Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Shiny.Leo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kim Jae Won_김재원♥Killer Smile's Family♥--------MAY QUEEN--------♥

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2011 22:18:22 | Xem tất
co3la gửi lúc 25-9-2011 07:38
hì..hì..cũng gần gần đúng đấy..
em lùn lắm..
chính vì vậy mà em toàn thích những ...

Tưởng bà bảo ngược lại nghĩa là cao 3m81 chứ nhỉ , sao lại 1m38
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2011 23:54:17 | Xem tất
Mấy bà này toàn vào rừng mơ bắt con tưởng vở không à , mơ với chả mộng  {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2011 22:28:09 | Xem tất
Nhìn nữ diễn viên chính trông già quá , chả hợp với KJW , đáng tuổi chị ấy chứ . Còn 2 nữ diễn viên kia có vẻ hợp vì trông còn khá trẻ . Hjx , mới về VN đc có 2 ngày mà gặp ngay quả bão , thật là hãm tài quá đí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 11:50:43 | Xem tất
Ngày mai tổ chức sinh nhật rồi , mà ăn ngay quả cơn bão số 6 tràn vào VN . May mà nó vô miền Trung chứ nó mà vô miền Bắc coi như bỏ không hết . Ngày thường bạn bè nó còn đi học , lạy trời mai đừng có mưa là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2011 15:43:26 | Xem tất
Bà viết được mấy dòng cho sinh nhật mình , mà 8/10 viết về KJW hết rồi còn đâu . Sinh nhật KJW là 18/2 , qua lâu rồi nhá {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 2-10-2011 00:01:12 | Xem tất
Bây giờ mới để ý là nhà mình lập 2/9 và sinh Nhật mình là 2/10 , vừa tròn 1 tháng đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 6-10-2011 22:16:55 | Xem tất
Nhìn cái kiểu tóc mới trong phim xấu quá , chả đẹp tẹo nào . Mình mà biết thằng cha nào bắt KJW để cái kiểu tóc củ chuối ấy , phải chọc mù mắt hắn ra

Bình luận

chà hôm nay lão Leo nhà ta violen dử ta..ông bk nào gan quá dám làm mất hình tượng idol không sùng sao được chứ....))))  Đăng lúc 6-10-2011 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 8-10-2011 13:48:51 | Xem tất
Ai bảo mụ ta cứ thích sài tiếng Pháp  cơ,  đã vậy ta chơi tiếng Nga cho biết mặt.  cái tội thích dùng tiếng nước ngoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2011 19:49:16 | Xem tất
LỘ CHI TIẾT VỤ TAI NẠN CỦA KIM JAE WON

Ngày hôm qua, đại diện của Kim Jae Won đã tiết lộ chi tiết của tai nạn xe máy gần đây khiến anh phải rời bỏ bộ phim truyền hình I’m a Flower Too. Vào ngày 4/10, Kim Jae Won đã bị một tai nạn xe máy trong khi quay một cảnh cho bộ phim nói trên. Khi nhập viện, các bác sỹ đã kiểm tra và phát hiện ra rằng Kim Jae Won đã bị trật khớp vai và phải tiếp tục điều trị tại bệnh viện. Ngay sau vụ tai nạn, đại diện của Kim Jae Won công bố quyết định rằng họ sẽ không tiếp tục đóng phim I’m a Flower Too do tình trạng vết thương trên vai của anh.

Kim Jae Won

Chương trình Section TV của MBC đã phỏng vấn đại diện của Kim Jae Won qua điện thoại về việc bỏ phim. Quản lý của anh đã mô tả chi tiết hơn quá trình xảy ra tai nạn. Trích lời vị đại diện cho biết, "Tại hiện trường lúc xảy ra vụ tai nạn, bánh xe phía trước đột nhiên bị nhấc bổng lên. Đáng lẽ anh ấy có thể bỏ chiếc xe và thoát ra, nhưng do Kim Jae Won sợ người khác sẽ bị thương vì vậy anh ấy vẫn bám vào chiếc xe cho đến khi kết thúc".

Lộ ảnh Kim Jae Won nằm trên giường bệnh

Vị này cũng tiết lộ rằng các bác sĩ khuyên Kim Jae Won không nên vận động vai của mình trong 3 đến 4 tuần. Về việc bỏ vai trong phim truyền hình, người đại diện cũng xác nhận rằng họ đang sắp xếp mọi thứ với MBC.

Cr Kenh14
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 12-10-2011 21:07:22 | Xem tất
Tiện thể , Leo muốn nói với mọi người rằng Leo sẽ rút khỏi nhà của KJW . Mọi người thông cảm nhé , còn lí do vì sao Leo rút thì mình không thể nói được . Còn quyền lập topic mình sẽ hỏi Mod xem có thể chuyển qua được cho người khác không

P/s : Mọi người đừng nghĩ mình rút vì mình hết hâm mộ KJW , sẽ không bao giờ có chuyện đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách