Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 65078|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min nói về cảnh kết hôn, kiss scene với Park Yoochun và đoạn kết của dram

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-5-2012 23:24:05 | Xem tất
Tem

Thôi, chỉ nghe bạn ý nhắc lại cảnh đám cưới, mình cũng khóc theo.

Phim này đoạn đầu hay, đoạn giữa hơi lê thê. Nhưng hai tập cuối thì để lại ấn tượng sâu sắc.

Tình trạng chung của phim Hàn, khó nói! Nhưng về cơ bản đây là bộ phim tớ cảm thấy tương đối ổn về khâu kịch bản. Không bị tình trạng đầu voi đuôi chuột kinh khủng khiếp như rất nhiều phim trong giai đoạn gần đây.

Cái tem trước khi thăng đường ngủ bù vì hai tập cuối của RP.

Bình luận

ko dám coi lại, em một phát xoá bay khỏi lap  Đăng lúc 31-5-2012 03:03 PM
dạo này xem phim Hàn thấy rất lo lắng cho vận mệnh của cái phần kết thúc :))  Đăng lúc 31-5-2012 08:11 AM
ngủ bù vì hai tập cuối của RP là sao ạ? ss lại xem lại à =))))) thế thì bệnh nặng hơn cả e rồi :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:08 AM
mát tay, đắt hàng sao ss ơi =)))  Đăng lúc 30-5-2012 11:59 PM
ss toàn giành tem =))))  Đăng lúc 30-5-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2012 23:33:41 | Xem tất
J-storm gửi lúc 30-5-2012 23:31
Bà GR nhé, chả chịu phím trước, bắn cho thucle phỏng,  tự ái rồi đó!!!

Đọc đã rồ ...

Hô hô, may quá, mình còn chưa kịp tắt máy, bà ấy vào gọi. Thế là mình phi ra ngay. Mình phải tìm hiểu ngay thông tin của couple của mình chứ. Mình mấy năm mới kiếm được một đôi để ship mà. Nàng ghen tị làm gì. Ai bảo nàng gia nhập thời đại chậm chi.

GR bảo là lúc phim đang còn, báo chí không ship Chun Min, mà giờ phim hết rồi, báo chí ship ác luôn.

Bình luận

Mình bắt đầu thù bạn thucle... bắt đầu giai đoạn tranh dành tem với mình rùi... giờ phải tỉnh hơn mới được!!! GRRRRRRRRRRRRRR  Đăng lúc 30-5-2012 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách