Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 40403|Trả lời: 925
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thành công của một bộ phim được quyết định bởi các yếu tố như: tính chất của bộ phim, kịch bản hay, nhịp độ của câu chuyện trong phim, những cảnh quay thú vị (và diễn viên), hiệu ứng giữa các ngôi sao với nhau,…. Không có công thức hoàn hảo nào bảo đảm chắc chắn cho một thành công . Một chương trình về cơ bản có thể thiếu một chút nội dung nhưng đôi khi những hiệu ứng từ những ánh mắt ngọt ngào của các nhân vật trong đó đã làm cho bộ phim thành công. Cuối cùng, điểm mấu chốt phụ thuộc vào cách khán giả cảm nhận nó, họ có thể yêu (hoặc ghép đôi) bất cứ ai mà họ đặc biệt quan tâm trong bộ phim đó.

Chúng tôi sẽ đề cập đến những cặp đôi của các bộ phim truyền hình được yêu mến.Và trong đó các ngôi sao chưa bao giờ tái hợp một lần nữa sau sự hợp tác trong bộ phim đầu tiên. Bởi vì đó là giấc mơ của mọi người yêu mến các bộ phim truyền hình để được xem một cuộc hội ngộ giữa cặp đôi yêu thích của họ trong tương lai.

1. Yoo Ah In và Kim Tae Hee trong Jang Ok Jung (2013)

Đây là một câu chuyện tình yêu sử thi giữa vua Sukjong (Yoo Ah In) và Phi tần của mình (Kim Tae Hee) mà đã sớm biết được kết thúc trong bi kịch ngay từ đầu. Trong khi bộ phim truyền hình đã rơi vào nhiều tranh cãi trong nước để cố gắng viết lại lịch sử , đưa ra cái nhìn mới về nhân vật chính (Jang Ok Jung) trong một ánh sáng yêu thương tích cực, hai diễn viên chính vẫn thành công trong việc đánh cắp trái tim của khán giả quốc tế ( bên ngoài của Hàn Quốc) với hóa học trên màn ảnh của họ.
Người xem không bao giờ nhìn thấy khoảng cách tuổi tác sáu năm của Yoo Ah In và Kim Tae Hee  trong cuộc sống thực (cảm ơn tạo hóa đã cho Tae Hee một vẻ đẹp hoàn hảo), họ đã hóa thân đầy thuyết  phục trong hình ảnh một cặp đôi uyên ương trên truyền hình, với những ánh nhìn đầy yêu thương.

Mong muốn của khán giả để được nhìn thấy sự tái hợp giữa họ:

Để bù đắp cho tất cả những giọt nước mắt của chúng tôi đã rơi và chịu đựng nỗi buồn trên màn ảnh lãng mạn của họ, xin cả hai tiếp tục những gì đã được nói ra và thể hiện trong bộ phim. Chúng tôi chưa hồi phục từ  sau kết thúc đau đớn đó và tâm hồn chúng tôi rất cần một sự xoa dịu để chữa lành. Thêm vào đó, chúng tôi còn muốn thấy Tae Hee trong những bộ hanbok.
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Nguồn : http://entertainment.xin.msn.com
Dịch : [email protected]

P/S : Sao có thể quên được tình iu của couple này chứ {:399:}

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!
Muop56 + 5 Cảm ơn bạn
Kat + 5 cặp 7 và 9 :xx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-10-2013 22:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Trong 10 cặp trên thì em nó thíc 1-3-5-6-7-10
Những cặp này có những lúc làm em phát cuồng vì độ cute đáng iêu
Có những lúc lại làm trái tym bé nhỏ cụa em rỉ máu
Còn cặp Sun-Ốc thì khỏi nói tới mức độ cuồng của em nó
Cứ gọi là ship điên cuồng
Mặc dù Hee là bông đã có chậu Bi bếu
Cơ mờ Hee có bỏ Bi theo cuộc chơi dzới Chồ na thì e Sả cùng 1 số thành fần khác cụa ĐỘNG YÊU NỮ c~ hông có cản
Nhớ hồi lâu lắm lắm rùi xem Full House, trời ơi ngày nào cũng lăn lộn ra cười
Bi bếu và ss Song trong film này qá hợp nhao, rất mong chờ 2 ngừi tái hợp
Đôi em nhỏ số 3 thì hông còn zì để bàn cãi về diễn xuất cũng như độ đẹp đôi của 2 ẻm
2 em vài năm nữa tái xuất iêu nhao nhé, lớn nhanh chệ đợi
Còn 5-6-7 chắc hông cần fải giải thếch thì dân tình cụng hiểu ha
News hay qá, tks ss Miu đã dịch news èn bợn nào đó đã đăng News nà {:444:}
P/S: Cái PS hơi bị hay, qá hợp dzới e nó, thíc bài này dã mannnnnnn {:414:}

Bình luận

ờ, hì ^^  Đăng lúc 3-10-2013 01:52 PM
hihi, hum qua ss dùng 3G nên hok có dám coi clip =))))))  Đăng lúc 2-10-2013 02:36 PM
Tks ss đã gọi em vừa lên dường nằm thấy tn nhào vô ngay mà ko kịp ss ạ may còn pệt 2 chứ đến mai vào ko biết lưu lạc phương nao rồi  Đăng lúc 1-10-2013 11:01 PM
*đạp đạp*  Đăng lúc 1-10-2013 10:55 PM
bó cẳng ;))  Đăng lúc 1-10-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-10-2013 22:43:33 | Chỉ xem của tác giả
nếu như mợ già với Chô na lại tiếp tục làm tiếp phần 2
thì xem như fan nhà Ốc sướng điên đảo
vì xét cho cùng vẫn là 1 HE+nhiều chi tiết chưa giải quyết trọn vẹn mà mn vẫn còn băn khoăn
với lại 2 người đóng mấy cái skinship rất tự nhiên
có bản uncut của cảnh bệt rầu nhưng vẫn chưa dám xem :(
có điều xác suất cho vụ này gần như là 0% :))

couple thứ 2 là Cháo và Gốm
nói thật là vì 2 người này quá đẹp đôi
nên muốn họ hợp tác với nhau trong 1 tác phẩm khác của riêng 2 người :x

cảm ơn ss dịch tin
và ai đó đăng news ^^

Bình luận

Nếu HE thì mình ủng hộ nhiệt liệt *tung hoa*  Đăng lúc 2-10-2013 07:21 PM
Vì đông nên mới cần cho thiên hạ bik cái sự thật động trời này :))))))))))  Đăng lúc 1-10-2013 11:58 PM
@ss pati: *suỵt* chỗ này đông người nha ss :))  Đăng lúc 1-10-2013 11:47 PM
Tiêu hâm :)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-10-2013 11:41 PM
ủa chết cha, ta ko có thường nhìn credit =))))  Đăng lúc 1-10-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-10-2013 22:43:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng muốn họ tái hợp, Jang Ok Jung hay vậy mà, để lại nhiều nuối tiếc , hic hic   
Nhưng phim vừa mới đóng máy, có muốn chắc cũng còn nhâu nhắm {:399:} {:399:}  
Thôi thì anh chị tạm thời cứ chịu khó đi xem phim của nhau cũng được , cho fan đỡ nhớ

Bình luận

ss chọn cái PS hơi bị chuẩn bài :x  Đăng lúc 2-10-2013 02:18 PM
sao mà trở kịp nhỏ đó được ss, 2 phát enter là nó nằm chễm chệ ở sofa rầu ak :))  Đăng lúc 1-10-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-10-2013 22:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này sao toàn tin hay về mợ thế này :)) nhờ vậy cũng đỡ thấy nhớ mợ hơn hehe

Phải thú thật vị trí đầu tiên của 10 cặp đôi này rất đúng ý mình. K phải vì mình là fan của mợ hay vì lão In đẹp zai hay j đâu nhé, sự thật là cảm xúc hoá học giữa 2 người rất mãnh liệt và rất chân thật. Nhớ lúc đầu khi phim giới thiệu dàn cast, ai cũng nghi ngờ khoảng cách tuổi tác giữa mợ và chô nà sẽ khiến ng xem tụt cảm xúc, nhưng BXH này đã chứng minh điều ngược lại đúng k? :)
Nhờ diễn xuất quá tốt của 2 người mà tâm hồn mình cũng khá là bay bổng vào thời đểm đó :)). Họ sinh ra là dành cho nhao *em chém thui, bà coan đừng ném gạch em tội nghiệp =)))*

Một cặp đôi khác mà mình rất rất, cực kì thích khác là ss HJW và HB oppa :">
Đẹp đôi k thể tả, chemistry trong từng nanomet khi 2 người chung 1 cảnh quay :))
Mình còn từng mong 2 người phim giả tình thật nữa kìa :( tiếc là cuối cùng chỉ là bạn hic hic, nhưng mình tin HB oppa cũng rất quý ss Ha theo 1 nghĩa nào đó =))

Cảm ơn fin đã trans tin nhoé :x

Bình luận

tại em thấy cái bài chưa edit của ss như kiểu nội dung của news Good Doctor phía dưới :)  Đăng lúc 1-10-2013 11:06 PM
xin chúc mừng, bạn đc + 9 Kites =))  Đăng lúc 1-10-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-10-2013 22:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Họ không phải là một "cặp đôi" đúng nghĩa, nhưng sự lãng mạn giữa Lee Jong Suk và Kim Woo Bin dường như là vô giá trong thế giới phim truyền hình Hàn quốc. Nhờ hóa học bền vững trên màn ảnh giữa các diễn viên và nhân vật của họ, hai ngôi sao đã trở thành các siêu sao nổi tiếng sau một đêm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-10-2013 22:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Mong đóng phim thì hk có cơ hội rồi, Runing man thì cho na cũng đã tham gia rồi, nói chung là khả năng này là không thể

mình cũng có mong muốn là Hee vs chú Lee lại đóng chung 1 phim nhiều khi ước mơ chỉ là mơ ước

mà thôi, đóng với zai mới nó mới thú zị ^^, đóng với người cũ mắc công anh Bi lại nói: "sao em cứ đóng chung với anh ý hoài thế,  có phải 2 người có tình ý gì hem, anh ý có zợ ròi nhé, đừng có đốt nhà ng` ta " ^^~

các cặp còn lại thì mình mong được xem các cặp 5.6.7 đóng chung với nhau 1 lần nữa ^^

Bình luận

hý hý "đốt nhà" hài quá Zig ợ =))  Đăng lúc 4-10-2013 04:02 PM
chít cười với câu Bi nói/ kịch bản Zig =)))))  Đăng lúc 1-10-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-10-2013 22:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một câu chuyện tình yêu sử thi giữa vua Sukjong (Yoo Ah In) và Phi tần của mình (Kim Tae Hee) mà đã sớm biết được kết thúc trong bi kịch ngay từ đầu. Trong khi bộ phim truyền hình đã rơi vào nhiều tranh cãi trong nước để cố gắng viết lại lịch sử , đưa ra cái nhìn mới về nhân vật chính (Jang Ok Jung) trong một ánh sáng yêu thương tích cực, hai diễn viên chính vẫn thành công trong việc đánh cắp trái tim của khán giả quốc tế ( bên ngoài của Hàn Quốc) với hóa học trên màn ảnh của họ.
Người xem không bao giờ nhìn thấy khoảng cách tuổi tác sáu năm của Yoo Ah In và Kim Tae Hee  trong cuộc sống thực (cảm ơn tạo hóa đã cho Tae Hee một vẻ đẹp hoàn hảo), họ đã hóa thân đầy thuyết  phục trong hình ảnh một cặp đôi uyên ương trên truyền hình, với những ánh nhìn đầy yêu thương.

Bình luận

edit b ui ^^  Đăng lúc 2-10-2013 02:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-10-2013 22:46:14 | Chỉ xem của tác giả
em mong chờ Hee đóng phim với Lee Byung Hun nữa cơ

còn đy Runing man với Yoo Ah In

chứ hk có mong chờ Chô na lại đóng với ốc 1 lần nữa, đóng có 1 lần mà thấy chô na bị Hee bỏ thuốc rồi tội nghiệp chô na quá, Hee là bông đã có chậu rồi mừ

Bình luận

ai biểu chô na bỏ thuốc cho Hee trong phim ;))  Đăng lúc 2-10-2013 02:17 PM
ai biểu chô na bỏ thuốc cho Hee trong phim ;))  Đăng lúc 1-10-2013 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-10-2013 22:46:50 | Chỉ xem của tác giả
tò mò quá đi
không biết có những cặp nào nhỉ
có một cặp mình luôn mong sẽ được gặp lại nhưng không biết có trong đây không
thanks bạn dịch tin nha
Trả lời