Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
Thu gọn cột thông tin

[1998] Card Captor Sakura / カードキャプタさくら [Vietsub Ep 30]

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-5-2013 12:14:33 | Xem tất
Mình thích Sakura coi hết rồi mà h vẫn muốn coi lại, Sakura thật dễ thương quá đi {:290:} {:290:} {:290:} Mình coi nhiều bộ anime rồi mà vẫn ko tìm đc cái nào gây cho mình hứng thú như Sakura. Nhớ Sakura dễ thương xin xắn trong đôi giày trượt {:290:} và cô bạn nhiệt tình, tốt bụng, Kero ham ăn, nghịch ngợm... Tất cả các nhân vật đã đem lại niền vui, tiếng cười cho mình trong khoảng thời gian tuyệt vọng, khủng hoảng nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2013 09:40:22 | Xem tất
Mình xem hoạt hình Sakura, nghiền rồi lại bắt đầu đi lục lọi để coi truyện.
Đây là một trong các bộ phim hoạt hình mà mình mê mẩn từ lúc bé đến lớn. Nhớ từng nhân vật và yêu thích hết tất cả nhân vật trong truyện, dù là phe thiên hay phe ác. Vì phe nào cũng đều dễ thương cả.
Cảm ơn Sub-team đã khơi dậy ký ức tuổi thơ qua những tập phim yêu thích của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 13:06:51 | Xem tất
hi, đã xem hêt sakura nhưng ST làm sub thì phải đặt gạch hóng từng ngày thui :
mình rất thích hình ảnh nhân vật trong phim nhé, kiểu nhân vật dễ thương mắt to và ăn mặc đẹp ^_^. xem phim thích cô bé sakura hoạt bát, đáng iu và tốt bụng lại còn bé tomoyo dịu dàng hát hay nữa chứ, cảnh lại đẹp xem sướng cả mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-7-2013 09:01:45 | Xem tất
Hồi nhỏ mê phim này nhất luôn, mê còn hơn cả những phim siêu nhân
Khi biết có truyện đã tìm đến đọc thì thấy cũng hay nhưng thấy nó thiếu thiếu, ngăn ngắn và chưa đã sao ấy!
Clamp vẽ đẹp quá, ý tưởng cũng hay nữa! Ngây thơ, hồn nhiên vag đầy ước mơ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách