Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-7-2015 21:08:05 | Chỉ xem của tác giả
phim cuối cùng cũng đã có vietsub, cảm ơn subteam nhiều lắm
đây là một trong những bộ ngôn tình đầu tiên mình đọc, giờ được chuyển thể thành phim nên cũng khá lo lắng vì dạo này chuyển thể nó rầm rộ quá
xem tập 1 thì thấy diễn xuất của các diễn viên nam khá ổn, nhưng mà nữ thì còn chưa ok lắm kể cả nữ chính nhưng mà công nhận chị này xinh, đẹp theo kiểu cổ ấy, nhiều lúc nhìn giông giống Đổng Khiết
điểm cộng là toàn diễn viên trẻ, đóng khá thích hợp với độ tuổi của truyện, chứ nếu mời diễn viên đã nổi nhưng tuổi cách xa quá đôi lúc lại phản tác dụng
nói chung là cảm ơn subteam nhiều lắm vì làm dự án này, đặt gạch hóng ep mới ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-7-2015 23:18:42 | Chỉ xem của tác giả
Tối nay mình vừa coi xong tập 3, 4 bên Trung. Nói chung là vẫn không hiểu nói gì hết Mong chờ ngày mai có bản vietsub của Kites
Ban đầu khi giới thiệu dàn diễn viên đóng phim mình thật sự rất hài lòng vì ai cũng như từ trong truyện bước ra vậy chứ chẳng phải là diễn viên đóng phim nữa. Nhưng mà qua 4 tập phim thì mình thật sự chẳng ưa nổi anh chàng Sơ Nguyên này. Mình thích Bạch Kính Đình trong "Năm tháng vội vã", một Kiều Nhiên vừa hiền lành, dịu dàng, cam chịu, sẵn sàng hy sinh vì bạn bè. Nhìn sơ thì Sơ Nguyên với Kiều Nhiên có khá nhiều điểm tương đồng. Nhưng thật ra ở Sơ Nguyên lại không cam chịu như Kiều Nhiên, anh biết đấu tranh vì những thứ anh muốn có, anh dịu dàng nhưng trong sâu thẳm anh lại là một con người cứng rắn. Đọc truyện cho mình cảm giác được Sơ Nguyên là một con người như vậy. Còn coi phim thì mình thấy anh ấy hiền thái quá, lại có cảm giác anh là Kiều Nhiên chứ không phải Sơ Nguyên, có nhiều cái mà mình không thể diễn tả được chỉ biết khi xem gặp anh này là dễ đi đến một cảm xúc khác @@
Mong rằng những tập sau anh sẽ tiến bộ hơn vậy   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 9-7-2015 07:31:09 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy Nhược Bạch sư huynh hay tiểu sư đệ Diệc Phong mà thấy bị dính phốt với ba này ‪#‎Phương_Đình_Hạo‬ soái vồn :"> con mắt đúng chuẩn mị thích, tui luôn thích nam thứ trong film
dàn nữ phụ thì dễ thương, kon bạn nữ chính bao dễ thương...:">
‪#‎Thiếu_nữ_toàn_phong‬
‪#‎Team_Bạch_Phong‬
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-7-2015 07:54:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình có thể tìm OST phim này ở đâu được ạ ^^
Coi phim ủng hộ Dương Dương mà giờ lại đi thích nhạc phim
Đang coi phim, tự dưng hè này lại muốn đi học võ T_T

Bình luận

bạn ơi nhạc phim trên mp3 có hết rồi đó, mình mới down về ^^  Đăng lúc 10-7-2015 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-7-2015 16:33:52 | Chỉ xem của tác giả
xem cảnh tắm của anh Dương Nhọ mà mất cả lít máu. bộ phim rất hay, cảm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 9-7-2015 16:43:20 | Chỉ xem của tác giả
hình như phim này ko hot lắm hay sao í, ra tới ep 4 rồi mà vẫn im hơi lặng tiếng qá
truyện của MHK mình đọc rất nhiều, còn mỗi bộ này dài qá chưa đọc, định hóng review mà chả có, vẫn đang rất đang băn khoăn ko bik có nên nhảy vào ko nữa
òa òa, thật là bối rồi, cơ mà có Bạch Kính Đình kìa, thôi xem phim ngắm ẻm cũng đc vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-7-2015 08:41:35 | Chỉ xem của tác giả
Nguyên do đến với truyện là mình bị thích bạn nhỏ Dương Dương. Nhìn dễ thương quá, sau đó đọc news mới biết bạn đóng phim này. vậy nên trong lúc chờ ra phim mình đã đọc 1 lúc hết cả 4 quyển truyện luôn. kết quả là sau khi đọc xong lại mê tít Nhược Bạch. Cứ đọc truyện là tưởng tượng ra khuôn mặt Dương Dương đóng phim sẽ thế nào . Haizzz mình già rồi còn ham hố nữa là các em tuổi teen. Đặt gạch hóng phim thôi.

Bình luận

;)  Đăng lúc 13-7-2015 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-7-2015 09:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Đang mải lót dép xem Đạo mộ, Dương Dương dạo gần đây phủ sóng nhèo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-7-2015 12:26:06 | Chỉ xem của tác giả
Đang bị cuồng phim này dã man T.T Dương Dương max đẹp >_<
Vì chưa đọc truyện nên không biết phim khác truyện gì nhưng với mình hiện tại phim rất hay ^^
Mình rất thích xem mấy phim kiểu teen như này của TQ nhé, phim này còn nhiều đoạn rất giống phim thần tượng Đài Loan, phim nhẹ nhàng mà cảm động dã man. Sau khi xem phim mình đã thành fan của Dương Dương rồi ^^
Anh đã dã man con ngan, bạn nữ chính cũng đáng yêu lắm ^^
Phim cứ có nhiều diễn viên mới xem sẽ không bị nhàm chán ^^
Mà bạn đóng vai Sơ Nguyên chán quá T.T đơ thế không biết ((
Chờ đến tuần tới để đươc xem phim ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-7-2015 21:08:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi Dương Nhọ đẹp trai quá đi.
Hóng phim này lâu rồi. Trong truyện không có nhiều tình tiết tình cảm của Nhược Bạch và Bách Thảo. Mong răng trong phim sẽ có nhiều hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách