Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11989|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Thiên kim trở về/ Lý Dịch Phong, Lý Thấm, Lý Uy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 15-10-2014 16:06:37 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tên tiếng Trung: 千金归来
Số tập: 50 tập
Thể loại: tình yêu, báo thù
Ngày phát sóng: 30/10/2013
Đạo diến: La Xán Nhiên
Biên kịch: Tống Linh
Chuyển thể từ tiểu thuyết mạng "Trọng Sinh Chi Thiên Kim Báo Thù" của Ngô Phù Sinh.

Nội dung:

Thẩm Trường Thanh (Lý Thấm), tiểu thư của một gia đình giàu có. Cô luôn dành niềm tin vào mẹ kế và con riêng của bà cho đến khi bị hại chết. May mắn sống lại, Thẩm Trường Thanh quyết tâm thay đổi bản thân để đấu lại những người đã hại chết cô và mẹ ruột của mình. Bộ phim là quá trình phấn đấu từ một cô tiểu thư không biết gì trở thành "nữ cường nhân" mạnh mẽ với sự giúp đỡ của Lâm Hạo (Lý Dịch Phong) và Kim Duệ (Lý Uy)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-11-2014 13:14:04 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem vietsub tập 32-33 xong 2 tập này là lúc Lâm Hạo và Trường Thanh trở về bên nhau đang ngất ngây với tình yêu đẹp của 2 người tự dưng đọc bình luận của bọn họ tự dưng nghe bực bội gì đâu nào là Lâm Hạo diễn dỡ mặt đơ không có cảm xúc nếu nó bảo Lâm Hạo không đẹp trai thì mình không nói gì cảm nhận mỗi  người mỗi khác đáng lẽ mình cũng không bực đến như vậy nhưng vì bọn họ còn nói đến tên lý Dịch Phong bảo là Phong diễn vai TôTô trong CKKD dở như vậy mà sao lại nỗi tiếng chắc là do gặp thời mà thôi mình rất thích FF nên mình cũng mong muốn FF được nhiều người yêu mến thấy có người nói xấu FF như vậy dù nói không quan tâm nhưng trong lòng cũng hơi tức tức bây giờ chỉ hy vọng các phim sau này của FF đều thành công và mỗi nhân vật do Phong thủ vai đều để lại ấn tượng tốt trong lòng khán giả

Bình luận

thích PP thì mình cũng ko thay đổi đc suy nghĩ của họ, mình bực vì những điều ấy ko đáng ss ạ. Chỉ cần mình hiểu về PP, quý mến, theo dõi và ủng hộ bé  Đăng lúc 25-11-2014 01:32 AM
có nhiều ng thích thì cũng sẽ có ng ko thích mà ss, e nghĩ mình chẳng cần phải để ý gì đến những bình luận thiếu thiện chí như thế 1 khi ng ta đã vốn sẵn ko   Đăng lúc 25-11-2014 01:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-11-2014 21:16:49 | Chỉ xem của tác giả

cr:baidu

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
qiuxuan + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-11-2014 20:27:26 | Chỉ xem của tác giả

cr: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 16-11-2014 14:06:02 | Chỉ xem của tác giả
Sao mà phim này ngược tâm với bé Phong thế

cr: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-11-2014 13:28:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 31 đang đến hồi gay cấn đợi đến tập 32
chắc cũng hơi lâu chạy qua xem bản tiếng Trung xem thử tập cuối  coi kết  thúc thế nào đúng là tức thật cái kết không hiểu gì cả nhưng được cái Lâm Hạo nhà ta xuất hiện ngời ngợi so với Kim Duệ đúng là một trời một vực các fan thì đa số ai cũng ủng hộ Lâm Hạo hết như vậy cũng mát cả lòng

Bình luận

dàn dv chính thì e thấy vẫn giữ nguyên Lý Thấm còn Lý Uy thì ko biết có tham gia ko? nhưng e nghĩ là anh ấy cũng ko đóng tiếp nữa  Đăng lúc 17-11-2014 01:20 AM
phim này đang quay phần 2 rùi đó ss, nhưng thay vai của PP bằng Ngô Trác Hy ss ạ nhưng e thấy chỉ mượn danh phần 2 thôi chứ tên nv hình như khác  Đăng lúc 17-11-2014 01:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 13-11-2014 04:22:53 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 13-11-2014 03:44:12 | Chỉ xem của tác giả
SS coi tới tập 15 rồi ngưng ,nghe các em nói về đoạn kết như vậy ,ss chưa muốn coi tiếp sợ sẽ bị ấm ức.
TT và LH : nhìn cả 2 rất đẹp đôi:

Credit as tagged
Cre : http://tieba.baidu.com/p/3402116853
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 13-11-2014 00:37:04 | Chỉ xem của tác giả
linhttp gửi lúc 9-11-2014 11:52 AM
Xem mấy tập cuối thấy bực mình,ko hiểu tại sao LH ra nước ngoài rồi biến mất rồi xuấ ...

mình cũng có mong muốn đó... dù là chọn ai đi nữa... cũng tốt hơn là để như vậy... đau lòng
trải qua bao nhiêu sóng gió... lúc LH bị thương ở đầu
TT nói xin lỗi KD nói đành phải nợ anh ta... cứ nghĩ sẽ happy ending vs LH... nào ngờ... oh my god... dồ mất lại bị nhớ LH

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 9-11-2014 11:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy tập cuối thấy bực mình,ko hiểu tại sao LH ra nước ngoài rồi biến mất rồi xuất hiện đc mấy giây cuối cùng.Đạo diễn đã xây dựng tình yêu Hạo-Thanh quá đẹp từ đầu,khác với nguyên tác rồi,biên kịch cũng đã nói HT sẽ về với nhau sao cái có cái kết dở hơi thế chứ? Thèm có phiên ngoại ( Như Best time có 2 cái kết) quá!

Bình luận

đồng cảm với bạn vì cái kết quá củ chuối, xem mà hụt hẫng ghê gớm  Đăng lúc 9-11-2014 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách