Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamashita Tomohisa (山下智久) (Sơn Hạ Trí Cửu)

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 8-4-2013 08:32:07 | Chỉ xem của tác giả
aceryoungie gửi lúc 6-4-2013 17:52
mình muốn hỏi 1 câu hơi củ chuối tí, tình hình là mình xem cũng được 3 bộ của anh  ...

Khi còn nhỏ, trong JJr, Pi-chan bị huấn luyện viên xếp vào đội mặc áo màu hồng (pink), cậu ghét màu hồng nên thường xuyên mặc áo xanh và trà trộn vào đội áo xanh, nhưng có điều cậu không ngờ cậu lại bị cái gương mặt vô cùng đáng yêu của mình tố cáo, nên huấn luyện viên mới hét lên " Yamashita Tomohisa - PINK !" để yêu cầu cậu trở về đội của mình, cứ thế rất nhiều lần papa Takky của Pi nghe được nên Takky nói : " Yamashita Tomohisa - Pink ? , Yamashita - Pink ... thôi gọi YamaPi đi cho nó gọn !"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 9-4-2013 01:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật cụ Pi {:143:}

Em chẳng có chi làm quà, nói lời hoa mỹ cũng ko
Nếu như có thời gian thì cũng có thể em sẽ quay lại nhà cũ bên kia xem ngày xưa em đã nói gì về anh

Nhưng em nghi ngờ sẽ lại tuôn 1 tràng sến ở đâu đó về chàng vì mấy năm nay em đã phải kìm nén ko post về idol trên FB rồi T___________T

Mong rằng sang tuổi mới anh sẽ có nhiều bước tiến hơn nữa trong sự nghiệp. {:160:}

Pi Pi ơi MV tới hãy làm khác Ke sera sera đi ạ :"> Và sau cái SP drama này, tháng 7 tới mong là anh sẽ đóng film mới, gạt 2 'cú sốc' ratings vừa qua sang 1 bên và chọn cái kịch bản nào hay hay chút ạ {:138:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 9-4-2013 07:43:42 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng sinh nhật Pi-chan !!! chúc Pi-chan tuổi mới thành công mới, ở Nhật có bao nhiêu BXH ráng mà lọt top hết đi nhé ! mong được xem phim của Pi-chan ( kiếm cái kịch bản nào hay hay để đánh gục cái NwP)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 9-4-2013 12:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay sinh nhật bạn Pi *tung hoa nhảy múa* {:405:}

Sinh nhật bạn thì bọn mình đã tổ chức hôm chủ nhật vừa rồi, đặt cho bạn 1 cái bánh con bò :"> )

Khoe cái bánh :">

Sinh nhật bạn mình chả biết làm ji, lượn lờ LJ thấy có mấy cái wallpapers đẹp quá nên rước về cho đẹp nhà đẹp cửa :">

Cre: yuchen85@LJ

Bonus thêm vài trò nghịch ngợm của bọn mình vs bạn Pi {:156:}

Bình luận

Thấy lỗi quá, hôm nay mới vào chúc mừng Pi đc Happy birthday to Pi! Chúc Pi thành đạt hơn, hạnh phúc hơn, mạnh khỏe hơn!  Đăng lúc 12-4-2013 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 16-4-2013 18:40:21 | Chỉ xem của tác giả
[16.4] Tin đồn: YAMAPI góp mặt trong phim quốc tế "On the Mark".

Yamapi (đeo kính)

Có tin đồn nam diễn viên, ca sĩ  nổi tiếng Yamashita Tomohisa sẽ xuất hiện trong phim điện ảnh "On the Mark".  Một bộ phim về vũ đạo sôi động, lãng mạn và thú vị sẽ phát hành trên toàn thế giới vào năm 2014 với dàn diễn viên đa quốc gia. Một nhóm bạn trẻ từ khắp nơi trên thế giới đổ bộ tới Las Vegas và học những bài học về cuộc sống, tình yêu và tình bạn trên con đường vươn tới ước mơ của họ. Bạn không nên bỏ qua "On The Mark"

Nữ diễn viên kiêm vũ công trong bộ phim, Erika Guillory White đã đăng tải một bức hình cô chụp cùng Yamapi và bạn diễn Zen tại buổi thử giọng cho bộ phim ở LA.

Mời bạn cùng xem teaser ấn tượng của bộ phim:

Source: ErikaG_White twitter + AramaLJ
Vtrans: [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bình luận

nghe bạn linh_nhim bên japanest.com nói có tin đồn Pi sắp có phim mới với nàng Karina, bạn Rô có nghe tin này không nhỉ?  Đăng lúc 7-5-2013 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 18-4-2013 20:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Theo thói wen cứ vào ngày này lại vô nhà
Kh gặp đc ai của mấy năm trước
Mọi người bận rộn hết ít khi vào lại thăm nhà
Tin tức về Pi cũng ít hơn
8888 chuyện về Pi cũng ít hơn
Happy Birthday!

Bình luận

ss chúc mừng mình đó e  Đăng lúc 20-4-2013 01:55 PM
chúc mừng anh muộn quá ss ơi :"> chắc trong năm nay anh sẽ có 1 drama  Đăng lúc 19-4-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 17-5-2013 14:54:15 | Chỉ xem của tác giả
Nhà vắng vẻ quá,
hôm nào cũng ghé qua nhưng không gặp ai cả
Vì không biết tiếng Nhật nên nếu Kites không dịch new hay là sub về Pi thì mình cũng mù tịt thông tin luôn. Mọi người không up ảnh mới thì cũng không biết làm thế nào nữa.
Từ khi tách nhóm có vẻ Pi ít new hơn hay sao ý.
Hic. Không biết thời gian này Pi đang làm gì nữa.
Mình thuộc dạng hâm mộ nửa vời mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 18-5-2013 14:15:46 | Chỉ xem của tác giả
tron1804 gửi lúc 17-5-2013 14:54
Nhà vắng vẻ quá,
hôm nào cũng ghé qua nhưng không gặp ai cả
Vì không biết tiếng Nhậ ...

mình cũng giống như bạn nè, hôm nào cũng ghé qua nhưng chẳng thấy tin gì, hôm bửa lượn lờ bên Japanest thấy có tin đồn Pi-chan nhà mình sắp đóng phim với nàng Karina, mình không biết tiếng Nhật nên cũng ko biết có phải chỉ là tin đồn thôi không !? Nếu mà ko thấy mấy cái nikki của hắn thì mình cũng dám nghĩ hắn đang trong thời gian ở ẩn như Jin á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 25-5-2013 13:21:33 | Chỉ xem của tác giả
[25.5] Yamapi bị Iijima giám sát 24 giờ trên ngày ?!?

Bài viết này được đăng trên Tokyo Sports, không chắc chắn về độ tin cậy của thông tin.

Có vẻ như ngôi sao Yamashita Tomohisa, 28 tuổi, người thuộc phe Iijima ở Johnny’s Entertainment, đang bị quản lý của mình theo dõi chặt chẽ 24/24 giờ mỗi ngày. Điều gì đã xảy ra với anh ?

Yamapi bắt đầu dẫn một show truyền hình mới mang tên “Generation Tengoku” từ tháng 1, và tại trường quay có người phụ nữ luôn ở quanh anh ấy mọi lúc. Điều đáng ngạc nhiên là anh ấy bị kèm chặt ngay cả khi không làm việc. Ai đi ra ngoài cùng anh và mỗi nơi anh đặt chân tới đều bị theo dõi; theo Mr.X, Yamapi kể rằng anh ấy chỉ được ở một mình khi đi vệ sinh. Chúng tôi không chắc anh nói đùa hay thật, nhưng  Mr X khẳng định Yamapi đang rất mệt mỏi vì điều đó. Vậy lý do của việc giám sát chặt chẽ này là gì ?

Anh bị chụp hình đi club cùng Akanishi Jin cuối năm ngoái. Vào thời điểm đó, một thông báo đã được lưu hành nội bộ, cấm các thần tượng trong công ty dính dáng tới Akanishi Jin (người đã bất ngờ kết hôn với Kuroki Meisa hồi đầu năm 2012). Hình ảnh đã làm ban điều hành nổi trận lôi đình.

Tất nhiên, nếu như sự nghiệp của anh sau khi rời nhóm NEWS thuận buồm suôi gió, sự quản thúc này sẽ không cần thiết. Nhưng trừ single “Ai, Texas” giành được vị trí số 1 trên bảng xếp hạng, thì các single và album tiếp theo, kể cả đĩa đơn gần nhất “Que Sera Sera” cũng chỉ đạt tới vị trí thứ 2.

“Vì sự nghiệp của cậu ấy chẳng đi đến đâu, đã thế cậu ta lại mải vui đùa với bạn bè và phá vỡ các quy tắc,”  Mr. X cho hay.

Dù ngài Johnny đã nói để anh ấy tự bước về phía trước, bà Iijima nghĩ cần phải làm điều gì đó.

“Ngay cả vị trí MC của cậu ấy trên chương trình Generation Tengoku, bằng cách nào đó cũng được đảm bảo bởi quyền lực của Iijima, nên cũng phải có một số kết quả từ đó mà ra,” Mr X tiêp tục tiết lộ.

“ MC còn lại của chương trình, Imada Koji đã hoàn thành rất tốt vai trò chủ trì show, chương trình cũng rất hấp dẫn với rating ổn định, nên vai trò của Yamapi trong show cũng không có mấy,” nhân viên của đài truyền hình cho biết.

Tuy nhiên, đây là một cơ hội để Yamapi tỏa sáng. Với những tin đồn về bộ phim sắp tới trong tháng 7, nếu anh muốn lấy lại sự tự do của mình, anh cần phải cho thấy kết quả khả quan từ tất cả các hoạt động này.

Yamapi cần lấy lại phong độ nếu muốn được tự do như trước ?

Source: TokyoSports, allthingsjpop
Photos: Yamapi fanclub
Vtrans: [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites), vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Đọc tin tại: http://kites.vn/thread/-25-5-yam ... ay--393521-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 26-5-2013 20:34:57 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 25-5-2013 13:21
[25.5] Yamapi bị Iijima giám sát 24 giờ trên ngày ?!?

Cứ mong tin của em nó
Đọc tin này mà không biết tâm trạng thế nào
Có lẽ mọi cái đều vì tốt cho em nó cả mà, hi vọng từ giờ đến cuối năm mọi cái sẽ thuận lợi hơn.
Pi - 5ting
PS. Pic 1 đẹp thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách