Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minhchung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Transfic] [Transfic | MA] Sugar, Spies and Everything Nice | pinkemerald | 21Bang | Epilogu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-4-2013 21:19:32 | Xem tất
{:437:} ss đi coi concert của bạn G hả {:402:} ngưỡng mộ ghê {:437:}
Mặc dù vẫn bảo ss là ko sao đâu bọn em chờ thoải mái nhưng mà ngày nào cũng vào 2,3 lần để hóng {:313:}
Mấy fic ss lựa chọn để trans rất hay cảm xúc mỗi lần đọc cứ phải gọi là dạt dào ấy nên ko bỏ lỡ fic nào cả {:425:}
hi vọng ss sớm tỉnh vì em cũng muốn 1 lần được say như thế {:409:}

Bình luận

đi về rồi báo hại lại muốn đi thêm DDDDDDDDDDD8 buồn nhắm chán nhắm em ơi DDDDDD8  Đăng lúc 24-4-2013 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-5-2013 21:47:52 | Xem tất
Ko đọc chui nữa mà cmt một cái điểm danh đã đọc cho phần khởi hí hí
Em là em rất thích fic này ss Mich a {:398:} Kiểu mà tâm trạng, cảm xúc thay đổi theo chiều hướng tốt yêu thương là cực kỳ thích luôn, lại còn đủ mặt nhân tài thêm mấy pha hành động mỗi ngày, mỗi ngày lại từng chút đọc fic mà như thật
Tiếp tục hóng hớt chap và cảm ơn ss đã trans fic {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-5-2013 14:18:10 | Xem tất
dù đã đọc từ hôm qua nhưng mà vẫn mò vô đọc lại
Phải nói là cái fic này rất là cuốn hút nhé {:414:} không phải vì là fic MA nên mình nói thế đâu mà thích kiểu gần gũi của 2 người, từ từ đến cao trào dễ tạo cảm xúc cho người đọc {:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-7-2013 00:53:50 Từ di động | Xem tất
:((((( Weeeeeee? So Hee?????
Đã không đọc bản Eng mà chờ bản trans cho hay với gay cấn mà ko chịu nổi. Sao có thể quay ngoắt 180 độ như thế >"< thế thì ăn năn với tội lỗi cái khỉ gì nữa, rõ lắm trò b-( bạn tác giả này viết nhân vật phản diện tốt ghê :))).
Tội mợ Da, đọc xong mà tự nhiên tim cũng nhoi nhoi theo T.T T.T
p/s: ss Mich ơi hãy trans KTG ss nhé :* :* :* ( e onl đt ko cmt được trong topic thảo luận của nhóm. Hiu hiu)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách