Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 64644|Trả lời: 853
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min nói về cảnh kết hôn, kiss scene với Park Yoochun và đoạn kết của dram

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Chiều ngày 30.5, nữ diễn viên Han Ji Min, người đóng vai Park Ha trong drama "Rooftop Prince" đã có cuộc phỏng vấn với tờ Oh My Star tại một quán coffee ở Nonhyundong, Seoul.

Chú rể biến mất, tuy đây là chuyện sớm muộn cũng sẽ xảy ra nhưng lại đúng trong đám cưới. Chính vì vậy, hôn lễ của drama "Rooftop Prince" trở thành một ngày hạnh phúc lẫn bi thương.

Ngay từ lúc mới bắt đầu quay cảnh này, nước mắt các diễn viên không ngừng chảy, dù là "Lee Gak" Park Yoochun, người kết thúc chuyến lữ hành đến thời hiện đại để quay về Joseon hay "cô dâu Park Ha" Han Ji Min.

Nhắc đến cảnh đám cưới, Han JI Min cho biết: "Quá bi thương nên không nói nổi lời thoại".

Han Ji Min nói: "Sau khi Lee Gak biến mất, tôi có câu thoại: "Anh đi chưa?", nhưng do run rẩy nên tôi không thể nói ra lời, thậm chí tôi còn đọc thành: "Đi đi đi đi chưa?". Sau đó tôi không kìm chế nổi liền bật khóc. Sau khi khóc một lần, tôi tưởng sẽ khó có thể tiếp tục rơi lệ, nhưng khi máy quay chạy, nước mắt tôi cứ thế chảy xuống không thể ngừng lại. Đạo diễn và Yoochun cũng khóc. Các diễn viên thường giữ trạng thái tinh thần ổn định trước khi đến cảnh quay của mình, nhưng người bạn này (chỉ Park Yoochun) không cần diễn cũng vẫn đứng cạnh máy quay phim và khóc".

Nhắc đến nụ hôn với Park Yoochun, Han Ji Min cho biết:
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Nguồn Ohmynews
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-5-2012 23:24:05 | Chỉ xem của tác giả
Tem

Thôi, chỉ nghe bạn ý nhắc lại cảnh đám cưới, mình cũng khóc theo.

Phim này đoạn đầu hay, đoạn giữa hơi lê thê. Nhưng hai tập cuối thì để lại ấn tượng sâu sắc.

Tình trạng chung của phim Hàn, khó nói! Nhưng về cơ bản đây là bộ phim tớ cảm thấy tương đối ổn về khâu kịch bản. Không bị tình trạng đầu voi đuôi chuột kinh khủng khiếp như rất nhiều phim trong giai đoạn gần đây.

Cái tem trước khi thăng đường ngủ bù vì hai tập cuối của RP.

Bình luận

ko dám coi lại, em một phát xoá bay khỏi lap  Đăng lúc 31-5-2012 03:03 PM
dạo này xem phim Hàn thấy rất lo lắng cho vận mệnh của cái phần kết thúc :))  Đăng lúc 31-5-2012 08:11 AM
ngủ bù vì hai tập cuối của RP là sao ạ? ss lại xem lại à =))))) thế thì bệnh nặng hơn cả e rồi :))  Đăng lúc 31-5-2012 12:08 AM
mát tay, đắt hàng sao ss ơi =)))  Đăng lúc 30-5-2012 11:59 PM
ss toàn giành tem =))))  Đăng lúc 30-5-2012 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-5-2012 23:26:25 | Chỉ xem của tác giả
Trước h trong thear fim ít có com, dường như là ko luôn!
Chỉ coi và có cảm nhận riêng :">
Hnay coi được News này mới biết chị Bạc Hà đã nhập vai đến ntn!
Thành ra mới nói xong, xong fim 2 con ng đó vẫn chưa thoát ra khỏi nhân vật nên mới có tin đồn iu nhao :">
Ôi, nhớ 2 ac quá! :-s
Mong 2 ac tái hợp trong 1 dự án fim hoặc quảng cáo nào cũng được, làm cho fans đỡ nhớ! :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-5-2012 23:27:34 | Chỉ xem của tác giả
Ss Min tấm hình này xinh quá đi...Đúng kiểu nhẹ nhàng của ss
Ss Gr ẩn nội dung nên phải còm mới biết đây....
hồi hộp cảnh kiss ss Min nói gì =))
========================
Đã đọc xong
Ss Min công nhận nhập vai quá mà...Diễn đoạt đó tuyệt vời luôn...thật cảm động da diết
Tưởng ss nói gì nhiều lắm...chẳng qua cũng chỉ là nói về diễn xuất
Ss diễn rất hay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-5-2012 23:28:33 | Chỉ xem của tác giả
Hức vậy mà đã xa Gác Mái đc 1 tuần rồi, nhớ quá đi thôi! :((((
Cảnh đám cưới mình cũng khóc quá trời luôn, ss Min diễn hay quá :x
Thật sự là vẫn chưa hài lòng về kết thúc lắm, vẫn mong là Gấc có thể xuyên không sống với Ha cơ :(

Bình luận

mới đầu tớ cũng mơ vậy.. nhưng nghĩ lại thì nếu mà xuyên ko kiểu đấy, phim nó lại thành nhàm... mất đi cái hay và ý nghĩa. phim.. thậm chí trở thành vô lý  Đăng lúc 31-5-2012 09:54 PM
không có cách nào để kết thúc được như vậy đâu b ơi  Đăng lúc 31-5-2012 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-5-2012 23:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Đúng đoạn gây tò mò nhất thì ẩn , thật là biết cách câu cm :))
Cp này đẹp đôi chứ ha , ko biết cảm nhận về ks thì như thế nào ?
Thảm đến mức đứng ngoài cũng rơi lệ :(
Vậy là nàng đã nói rõ ràng kết thúc với fan rồi nhá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-5-2012 23:29:17 | Chỉ xem của tác giả

Cám ơn ss Green đã update news của Ji Min !

Trước đó Chun cũng nói về cảnh khi Lee Gak mờ đi, Chun đã xúc động như thế nào rồi ! Đến h đó vẫn là cảnh xúc động nhất trong phim ! Nghĩ đến thôi mà .... huhu

Cái phần ẩn ai cũng tò mò nè ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-5-2012 23:30:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi tin hot quá ko cmt ko được gì chứ couple nhà mình đóng cảnh ấy ko rơi lệ mới lạ, mình ngồi xem ko mà khóc hơn 2h
Thương ah chị nhà mình quá
Đã đọc nội dung ẩn:)) Ôi e iu chị quá chị Min oy
Minnie và Micky:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-5-2012 23:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Hợ đúng là cảnh kết hôn vừa hạnh phúc vừa đau thương thật
Xem phim đnag cừoi vì thấy cảnh đám cưới lại còn có kiss, đang sung sướng thì bỗng nhiên anh biến mất {:442:}
Cảnh đó cả 2 người đều khóc nhưng mà nước mắt chú rể như là kiểu tự phát không có trong kịch bản vậy, lúc ss Han quay cảnh đó anh Park cũng đứng bên ngoài khóc nữa (nhập vai quá đây mà {:399:})
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-5-2012 23:31:18 | Chỉ xem của tác giả
nhưng kiss scene với Park Yoochun tại đám cưới trong "Rooftop Prince" đặc biệt đến mức "chỉ nhìn thấy hai chúng tôi".

Đọc câu này thấy lòng lâng lâng ^^
Sau RP dù gặp chuyện buồn, nhưng may mắn là chun toàn quen đc người tốt như ss Ji Min, anh Tae sung .....

Ps: Chun cũng chụp họa báo, chắc sắp có bài pv ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách