Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4724|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lần đầu tiên gặp gỡ Han Ji Min suýt đâm xe vào Hyun Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Thậm chí họ đã gặp nhau trước khi bắt đầu tham gia movie The King’s Wrath, Han Ji MinHyun Bin đã có cuộc chạm trán đặc biệt với nhau.

Vào ngày 2 tháng 4 , Han Ji Min và Hyun Bin đã tham gia họp báo movie The King’s Wrath tại  Lotte Cinema  gần đại học Konkuk.

Trong cuộc họp báo , Han Ji Min đã thừa nhận rằng : do nội dung phim cả hai đóng vai đối nghịch nhau , nên cô ấy không được trò chuyện nhiều với Hyun Bin.

Tuy nhiên, đạo diễn nói rằng hai diễn viên thực sự có cuộc gặp gỡ đầu tiên rất thú vị .

"Tôi đã trễ trong khi lái xe đến một nơi nào đó , vì vậy tôi đã vội vã, chợt một người nào đó xuất hiện. Tôi nhấn phanh, và đó là Hyun Bin ", Han Ji Min giải thích. "Tôi rất bất ngờ. Đó là cách đầu tiên chúng tôi gặp nhau. "

"Tôi thực sự không biết," Hyun Bin nói thêm: "Khi tôi đang trên đường đến công ty đã có việc gì đó xảy ra gần nơi tôi làm việc."

Đạo diễn Lee Jae Gyu nói đùa rằng mỗi mối quan hệ đều có thời điểm bắt đầu tồi tệ

The King’s Wrath sẽ công chiếu vào ngày 30 tháng 04.

Source :http://mwave.interest.me/enewswo ... their-first-meeting
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-4-2014 09:30:28 | Chỉ xem của tác giả
suýt đâm ngoài đời thật á
không phải bên đó người ta hay xem mấy sự kiện xui xui kiểu này là dấu hiệu thành công à
không biết kết quả ra sao chứ thấy tên 2 người là đã đủ vé bảo chứng cho tác phẩm thành công rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-4-2014 09:50:11 | Chỉ xem của tác giả
ôi chao...có khi nào  chàng sáng quá nên nàng lóa mắt
May mà kịp nhấn phanh...không thì chắc cả đại hàn dân quốc chửi quá!
kekekemở đầu không thuận lợi có khi lại là thuận lợi

Bình luận

Dòng thứ 2, bạn viết mà ko nghĩ đúng ko? Tai nạn xảy ra chẳng ai muốn, anh Bin cũng ko phải cành vàng lá ngọc gì mà ai động vào là cả HQ nhảy dựng lên.  Đăng lúc 3-4-2014 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-4-2014 10:18:31 | Chỉ xem của tác giả

em là em thấy bác đạo diễn nói câu này đúng nhất nè "cả hai luôn luôn bắt đầu với một mối quan hệ xấu số"

trong phim thì thù hằng thâm sâu , không đội trời chung; ngoài đời gặp nhau thì suýt tông nhau ;
còn ở trên kites, news nào có liên quan đến nhau thì lập tức trăm ngàn thế lực vào làm news thật là sôi động , náo nhiệt  quá trời , biến vui thành buồn á
em vốn có một cây hy vọng , muốn anh chị đóng chung một bộ drama nhưng bây giờ nó bị vùi dập tàn đời hoa lá rồi cho nên em chắng còn dám mơ mộng

mà nghĩ đi nghĩ lại 2 người cũng có duyên quá nhể ra ngoài đường biết bao nhiêu con người ta mà cũng gặp được , ss Min còn suýt tông Hyun Bin em thấy  tình huống này giống 1 cảnh trong phim quá
cảm ơn bạn dịch tin !

Bình luận

mọi người nhìn vào hành động của bạn sẽ thấy các fan rất đoàn kết mà đúng ko hihi :)  Đăng lúc 3-4-2014 05:14 PM
ví dụ như hành động của bạn nè ,bạn @pronto là fan của anh Bin đúng ko ? nhưng bạn luôn nghĩ cho fan 2 ac giống như lúc này đây  Đăng lúc 3-4-2014 05:13 PM
thì phụ thuộc vào hành động của các bạn chứ sao phụ thuộc vào vài lời nói của mình được hihi  Đăng lúc 3-4-2014 05:10 PM
khi buồn thì không còn dám mơ mộng gì:( ý của mình là vậy đó hihi , còn việc người khác nghĩ gì về fan của 2 ac  Đăng lúc 3-4-2014 05:09 PM
của người khác dc chứ :) việc thị phi trong news ac là sự thật , bãn thân mình thích họ nghe những lời đó cũng buồn  Đăng lúc 3-4-2014 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-4-2014 10:38:55 | Chỉ xem của tác giả
Định mệnh đấy
Mọi người chẳng có câu: đánh nhau sứt đầu mới kết tình hyunh muội sao
Vầy để hợp lòng người và ý trời
Đề nghị 1 dự án gần cho couple này kết hợp tạo love line thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-4-2014 12:02:52 | Chỉ xem của tác giả
Hé hé, trong phim 2 anh chệ đối đầu nhau mà thành ra cái gặp gỡ cũng phải có chút căng thẳng mới được.
Trong phim ss Ji Min đóng vai xấu còn anh Hyun Bin đóng vai tốt, dự sẽ có sự tranh giành quyền lực tàn khốc, 1 bên nam nhi dũng mãnh, uy quyền, 1 bên là 1 nữ nhi quỷ kế đa đoan, liệu bên nào thắng. Hóng phim lắm à nha, cơ mà còn đợi khá lau đây, hì.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-4-2014 12:20:20 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
một tin cực hot để pr cho phim mới sắp chiếu đây mà. Cơ mà khỏi cần pr thì tên tuổi của 2anh chi đã đủ tiền để bảo đảm doanh thu phòng vé rồi. tôi âu.cũng là do duyên số an bài. đụng độ nhau ngoài đường trong phim thì là oan gia của nhau theo kịch bản trong các phim tình cảm lãng mạn thì không 100 phần trăm cũng 99% có duyên trời tiền định hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-4-2014 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới thấy phim mới của 2 người nhưng hơi buồn là phim điện ảnh, chắc phải chờ hơi lâu mới có vietsub để xem, đọc nội dung thấy cũng khá hay, thì ra trong phim 2 anh chị đối đầu nhau rồi ngoài đời chị Ji Min lại suýt đụng xe vào Hyun Bin nữa, 2 anh chị có vẻ có duyên với nhau ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-4-2014 15:42:31 | Chỉ xem của tác giả
cái này là nội dung phim hay gì vậy nhỉ? mà đầu tiên gì mà gần đụng xe nhau ghê vậy

Bình luận

sự cố thôi mà bạn, sự cố bên ngoài thôi, nội dung phim thì ko liên quan gì cả vì đây là phim cổ trang  Đăng lúc 3-4-2014 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-4-2014 16:47:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi , trong fim đã thế ngoài đường cũng ko khá hơn bao nhiều hai anh chị nhỉ ...
thôi thì phải có những sự cố như vậy mới quen biết và nhớ về ban diễn hơn ..hehe..
chúc phim của hai tình yêu thành công nhe ...

ps:nhìn đẹp đôi quá chừng

Bình luận

hhaha, 9 xác .. ác duyên sau này sẽ là nhân duyên !!!!!!  Đăng lúc 3-4-2014 10:32 PM
thường thì đụng xe luôn là điểm khởi đầu của những mối tình :))))  Đăng lúc 3-4-2014 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách