Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
Thu gọn cột thông tin

[Star] Yoo In Na bàn về việc "Goblin" và tình bạn của IU có ý nghĩa nhiều như thế nào với cô

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-7-2017 21:34:06 | Xem tất
Yoo In Na với IU có 1 tình bạn thật đáng quý, luôn ủng hộ và động viên nhau
Về sự nghiệp thì In Na đã xuất hiện trong khá nhiều phim đình đám, chỉ tiếc là nhận vai thứ mà thôi ( ngoại trừ
Queen In-hyun's Man)
Mong sớm gặp lại chị trong dự án mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2017 17:01:54 | Xem tất
Trong Goblin nhìn chị rạng ngời luôn Chúc chị sẽ sớm có dự án mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2017 20:19:26 | Xem tất
Àn nhong ngừi eo
Xem Goblin thích cặp Gà - Chết kinh khủng huhu thích chuyện tình ấy từ thời cổ đại đến thời hiện đại. Nhớ lúc 2 người chia tay nhau trên cầu mà tuôi khóc lóc ỉ ôi như bị thất tình
Chúc chị Na sớm nhận dự án mới

Bình luận

t cũng bình thường thôi mờ có bận bịu gì lắm cho cam :)) dạo nì đu phim Fight for my way nên lại trồi lên Kites :3  Đăng lúc 14-7-2017 09:52 PM
Àn yong, dạo nì lại bớt bận r à :3  Đăng lúc 14-7-2017 09:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2017 21:14:46 Từ di động | Xem tất
Mong chị Yoo In Na sớm có được 1 vai diễn để tỏa sáng trở lại. Mình xem Goblin chỉ chờ cảnh của chị và Chết thôi. Đóng nhiều nhiều phim vào, nhớ chị lắm.
Yoo In Na cùng IU xuất hiện thật tỏa sáng. Chúc 2 chị em sự nghiệp phát triển, tình cảm luôn đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-7-2017 01:22:15 | Xem tất
Chế In Na là bias của mình, trong vô vàn diễn viên nữ đẹp và nổi tiếng hơn chị ấy, nhưng ko hiểu sao mình lại thích chị ấy nhất
Mình thích chị ấy qua phim chị đóng nữ chính đầu tiên là " Queen InHyun's Man", phải nói là cực thích bộ đó.
Còn trong Goblin thì chắc vì thích chị ấy sẳn và cũng 1 phần sp Lee Dong Wook nên lúc nào cũng hóng cặp phụ hơn hết.
Mình rất vui khi mà sau thành công của Goblin, đã giúp cho chị tích cực hơn rất nhiều. Hy vọng sắp tới chị sẽ chọn được dự án thật hay và nhanh chóng trở lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 12:16:45 | Xem tất
quen nhau từ Heros.. vẫn luôn ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách