Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4754|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lần đầu tiên gặp gỡ Han Ji Min suýt đâm xe vào Hyun Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thậm chí họ đã gặp nhau trước khi bắt đầu tham gia movie The King’s Wrath, Han Ji MinHyun Bin đã có cuộc chạm trán đặc biệt với nhau.

Vào ngày 2 tháng 4 , Han Ji Min và Hyun Bin đã tham gia họp báo movie The King’s Wrath tại  Lotte Cinema  gần đại học Konkuk.

Trong cuộc họp báo , Han Ji Min đã thừa nhận rằng : do nội dung phim cả hai đóng vai đối nghịch nhau , nên cô ấy không được trò chuyện nhiều với Hyun Bin.

Tuy nhiên, đạo diễn nói rằng hai diễn viên thực sự có cuộc gặp gỡ đầu tiên rất thú vị .

"Tôi đã trễ trong khi lái xe đến một nơi nào đó , vì vậy tôi đã vội vã, chợt một người nào đó xuất hiện. Tôi nhấn phanh, và đó là Hyun Bin ", Han Ji Min giải thích. "Tôi rất bất ngờ. Đó là cách đầu tiên chúng tôi gặp nhau. "

"Tôi thực sự không biết," Hyun Bin nói thêm: "Khi tôi đang trên đường đến công ty đã có việc gì đó xảy ra gần nơi tôi làm việc."

Đạo diễn Lee Jae Gyu nói đùa rằng mỗi mối quan hệ đều có thời điểm bắt đầu tồi tệ

The King’s Wrath sẽ công chiếu vào ngày 30 tháng 04.

Source :http://mwave.interest.me/enewswo ... their-first-meeting
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 4-4-2014 14:45:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi a Bin đã quay trở lại... nóng lòng nóng ruột chờ phim công chiếu ghê vậy đó... lại có chị Ji Min nữa chứ... cô bạn thân của Ngố đây mà...
có 2 anh chị này thì rating phim sẽ đc bảo đảm thôi...
cuộc gặp tình cờ vs tình huống bất ngờ ngoài mong muốn này cũng khá thú vị nhỉ... cứ như trong film lun ý... may mà cả 2 đều ko sao... thôi thì cứ xem đấy là sự khởi đầu tốt đẹp như câu nói của Đạo diễn-nim đi 2 anh chị nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-4-2014 12:11:11 | Chỉ xem của tác giả
Chài ai, nghe như phim nhỉ. Thì ra 2 anh chị có duyên với nhau đến vậy. Mà là duyên ác nữa nha. Giống trong movie quá.
Thật sự rất kì vọng và hóng phim này. Bữa coi trail, thấy hấp dẫn lắm, nhất là a Bin, nhìn khác ơi là khác. hì hì^^
Đúng là phim sắp công chiếu, tin tức ồ ạt, thích thật.  Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-4-2014 03:54:40 | Chỉ xem của tác giả
em ngửi thấy mùi gian tình nhá
nói vậy thôi chứ hai người có duyên thế này hợp tác với nhau hi vọng có thể mang thành công lại cho tác phẩm
dẫu sao cũng là movie đánh dấu sự trở lại của anh già Bin sau mấy năm tu thân trong "thiên đường" toàn nam nhân, thành công vẫn là tốt nhất, về mảng drama thì không nói làm gì, nhưng mà movie anh zai có lẽ vẫn còn non và xanh dù đã có mấy cái dắt túi cuồn nhưng mà chưa có cái nào thực sự ghi được dấu ấn, lần này em nó xem trailer rồi, rất rất có triển vọng luôn, mà không biết anh zai có nhảy vô RM chơi không tiện thể quảng bá cho phim chút chút, như vậy thì không còn gì toẹt vời hơn
chúc anh zai cùng movie thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-4-2014 22:10:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chị của em, cuộc gặp gỡ định mệnh với anh Hyun Bin lại là một cuộc đụng xe chứ
Chị không nên lái xe một mình nữa
Có khả năng nguy hiểm tính mạng nè
mà em lo sợ cho Chun nhà em quá đi
Gặp gỡ một chàng trai khác cũng tốt không kém gì Chun cả ^^ trong một tình huống đặc biệt như vậy
=> Một cuộc tình có thể nảy sinh nha
THank bạn dịch tin

Bình luận

haha, em iu vào nàh mình chơi đi .Binnie của chị là hàng quý hiếm đó nha . kaka  Đăng lúc 3-4-2014 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-4-2014 21:38:29 | Chỉ xem của tác giả
Sao lại có màn gặp gỡ tình cờ vậy chứ.

Trên đường có biết bao người như thế mà Minnie lại suýt đâm vô Binnie à.

Cảm giác trên đời này có nhiều sự tình cờ quá, Trái Đất đúng là nhỏ thiệt đấy.

Mong chờ sự hợp tác drama của 2 tình yêu quá, movie chưa đủ đâu à.

Đã thế trong phim còn đối đầu nhau nữa thiệt là
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-4-2014 20:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị có duyên thế, mà tới giờ hai anh chị vẫn chưa có dịp đóng chung bộ nào cho hoành tráng...
Hóng anh chị sớm được tham gia phim truyền hình cùng nhau...Anh chị cũng thật đẹp đôi đó ah...
Biết đâu nhân duyên tự tìm đến chỗ anh chị sớm cũng nên...
Cảm ơn chủ thớt đăng news này!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-4-2014 19:17:56 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là hai anh chị đối đầu nhau mà
muốn dụng thật ngoài đời nữa chứ
Chúc phim của anh Bin và ss HJM thành công nha
Nhất định phải coi mới được
Tks thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 3-4-2014 17:12:54 | Chỉ xem của tác giả
em thik cái câu nói đùa của bác PD này ạ
Đạo diễn Lee Jae Gyu nói đùa rằng mỗi mối quan hệ đều có thời điểm bắt đầu tồi tệ

y như trong film lun. 2 người đụng nhau trong một tai nạn
có khi nào? có khi nào???... ko ta
thanks bạn dịch news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-4-2014 16:47:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi , trong fim đã thế ngoài đường cũng ko khá hơn bao nhiều hai anh chị nhỉ ...
thôi thì phải có những sự cố như vậy mới quen biết và nhớ về ban diễn hơn ..hehe..
chúc phim của hai tình yêu thành công nhe ...

ps:nhìn đẹp đôi quá chừng

Bình luận

hhaha, 9 xác .. ác duyên sau này sẽ là nhân duyên !!!!!!  Đăng lúc 3-4-2014 10:32 PM
thường thì đụng xe luôn là điểm khởi đầu của những mối tình :))))  Đăng lúc 3-4-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách