Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-10-2013 22:50:07 | Xem tất
Đôi số 1 thiệt là nổi bật, couple cổ trang người lớn duy nhất lọt top bên cạnh 2 bé thiếu nhi {:180:}

Cúp của mợ thiệt là khiến người xem chịu hông nổi mà. YAI tuy nhỏ tuổi hơn nhiều nhưng diễn xuất rất chín chắn, khuôn mặt lại ko đẹp kiểu babe công tử bột mà rất nam tính quyến rũ, đứng với một mợ hơn 30 mãi chưa chịu già thì đúng là hợp ko chỗ nào để chê

Bởi ta nói bi kịch tuy đau lòng nhưng nhờ nó mới khiến người ta càng ám ảnh, thử hỏi nếu 2 vợ chồng ăn sung mặc sướng hạnh phúc suốt đời đúng kiểu viên mãn thì đâu có để lại cái sự day dứt tiếc nuối cho người xem, có tiếc thì mới có mong, có hóng "chỉ một lần nữa" để lấp đầy cái khoảng trống hụt hẫng lúc trước

Ủng hộ 2 tay cúp này, nhưng có 1 cúp ta sẽ giơ thêm 2 chân ủng hộ nếu tái hợp lần nữa, đó là cúp của mợ và Lee Jung Jin aka luật sư Alex Hong {:161:} Mèn ơi, bò xữa linh thiêng phù hộ cho chiện đó trở thành xự thiệt đi con {:96:}

Cúp ta quý nhì trong top này cũng chính là cúp cổ trang còn lại, 2 bé thiếu nhi {:110:} Mặc dù còn nhỏ nhưng thiệt sự là chemistry của 2 bé quá kinh khủng đi, ngọt hơn mía lùi, thêm cái kết thúc chuyện tình "thanh mai trúc mã" nó hơi bị cực kỳ dã man nên làm ta bị ám ảnh cả một thời gian dài {:139:} Chỉ mong sao chúng nó sau này có thêm cơ hội đóng cúp lần nữa, và lần này hãy thật trọn vẹn nhé {:161:}

Em fin dễ thương quá, tin dài vậy mà, hun em {:155:}

Eidt gấp: í lộn chik choa, tui xin lẫu cô kít, tui hổng có wen dòm credit nên hổng thấy tên cô chình ình ở đóa {:184:} Kít ngoan đừng giận, lại đây cho kẹo nhoa, hun bù cái {:87:}

Dù lộn cơ mà vẫn hun em fin {:184:}

Bình luận

phát hiện hơi dzô dziên ngoài lề là chệ Na có cái áo sooc đỏ xanh đen giống êm ghia =]]  Đăng lúc 2-10-2013 08:56 AM
*đá đít * hức hức, ta cũng ship cặp Lee Jung Jin - Kim Tae Hee T_T  Đăng lúc 1-10-2013 11:51 PM
keke, buồn cười vì câu đầu phát hiện :)) Một ý tưởng ko tồi oppa Jung Jin, cơ mà liệu sau đó anh có bị đá nặng hơn ko ;))  Đăng lúc 1-10-2013 11:29 PM
:)))))) ss thích Alex Hong của LSIH ak? ;))  Đăng lúc 1-10-2013 11:12 PM
fin đăng news thui ss ui, ng dịch là ng khác :))  Đăng lúc 1-10-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách