Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-7-2015 10:53:27 | Chỉ xem của tác giả
Ngày mai là tập đầu tiên được chiếu bên Trung thiệt lòng là hết sức mong đợi bản vietsub của Kites.
Mình đọc giới thiệu nhân vật của Kites thấy nội dung của phim hình như được thay đổi rất nhiều so với truyện thì phải.
Trong truyện mình thấy nếu có mâu thuẫn, sự canh tranh, đối chấp thì chỉ đơn giản là giữa những trận đấu trong cuộc thi thôi còn giờ thì thấy Nhược Bạch, Sơ Nguyên, Đình Hạo cũng có mâu thuẫn với nhau luôn chứ @@ Gì mà mẹ Sơ Nguyên đả thương mẹ của Đình Hạo nữa @@
Có lẽ là làm vậy để thích hợp với nội dung của 1 bộ phim truyền hình.
Nhưng dù sao cũng mong rằng không thay đổi quá nhiều :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-7-2015 11:06:22 | Chỉ xem của tác giả
Giờ thì ngắm trai đẹp trước khi phim lên sóng nào

Nguồn: facebook.com/thieunutoanphongvnfc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-7-2015 20:04:10 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời ông mặt giời, topic đã được chuyển ra ngoài rồi, hy vọng subteam mình sẽ làm sub theo sát lịch chiếu, mỗi ngày chỉ cần sub 1 tập cũng là quá được rồi
chỉ hơi tiếc dạo này các đài trung quốc chuyển sang chỉ chiếu 2 ngày/tuần, cũng may mỗi ngày được 2 tập, chia ra xem sẽ không bị cảm giác chờ quá lâu
cảm ơn subteam nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-7-2015 08:02:22 | Chỉ xem của tác giả
trời oi sau bao ngày trông ngóng nay giấc mơ đã về Yang Yang yêu quý đóng là phải ủng hô nhiệt tình...chưa gì mới những tập đầu đã thấy lộ cơ bắp :XXXXXXX phim cute quá đi mất.
Hóng những tập tiếp cám on sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-7-2015 08:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày mong ngóng, phim đề cử của lòng ta cuối cùng cũng được rel.
Coi phim vì Dương Dương, nhưng cũng hóng bạn Trần Tường, thích bạn từ thời TYVQNN cơ. KLQ nhưng hôm nay chắc được coi rồi, không dám coi raw sợ biết trước, hehe. *Cúi đầu* cảm ơn subteam nhiều nhiều..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-7-2015 09:42:24 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng dậy đã thấy bản vietsub của Kites rồi, tuyệt vời quá chừng luôn
Hôm qua coi raw rồi, thấy phim có phần diễn biến khá nhanh khác hẳn với những bộ phim chuyển thể khác
Mà nhà sản xuất đúng là biết câu người xem nha
Tập 1 thôi mà để Dương Dương (Nhược Bạch sư huynh) với Ngô Lỗi (Diệc Phong) khoe thân rồi
Ôi mèn ơi Chết mất
Cảm ơn subteam đã làm việc hết mình như vậy nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-7-2015 13:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhà mình nhiều nhé XD
Mới vừa chiếu tối qua mà hôm nay đã có rồi
Thực lòng mình xem phim này chủ yếu vì tò mò khi đã đọc truyện ngày trước, không biết lên phim sẽ thế nào )
Mà đây cũng là truyện mình đặc biệt ấn tượng của MHK vì có mỗi truyện này nam chính không giàu ))
Lúc mới nhìn dàn diễn viên thì điều duy nhất mình nghĩ là sao dàn diễn viên trẻ thế, kiểu cảm giác còn non hơn so với tưởng tượng của mình, nhất là bạn đóng Sơ Nguyên.
Dù vậy vẫn phải xem rồi mới phán xét đã, nhỡ đâu sau lại vưà ý bạn ấy nhất
Nói chung là cảm ơn ST nhiều nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-7-2015 14:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên em xin cảm ơn ST đã làm sub phim này Hôm qua mình đu raw coi mà không hiểu gì hết, hôm này vừa thức dậy trên FB thấy lời quảng cáo bá đạo của ad trên Kites mà mừng húm
Truyện này đọc không biết bao nhiu lần không ngờ bây giờ đã được lên phim. Lúc nghe tin được chuyển thể thành phim cứ lo dàn diễn viên không hợp như BNTĐ bản điện ảnh nhưng khi biết Dương Dương đóng Nhược Bạch thì nhẹ nhõm hẳn Còn Hồ Băng Khanh thì chưa xem bao giờ nhưng lúc xem ảnh tạo hình nhân vật vs trailer thì cũng yên tâm hơn :-x riêng chỉ nhân vật Sơ Nguyên thì khác nhiều so với tưởng tượng của mình vẻ mặt thì cứ thấy đau khổ sao sao mà thôi không sao chuyển thể nào cũng không thể toàn diện được mình sẽ cố gắng nuốt nhân vật này em bos thêm cái ảnh cap hqa lúc đang xem bị đứng sẵn cap luôn   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-7-2015 15:56:22 | Chỉ xem của tác giả
Thích quá đi ~ Mặc dù chưa từng đọc truyện nhưng có Dương Dương đóng vai nam chính thì dù thế nào mình không thể bỏ qua được. Cứ nhìn biểu cảm lạnh lùng của Dương Dương mà xem, thật ngầu hết sức à! Chuẩn bị tinh thần hóng tập mới thôi ~
Cảm ơn sub team nhiều nha!  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-7-2015 18:44:54 | Chỉ xem của tác giả
m đã xem được 2 tập phim thấy khá sát nguyên tác chỉ có điều sơ nguyên sao lại thế kia tạo hinh nhìn như thường vượng vậy! Dương Dương cả ngoại hình lẫn khí chất đều cho ta thấy nhược bạch sư huynh bước từ truyện ra. Còn nữ chính diễn chưa được ổn định cho lắm nhưng đã tiến bộ sau mỗi phân cảnh. Thấy bạn Quang Nhã rất xinh và diễn khá ổn. Mình thích bạn Hiểu Huỳnh cách diễn và tính cách trong phim rất đáng yêu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách