Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 11904|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama 2013] Thiên kim trở về/ Lý Dịch Phong, Lý Thấm, Lý Uy

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên tiếng Trung: 千金归来
Số tập: 50 tập
Thể loại: tình yêu, báo thù
Ngày phát sóng: 30/10/2013
Đạo diến: La Xán Nhiên
Biên kịch: Tống Linh
Chuyển thể từ tiểu thuyết mạng "Trọng Sinh Chi Thiên Kim Báo Thù" của Ngô Phù Sinh.

Nội dung:

Thẩm Trường Thanh (Lý Thấm), tiểu thư của một gia đình giàu có. Cô luôn dành niềm tin vào mẹ kế và con riêng của bà cho đến khi bị hại chết. May mắn sống lại, Thẩm Trường Thanh quyết tâm thay đổi bản thân để đấu lại những người đã hại chết cô và mẹ ruột của mình. Bộ phim là quá trình phấn đấu từ một cô tiểu thư không biết gì trở thành "nữ cường nhân" mạnh mẽ với sự giúp đỡ của Lâm Hạo (Lý Dịch Phong) và Kim Duệ (Lý Uy)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2014 14:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Bác sĩ Lâm - tềnh iu của mềnh, vai diễn đưa mình đến với Phong PHong

cre; baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2014 14:18:36 | Chỉ xem của tác giả
Lâm Hạo đẹp trai, đáng yêu, chung tình của tớ

cre: baidu

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-10-2014 14:22:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-10-2014 14:24:05 | Chỉ xem của tác giả
thật sự là bác sĩ lâm hạo đáng yêu kinh khủng khiếp ..
...Nhưng mà cái kết của phim làm mình tức hộc máu T.T
Không hiêu sao không thích nhân vật nữ chính huhu chắc là tại chị ý làm tổn thương hạo ca của mình

Bình luận

à, bạn vào đây giới thiệu làm quen nha bạn: http://kitesvn.com/thread/-member-dang-ky-thanh-vien-fengfeng-s-house-437971-1-1.html  Đăng lúc 16-10-2014 02:37 PM
bớt nóng bạn ơi, mình yêu bác sĩ Lâm của bọn mềnh là đủ goy:)))))))  Đăng lúc 16-10-2014 02:36 PM
phiền bạn edit bài 3 dòng dùm mình trong vòng 24h nhé!  Đăng lúc 16-10-2014 02:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-10-2014 19:03:56 | Chỉ xem của tác giả
hienmeoo0 gửi lúc 16-10-2014 02:24 PM
thật sự là bác sĩ lâm hạo đáng yêu kinh khủng khiếp ..
...Nhưng mà cái kết của phim ...

Mình cũng thích Lâm Hạo nhất trong số tất cả các vai của PP mà mình được xem. Vai Lâm Hạo vừa đáng yêu, vừa chính trực, thẳng thắn, tốt bụng, chung thủy. Mình thì thấy Lâm Hạo và Trường Thanh về ngoại hình rất đẹp đôi nhưng về tính cách thì mình thích Lâm Hạo với cái chị mà gia đình Lâm Hạo muốn anh ấy cưới ý. Chị này dù chỉ xuất hiện vài 3 cảnh nhưng mình thấy sống biết điều, phù hợp với con người Lâm Hạo. Còn Trường Thanh tuy cũng tốt, đáng thương và chỉ thủ đoạn với kẻ thù, những người hại cô ấy thôi nhưng nhiều lúc sự khôn lanh của cô ấy khiến mình cảm thấy ko phù hợp với Lâm Hạo. Cơ mà vậy chứ mình vẫn thích Hạo Thanh

Bình luận

uh, mình cũng thế, coi phim này khá nhiều lần nhưng toàn coi bản cut của LH thôi chứ ko hứng coi những vai khác, mà phim này coi cũng mệt nữa nên chỉ thích coi LH  Đăng lúc 18-10-2014 09:59 PM
ừ mình cũng bỏ cái khúc ý mà:)) tại vì xem phim chủ yếu là ngắm LH mà k có LH thì mất cả hứng :))  Đăng lúc 18-10-2014 09:55 PM
LH đính hôn bên Mỹ nên mới xiêu KD hay sao đó, mình cũng chẳng rõ lắm vì từ khúc LH sang Mỹ là mình ko coi nữa, chỉ coi đc khúc TT nghe tin LH đính hôn thì đau khổ thôi   Đăng lúc 18-10-2014 09:47 PM
mình thì chỉ tức từ cái chỗ LH ra nc ngoài rồi chẳng xuất hiện luôn, với lại khúc ấy TT có vẻ xiêu xiêu KD nên mình cũng bỏ chẳng xem nữa, nhưng tại TT nghe tin   Đăng lúc 18-10-2014 09:46 PM
mình xem phim càng về sau thấy càng tức, nhưng vì FF đáng yêu vẫn p? cố chờ đợi để cày nốt hehee  Đăng lúc 18-10-2014 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2014 01:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục tiết mục ngắm bác sĩ Lâm trước khi đi ngủ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2014 01:20:08 | Chỉ xem của tác giả
Anh bác sĩ cứ đáng yêu thế này thì tớ phải biết sống làm thao?

Bình luận

Để em "tiếp máu" cho =))) Cơ mà nhờ Lâm Hạo em mới biết tới bạn Phong Phong đó chứ :)) Thích vai này quá chừng  Đăng lúc 19-10-2014 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2014 22:00:41 | Chỉ xem của tác giả
iu chết mất, sao có thể đáng iu như thế hử bác sĩ Lâm

[

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-10-2014 13:32:25 | Chỉ xem của tác giả
"Thiên kim trở về": loạt ảnh Lý Thấm - Lý Dịch Phong ngọt ngào tình cảm

Phim truyền hình tình cảm đô thị "Thiên kim quy lai" (Thiên kim trở về) được cải biên từ tiểu thuyết trên mạng "Hào môn thiên kim trùng sinh", do Thượng Hải Khắc Đốn ảnh thị và công ty Bắc Kinh Tứ Hải huynh đệ phối hợp sản xuất, đạo diễn La Xán Nhiên thực hiện, do Triệu Văn Tuyên, Lý Thấm, Lý Dịch Phong và Lý Uy đóng vai chính, sẽ đồng loạt phát sóng vào ngày 30/10 trên đài Đông Phương, Hắc Long Giang và Vân Nam. Hôm nay, bộ phim đã công khai bộ ảnh tình cảm ngọt ngào của Lý Thấm và Lý Dịch Phong. Trong phim, ngôi sao thế hệ 9X Lý Thấm sẽ nắm tay "hotboy quốc dân" Lý Dịch Phong diễn ra một đoạn tình cảm thanh tân lãng mạn duy mỹ.

Trailer

cre: sina
[email protected]

Click xem ảnh

Bình luận

Hồi đó thấy news nam thanh nữ tú thì dịch thui, đâu ngờ có ngày cuồng ảnh dữ vậy =))  Đăng lúc 19-10-2014 02:01 PM
ss nhớ hồi đó có cmt mấy cái news của em dịch về phim này và còn để cả ava của Hạo Thanh ít ngày nữa :)))  Đăng lúc 19-10-2014 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách