Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1400|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Yoo In Na bàn về việc "Goblin" và tình bạn của IU có ý nghĩa nhiều như thế nào với cô

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Yoo In Na đã chia sẻ về trải nghiệm làm việc trong bộ phim đình đám "Goblin" của đài tvN cũng như tình bạn của cô với IU trong một buổi chụp hình cho tạp chí Hallyu toàn cầu KWAVE M.

Sau buổi chụp hình mùa hè ở Okinawa, Nhật Bản, Yoo In Na đã dành thời gian cho buổi phỏng vấn và bắt đầu bằng việc nói về "Goblin". Nói rằng bộ phim là một bước ngoặt trong cuộc đời cô, nữ diễn viên bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc tới biên kịch bộ phim, Kim Eun Sook.

Cô nói: "Kim Eun Sook tìm thấy tôi khi tôi đang cảm thấy bất an và mất tự tin khi là một diễn viên. Sự tiếp cận của cô ấy đã đủ giúp tôi cảm thấy khá hơn, điều đó thúc đẩy tôi nhìn lại sự nghiệp diễn xuất của mình và đánh giá nó". Yoo In Na nói thêm: "Nhờ "Goblin", tôi đã học được cách tìm thấy niềm vui trong việc phân tích một nhân vật và biến nó thành của mình."

Nữ diễn viên cũng nói về tình bạn của cô với nữ ca sĩ IU. Yoo In Na nói: "IU có sức mạnh làm lay động tôi. Em ấy có sức mạnh chân thành và thuyết phục, thậm chí thúc đẩy bạn làm những điều mà bạn đã từ bỏ. Chúng tôi luôn cổ vũ lẫn nhau khi đón nhận một thử thách mới, và sự ủng hộ của em ấy giống như sự thôi miên mạnh mẽ đối với tôi vậy."

Hiện Yoo In Na đang tìm kiếm dự án tiếp theo.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-7-2017 04:21:55 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói tình bạn của chị In Na với IU rất đáng trân trọng trong giới nghệ sĩ này luôn. 2 bà này dính lấy nhau suốt à có up ảnh ít thôi ) Mình để ý là sau mỗi bộ phim mà IU tham gia, thì nàng này luôn có thật nhiều bạn mới. Quen chị In Na chắc từ hồi đóng Lee Soon Shin, còn bộ mới đây là Moon Lovers thì thân với Kang Han Na quá trời luôn. Chung tâm hồn ăn uống suốt ngày up ảnh đi chơi cùng nhau. Mình có đọc mấy bài nhiều người nhận xét về tính cách của IU, hầu như ai cũng bảo ẻm dễ gần với thân thiện và có phẩm chất tốt. Từ nghệ sĩ tiền bối đến hậu bối, bạn cùng tuổi luôn :V

Bình luận

Ồ vậy à =)) Mình k theo dõi nên cứ tưởng 2 chị thân nhau từ hồi Soon Shin cơ  Đăng lúc 12-7-2017 06:38 PM
Thân từ hồi show Heroes SBS 2010 rồi bạn, chính Na khuyên IU nhận vai Soon Shin đó.  Đăng lúc 12-7-2017 08:37 AM
chị In Na và IU thân nhau từ lúc tham gia show Heroes nhé  Đăng lúc 12-7-2017 08:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-7-2017 07:51:26 | Chỉ xem của tác giả
Thấy chị In Na khen IU mà vui trong lòng, chúc tình bạn của 2 người luôn đẹp như thế, mong chị In Na sớm quay lại với tác phẩm mới, thanks bạn đưa tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-7-2017 08:36:22 | Chỉ xem của tác giả
Na với Diu thì khỏi nói rồi, người nhà rồi đấy, fan hỏi Diu đi ăn với Hana nhiều vậy có làm Na giận không, Diu bảo người nhà thì không giận.
Chị em nhà này thân thiết cũng được 7-8 năm rồi nhỉ, từ hồi show Heroes 2010. IU mỗi lần có dự án mới là có thêm bạn, nhưng thân thiết đến mức như người thân vẫn chỉ có Na.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-7-2017 11:27:44 | Chỉ xem của tác giả
2 chị thân thiết dã man luôn ý nha
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-7-2017 12:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Nge c nói về IU cảm động ghê. Trong showbiz mà có tình bạn đẹp vậy thật đáng quý!

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-7-2017 13:16:08 | Chỉ xem của tác giả
hóng dự án tiếp theo của chị ý quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-7-2017 21:16:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ấm lòng với tình bạn của 2c.Bộ ảnh In Na đẹp quá đi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-7-2017 22:17:08 | Chỉ xem của tác giả
đúng là diễn xuất của bạn này cũng khá lên khi đóng trong goblin, thì ra bạn ấy cũng hiểu mình có nhược điềm nên cố gắng để hoàn thành bộ phim này. Chúc bạn may mắn và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-7-2017 01:55:48 | Chỉ xem của tác giả
Bạn bè trong giới showbiz mà thân nhau khó lắm
khi đã thân nhau rồi thì họ như là keo với sơn vậy
IU và In Na họ đã thân thiết gần cả chục năm rồi ,
mình nghĩ càng ngày họ càng thân nhau hơn nữa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách