Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: iamqa_2512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[1998] Card Captor Sakura / カードキャプタさくら [Vietsub Ep 30]

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 5-11-2012 15:49:03 | Chỉ xem của tác giả
Bộ anime gắn với tuổi thơ mình ♥ Đọc cả truyện rồi mê cả hoạt hình :">
Vẫn nhớ hồi xưa trên kênh nước ngoài lồng tiếng Anh dù không hiểu gì vẫn chờ đợi từng ngày từng giờ để được xem.
Cảm ơn subteam đã dịch và chia sẻ
Mong rằng có thể cùng nhau đi đến tập cuối cùng
Chuyện tình dễ thương hơn cả kẹo ngọt của Sakura và Syaoran, đến phút cuối dường như mới nhận ra {:418:}
Subteam cố lên !!!~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-11-2012 13:29:15 | Chỉ xem của tác giả
truyện này hồi coi phim lâu lắm rồi từ cái thời bà chị bả còn xem òh nói chung truyện cho con gái nhưng coi vui là chính thôi hihi

quá khứ của tui nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-11-2012 00:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Phim và truyện này gắn liền với thời thơ ấu của mình
hồi xưa toàn nhịn sáng để dành tiền mướn phim về coi

Bữa trên htv3 chiếu mà hok để sót tập nào
Down về để dành làm của quý mới dc
Thanks subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 8-3-2013 14:30:29 | Chỉ xem của tác giả
Có một dạo từng mê mẩn phim này, thuê phim về nhà coi. Thích tính cách của Sakura lắm, cô bạn của Sakura thì trái ngược, tính cách đằm thắm và hiền dịu, chuyên thiết kế trang phục cho Sakura. Chắc cũng phải down lại để dành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-3-2013 12:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem film mình thấy hình như Tomoyo cũng có tình cảm đặc biệt với Sakura ấy. ^^ Dù cho hai người có họ hàng thì mình vẫn thấy tình cảm ấy hơi bị đặc biệt. Mà thật ra mình thấy cô bé Sakura cũng "ghê gớm" lắm. Mới tí tuổi đầu mà đã mê mẩn bạn của anh trai, lại còn mong ước đủ thứ. Chết cười. .Lại thêm cái cậu Li Syaoran nữa. Chết cười. Mới cấp 1, còn bé tẹo, thế mà đã yêu đương rồi hi sinh. :)) Tuy vậy nhưng các bé dễ thương quá. Nhìn muốn yêu luôn. Đọc manga rồi giờ đi sưu tập đủ bộ Anime.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-3-2013 20:07:22 | Chỉ xem của tác giả
từ hồi coi bộ này lần đầu trên Animax mình biết mình đã yêu yêu yêu bộ anime này đến cỡ nào rồi
lần nào coi lại cũng mong ngóng tập mà Syaoran xuất hiện tức là tập có lá bài Silent dù chỉ là cái bóng thôi
cái tật mê trai đã phát huy từ ngày đó
coi từ lúc lồng tiếng tiếng Anh, thuyết minh tiếng Việt (cái này khó nghe nhất), đến lồng tiếng Việt trên HTV3, từ hồi còn gọi Sakura là chị đến giờ có thể kêu Touya bằng bạn rôi
coi it nhất cũng phải hơn 8 lần & vẫn đang ngồi tải để chuẩn bị coi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 27-3-2013 03:25:35 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem phim này lắm. Có những đoạn Sakura thích mathieu (yuê) bạn của Thomas (anh Sakura) đến cuối cùng mới biết hai ng này luôn bảo vệ Sakura. Tiffany, cô bạn thân cũa Sakura luôn dùng máy quay phim cũa mình để quay những cảnh hoá thân của Sakura. Thêm bà má rất thích Sakura và mối quan hệ sâu xa với mẹ của Sakura nữa. Bộ phim có những cãnh thật là vui với nhân vật kerobero và cũng có những đoạn thật tình cảm khi Sakura tình cờ viếng thăm nhà của ông ngoại mình mà ko biết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 10-4-2013 13:56:29 | Chỉ xem của tác giả
Coi Sakura từ hồi còn đi học, cứ mỗi lần tái bản là mua lại, anime trước đó coi trên HTV3 nhưng mà lồng tiếng dở quá ah, vietsub muôn năm. Thanks subteam!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-5-2013 10:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Sakura vẫn lun là truyện mình thích nhất từ nhỏ đến giờ xem vẩn thấy hay
Thích style của sakura gê nhìn đáng yêu không chịu nổi, với thằng anh trai manly của cưng nữa chứ, xem mà ghiền không chịu nổi
Tks subteam nhiều, subteam cố lên :D!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-5-2013 11:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Hjhj, xem Sakura từ hồi cấp 3, thuê băng về mà xem ^^ . Phải nói đây là bộ phim hoạt hình rất hay, nội dung hấp dẫn,dễ thương, nhạc phim khỏi phải bàn (mình còn down cả đống nhạc phim về nghe).
Bây giờ lên mạng thấy có bộ phim là down nhanh về để dành, hehe.
Cám ơn subteam đã cật lực làm việc cho ra sản phẩm chất lượng {:161:}

Có bạn nào biết cái đoạn nhạc mà nỗi lần ông anh Toya nhìn Kero, Kero bất động đổ mồ hôi là gì không? Mình nghe thấy đoạn nhạc đó vui tai, thích lắm, nhưng mà kiếm không ra.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách