Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Chrysanthemum to The Beast/ Dâng Hoa Cho Dã Thú/ 给野兽献花 - Phòng Tổ Danh, A

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-5-2013 22:47:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này có vẻ hấp dẫn đây. nghe cái tên thấy ấn tượng quá. đây là phim hành động Trung Quốc rồi, phải down về xem mới được, thích nhất là xem cảnh giao chiến trong phim trung quốc.
đặt gạch ngồi hóng phim cái
thank subteam nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-5-2013 09:01:45 | Chỉ xem của tác giả
Tìm trong các comment toàn thấy đặt gạch hóng, chờ lâu lắm, tựa nghe hay.blah blah Mình có thói quen đọc lướt hết các comment để tìm hiểu về phim định xem mà hình như trên này ít ai cho lời bình, cảm nhận mà chỉ lót gạch hóng, tựa nghe hay; đọc 10 comment thì 9 cái lót gạch hóng @@. Thấy buồn ghê.

Xem chục topic phim thì hết chục topic có những comment đầu tiên là lót gạch hóng, chục trang sau vẫn còn hóng và mình kéo tới mười mấy trang mới thấy có 1 thiên thần comment cảm nhận, lời bình.

Xin chân thành cảm ơn subteam đã bỏ công sức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 28-5-2013 09:03:32 | Chỉ xem của tác giả
tớ cũng chờ phim này lâu rồi. Down về xem thôi có mỹ nữ nhiều ko ta?
Nay được xem hehe . Nhìn hình xăm đã quá
Thank mấy bác nhiều . Love it

{:445:}{:445:}{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-5-2013 09:38:33 | Chỉ xem của tác giả
tên nghe rất lạ, nội dung phim cũng rất mới mẻ, và thú vị nên phải down về ngay mới được. Nghỉ hè có mấy bộ phim nhâm nhi trốn nóng chắc sẽ mát mẻ lắm đây.hehe
cảm ơn subteam nhiều, hi vọng mọi người cũng thấy mát mẻ như mình để làm việc thật hiệu quả {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 28-5-2013 13:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim thế nào chứ xem qua cái poster và tên phim thì phải load xuống ngay.
Mình cực thích mấy thể loại phim xã hội đen, băng đảng thanh toán nhau.
Cảm ơn ST nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-5-2013 13:45:02 | Chỉ xem của tác giả
nghe từ "Dâng hoa cho thú" tưởng đâu sẽ có cảnh nóng gì đâyhóng mãi mà ko thấy mác 18+ vậy là hiểu rồi đó hé.
Nhưng phim nghe nội dung chắc có vẻ gay cấn lắm đây , thêm vào nữa có An Dĩ Hiên tham gia nữa.
túm lại là rất ưng phim này.hihihi.thanks subteam nhìu nhìu nek.

Bình luận

hì hì, là "Dâng hoa cho dã thú" chứ bạn!  Đăng lúc 28-5-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-5-2013 13:51:15 | Chỉ xem của tác giả
các bạn nào coi phim rồi cho mình thăm dò xíu nhé!
phim có cảnh nóng kg mấy bạn (coi chung với anh trai nên những phim có cảnh đó ngại lắm. hì hìtest trước cho chắc ăn)
không thấy phim gắn mác 18+ những nhìn cái hình ấn tượng quá đi
lâu rồi kg thấy An Dĩ Hiên đóng phim nên cũng hóng lắm, chắc là phim hay mọi người hen ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-5-2013 14:47:39 | Chỉ xem của tác giả
nghe tựa thì nên gắn mác
nhưng không thấy mác nào cả
chắc là nên gạt bỏ suy nghĩ lung tung được rồi.
nghĩa sát nghĩa vậy:)
thích An Dỹ Hiên nè, lần này đóng cùng sao HK nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-5-2013 15:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Phim cứ phảng phất mùi của phim Thành Long ấy nhỉ:)) Bạn Phòng kia đánh võ cũng hơi có nét giống bố, nhưng về độ mượt thì còn thua xa bác í.

Phim cho bạn í làm diễn viên chính chứ ấn tượng nhất nhân vật anh Huy:)) Đóng mấy đoạn điên điên, ma ma nhập tâm thế không biết.

Có mấy diễn viên mặt rõ quen mà ko biết tên. Ai dịch giùm tên với:
Gồm:
1. Chị ba của Mĩ lực
2. Vi cường
3. Anh rể của Mĩ lực
4. Quang Huy:))) (Bó tay, nhân vật quan trọng thế mà bị nằm ngoài danh sách nhân vật chính à:)))

Xem đoạn đầu buồn cười. Còn nói chung là chả biết phim nói về nội dung gì:))

Đồng chí Huy lúc đầu hình như bị gay, thế mà đoạn cuối lại ngoan ngoãn yêu chị ML nhể=))

Bình luận

Em ko dám xem ss ạ:)) Em bị sợ mấy dạng máu me nên xem hơi hãi, tuy biết là hay mà vẫn phải rút:">  Đăng lúc 30-5-2013 08:27 PM
có gì đâu, tại dạo này ít phim hay quá, Kill The Boss ss mới down rồi ế mà chưa muốn gặm, tính ra dài tập thì giờ chỉ coi mỗi Hannibal, Rắc có coi bộ này ko?  Đăng lúc 30-5-2013 08:34 AM
Khiếp, ss nói thế làm e áp lực nặng nề:)) Dạo này em cũng ít xem phim TQ lắm, tại thấy chán chán, mà hình ko đc đẹp nữa:P  Đăng lúc 29-5-2013 11:42 PM
à, cái bộ Kill The Boss có sub rồi đới, cô có hứng xem thì xem đi rồi cho ss ý kiến nhớ!!^^ dạo này nhiều phim vs show quá ko có thơi gian coi nên phải chọn lọc tí..=''=   Đăng lúc 29-5-2013 10:05 PM
thế hở?? thế thôi vậy, thấy gu của cô vs tôi khá là giống nhau nên thôi để đó mần phim khác vậy!!:(  Đăng lúc 29-5-2013 10:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-5-2013 17:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Á, phim này đọc view thấy hấp dẫn ghê nha =) {:440:}
máu fan girl lại nổi {:259:}
tên phim rất Đam Mỹ mà {:276:}
để cái poster phim làm hóng quá ) gì chứ phim có An Dĩ Hiên thì mình rất thích :"> thanks sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách