Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Chrysanthemum to The Beast/ Dâng Hoa Cho Dã Thú/ 给野兽献花 - Phòng Tổ Danh, A

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-5-2013 22:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim này là hình như có liên quan đến đam mỹ ah nha!
Chưa xem, nhưng mình nghĩ sẽ lại một chuyên tình bùn
Nhưng thôi download về xem thôi!
Thank subteam. Hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 29-5-2013 10:34:25 | Chỉ xem của tác giả
nữ chính xinh, nam chính ngố

phim xem giải trí cũng tạm được, có hài có cảm động, nhưng cảm thấy phim cứ ngắn ngắn và kết thúc cứ nhạt nhạt sao ấy

khúc đầu vào phim đã a a ư ư tưởng các bạn sub quên gắn mác , nhưng cũng chỉ có mỗi chỗ đó là hơi nhạy cảm xíu

ấn tượng và buồn cười nhất kaf quả điện thoại đi động quả lê cắn dở.chết mất với hàng nhái trung quốc thôi

mà cái quyển sách mà Quang Huy đưa cho Mỹ Lực rồi khúc cuối đưa cho chị Ml là gì vậy mọi người nhỉ, chẳng lã là sách chữa tâm lí, nhờ nó mà anh ấy tìm lại được cảm giac với phụ nữ à???

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 29-5-2013 14:30:01 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong phim này, thấy dàn diễn viên khá ổn, đẹp đấy. Nhưng mà cái gia đình toàn đàn bà, ghê quá, nhất là bà mẹ, đóng cứ giả giả kiểu gì ấy
Còn anh Huy thì lúc đầu cứ tưởng gay, hóa ra k phải, đoạn cuối còn yêu chị của Mỹ Lực cơ
Còn 2 n/v chính thì cũng được, thích An Dĩ Hiên dã man  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 29-5-2013 14:55:38 | Chỉ xem của tác giả
Nghe cái tên phim thì cứ tưởng là 1 cô gái xinh đẹp bị bán hoặc gán ép cho 1 đại ca xã hội đen
Đọc cái tóm tắt lại tưởng đại ca xã hội đen đồng tính tìm mọi cách có dk mỹ nam Mỹ Lực
Hóa ra ko phải à :)
Thanks subteam, sẽ down phim này coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 30-5-2013 21:59:25 | Chỉ xem của tác giả
thoáng thì tưởng là phim cổ trang.xem mới biết là phim xã hội trung quốc ngày xưa thanh toán lẫn nhaua huy chân chính chỉ mở vũ trường và bán kem.thông minh hơn ng.cái gì cũng dự liệu được.đoạn đầu phim cười đau cả bụng đến cuối phim lại khiến mình rưng rưng nước mắt.sao nhiều ng chết thế k biết.may là kết cục có tí vui vẻ.a huy k chết, 2 anh chị lấy nhauđc cái xem NG của phim ở mấy giây cuối cười đau cả bụng.đóng trong phim thì sát thủ mà ra ngoài thì rất hài.phim hay!!.thanks sub!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 31-5-2013 03:08:53 | Chỉ xem của tác giả

các bạn nào coi phim rồi cho mình thăm dò xíu nhé!
phim có cảnh nóng kg mấy bạn (coi chung với anh trai nên những phim có cảnh đó ngại lắm. hì hìtest trước cho chắc ăn)
không thấy phim gắn mác 18+ những nhìn cái hình ấn tượng quá đi
lâu rồi kg thấy An Dĩ Hiên đóng phim nên cũng hóng lắm, chắc là phim hay mọi người hen ^^

Bình luận

phim này k có cảnh nóng bạn à , ady xuất hiện hơi ít mà phim này xem xong mình thấy nhạt lắm  Đăng lúc 31-5-2013 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 31-5-2013 09:33:36 | Chỉ xem của tác giả
oài
đọc nội dung sao mình liên tưởng đến đam mĩ
ai có chung suy nghĩ vs mềnh ko?

ngày trước chỉ cần 100 kí tự bi h nâng thành 200 làm mình lười bình luận hơn
haiz văn dốt nó khổ thế đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-6-2013 09:35:33 | Chỉ xem của tác giả
Trước đây xem trailer cứ tưởng phim bạo lực lắm nhưng thật ra thì phim nghiêng về mảng hài hước hơn xã hội đen. Tội nghiệp cho ba mẹ con và anh rể của Mỹ Lực, chết oan uổng. Lúc đầu mình tưởng họ chỉ diễn kịch do Quang Huy sắp xếp thôi, không ngờ đến lúc đám cưới thấy chỉ còn có chị hai, làm mình buồn buồn vài giây. Cũng tội cho Vi Cường, trung thành với Quang Huy cho đến cả lúc chết. Ngoài ra tình huống chiếc đồng hồ, có lẽ Quang Huy bảo vệ Mỹ Lực một phần cũng do nó. Thấy đồng hồ nhớ lại người anh em lúc xưa của mình. Chỉ là không biết Quang Huy có biết chủ nhân của chiếc đồng hồ là anh rẻ của Mỹ Lực không thôi.
Nói tóm lại phim đều đều, xem cũng ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-6-2013 16:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Hàng nóng lại về cảng rồi :v. nghe tên phim là đã muốn xem liền...
cần phải download về nhanh và ngay thôi. Tối nay khô máu với nó luôn.
thank you subteam nhiều nhiều nha=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 3-6-2013 14:49:50 | Chỉ xem của tác giả
tưởng phim hành động kịch tính đến lúc xem rồi mới thấy hài khó đỡ. các bác làm phim cứ như vậy làm e xem phim thấy đau tim quá
a rể của Mỹ Lực- trưởng quan là nhân vật hài nhất trong phim. đồng chí này toàn có những pha gây cười khó đỡ thôi
a Huy thì nhìn đẹp trai, menly ngời ngời hóa ra lại là... ko biết là thẳng hay cong đây ta {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách