Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vivien0790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Male] Yamashita Tomohisa (山下智久) (Sơn Hạ Trí Cửu)

[Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 28-5-2013 08:17:45 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong cái tin này thì tâm trạng rất ư là . tâm trạng. Mới thấy được cái tin cậu chuẩn bị quay fin tình cảm tay ba với Karina và Toda bên FB của A-chan chưa kịp chạy vào đây khoe với mọi người thì thấy ngay cái tin cậu bị quản thúc rồi thì có vẻ như người ta không tin tưởng lắm vào năng lực của cậu. Tomo , cậu phải chứng minh cho người ta thấy năng lực của mình đấy nhé ! cố lên !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 3-6-2013 19:47:03 | Chỉ xem của tác giả
Cả thế kỷ rồi em mới lại vào :)
SS Tròn bảo ở HD thì chắc nhầm sang ss loanPi :D
Nhà Pi vấn chỉ có vài mống này :))
Bên đây ứ làm monster gì cả, em sang bên jpn cũng mãi mới được có 2 tập *ôm mặt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 6-6-2013 09:38:45 | Chỉ xem của tác giả

Tạo hình của Pi trong "Summer nude"
Đẹp ha :D
Drama này anh buộc phải đẹp rồi, cái đẹp của anh quyết định rất nhiều tới rating :-s

Credit: REI_0409

Lần này là lần thứ 4 Pi đóng cặp với Karina rồi nhỉ, và cũng là lần thứ 3 rưỡi với Toda. Ko biết nữ diễn viên mới nào sẽ vào vai người yêu cũ của anh trong film này, dự là dc đóng mỗi 1 tí :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 6-6-2013 13:41:52 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 6-6-2013 09:38
Tạo hình của Pi trong "Summer nude"
Đẹp ha :D
Drama này anh buộc phải đẹp rồi, cái đ ...

Phim mới của Pi hả em?
tạo hình như vậy quá đẹp rồi
Tự dưng lại nhớ đến BB, lung linh vô cùng
Mong ngóng phim sẽ thành công
PS: tìm sub phim Nhật còn mỏi mắt nữa là phim của Pi. hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 6-6-2013 17:22:28 | Chỉ xem của tác giả
nhìn tạo hình mà mình thấy nóng ở trong lòng , chừng nào mới được xem phim đê ? Hy vọng khi nào phim ra thì có vietsub sớm. ngóng ơi là ngóng. ( cái Ending và Monster mình còn chưa coi được nữa - nhưng muốn coi Monster trước Ending vì tạo hình trong E già hơn M)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 10-6-2013 17:18:03 | Chỉ xem của tác giả
tron1804 gửi lúc 6-6-2013 13:41
Phim mới của Pi hả em?
tạo hình như vậy quá đẹp rồi
Tự dưng lại nhớ đến BB, lung  ...

Dạ hôm trước ss Minh Hà có trans tin đó ạ :D

Phim này sẽ là film tình cảm mang tính thương mại, nhằm đưa hình ảnh của anh trở lại vs fan gơ :))

3 nhân vật chính.

Dạo này nhìn Toda có sức sống hơn rồi. Ơn trời :)

Cr: ともぴん

Dàn diễn viên còn lại sẽ được công bố vào mai :D ko biết em nào đóng vai bạn gái cũ của Pi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 13-6-2013 08:05:28 | Chỉ xem của tác giả
roshajoley gửi lúc 10-6-2013 17:18
Dạ hôm trước ss Minh Hà có trans tin đó ạ :D

Phim này sẽ là film tình cảm mang tín ...

bạn gái cũ của Pi có rồi đấy ss ạ , cũng chính là "người cũ" của PI : Masami ! 6 năm rồi 2 người giờ mới tái ngộ. Pi kỳ này sướng kinh luôn, bao quanh có đến 3 đại mỹ nhân, hy vọng phim này rating cao cho "bà cô trẻ" Iijima bớt quản thúc Pi (cơ mà quản thúc 24/24h kiểu đó cũng khiến các fan girl yên lòng, ko sợ Pi mất vào tay ai cả hjhj)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 13-6-2013 10:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Quên chưa cop tin hôm qua sang đây

[11.6] Masami góp mặt trong phim giờ vàng của YAMAPI ! (tái ngộ sau 6 năm).

Theo thông tin, nữ diễn viên Nagasawa Masami (26 tuổi) sẽ xuất hiện trong drama Getsu 9 (phim giờ vàng) sắp tới mang tên "SUMMER NUDE", do nam diễn viên-ca sĩ Yamashita Tomohisa (28 tuổi) đóng vai chính.

Điều này đánh dấu lần đầu tiên sau 6 năm Nagasawa hợp tác với Yamashita kể từ khi bộ phim gần nhất họ diễn chung- "Proposal Daisakusen" phát sóng năm 2007.

Như đã đưa tin từ trước, những cảnh quay chính của "SUMMER NUDE" sẽ diễn ra ở bãi biển. Nhân vật chính "Mikuriya Asahi" (Yamashita) là một nhiếp ảnh gia không thể quên được người bạn gái đã đột nhiên rời bỏ anh 3 năm trước. Bộ phim xoay quanh mối tình tay 3 giữa Asahi và 2 người phụ nữ, "Chiyohara Natsuki" (do Karina thủ vai), một nữ đầu bếp bị hôn phu bỏ rơi ngay trước lễ cưới, và "Taniyama Hanae" (Toda Erika đóng), cô gái đã dành tình cảm cho Asahi suôt 10 năm kể từ hồi trung học.

Trong drama, Nagasawa đảm nhận vai người yêu cũ của Asahi, tên là "Kasumi".

Nagasawa bắt đầu các cảnh quay từ đầu tháng. Cô cho hay, "Đây là một drama hè, nên ngày đầu tiên khởi quay đã mang đến cho tôi không khí hè. Niềm phấn khích đã dâng cao trong tôi và tôi muốn tận hưởng điều này."

"SUMMER NUDE" sẽ phát sóng từ ngày 8 tháng 7 trên Fuji TV (mỗi thứ hai lúc 9 giờ tối).

Nagasawa Masami từng diễn chung với Yamapi trong drama học đường "Dragon Zakura" năm 2005 và phim tình cảm "Proposal Daisakusen" (2007). Cô cũng là đàn em khóa dưới và bạn học của em gái Yamapi. Karina từng hợp tác với Yamapi trong các phim:Kabachitare (2001), Long love letter (2002), Ashita no Joe (2011). Toda Erika từng đóng chung với Pi trong hit drama "Nobuta wo produce" (2005) và 2 phần drama y khoa "Code blue" (2008-2010).

Source & Image: Oricon + Tokyohive+Youku+tumblr
Vtrans: [email protected]
[kites.vn] Tin tức được dịch bởi J-zone (kites) vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

* Link news: http://kites.vn/thread/-11-6-mas ... am--396352-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 14-6-2013 01:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Pi sẽ hát theme song của phim mới

Anh ra lắm single quá anh ạ, em thì chả có điều kiện thôi thì anh ra bài hay để em còn down nhanh nhé

Anh hãy sớm tái hợp tác với JUN đê:x Nhạc rất chất (hoặc nói là dễ nghe thoải mái cũng dc), hợp giọng anh nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 14-6-2013 08:20:02 | Chỉ xem của tác giả
Sao tự nhiên lần này tớ đặt hy vọng vào Pi hơi bị nhiều nha : Pi đoạt giải dv chính xuất sắc cho Summer Nude nè, rồi theme song đạt No.1 BXH Oricon nè.
Ôi, không biết Pi làm nổi không nữa. Pi mà làm được thì tớ hãnh diện vô cùng . Chắc phải ngày đêm khấn Phật phù hộ cho Pi quá.
Cố gắng lên nha Pi, đừng phụ lòng tin yêu của fan và Iijima.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách