^^
Mong chờ cái này, trc giờ toàn đọc truyện mà không xem. Giờ có là xem toàn bộ 1 lúc luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách