Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7229|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young phủ nhận scandal với Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 23-2-2013 11:48:40 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Nữ diễn viên Park Bo Young gần đây đã chia sẻ về cuộc sống tình yêu của cô.

Ngày 22 tháng 2, Park Bo Young xuất hiện với tư cách một ngôi sao khách mời trong một cuộc phỏng vấn trên Section TV đài MBC.

Phóng viên Park Seul Ki đã hỏi cô mối quan hệ gần đây nhất của cô là vào khi nào và Park Bo Young trả lời: "Thành thật mà nói, cũng không được lâu kể từ mối quan hệ lãng mạn trước đó của tôi."

Cô nói thêm, "Tôi không do dự để có một mối quan hệ tình cảm, nhưng những người hâm mộ ghét điều đó. Họ luôn luôn nói với tôi không nên nói về nó. "

Khi phóng viên đề cập đến vụ scandal với Song Joong Ki, bạn diễn của cô trong bộ phim A Werewolf Boy, Park Bo Young đã phủ nhận tin đồn, nói rằng "Song Joong Ki chính xác là một người đàn ông hào hoa phong nhã. Anh là rất tốt, biết quan tâm, và thân thiện với tất cả các đồng nghiệp nữ trong tất cả các dự án của anh. Tôi đảm bảo với bạn, anh ấy đối xử như vậy không phải chỉ riêng với tôi. "

Source: Enews

[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 15-6-2015 13:56:28 | Chỉ xem của tác giả
hai người này trông cũng đẹp đôi ấy chứ nhỉ, hỏi sao mà mọi người không đồn đoán loạn lên.
Vẫn chưa coi A werewolf boy, đang chờ kites nhà mình, cũng sắp được xem rồi, hóng từ lâu
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 28-2-2013 00:56:42 | Chỉ xem của tác giả
hai người này trông cũng đẹp đôi ấy chứ nhỉ, hỏi sao mà mọi người không đồn đoán loạn lên.
Vẫn chưa coi A werewolf boy, đang chờ kites nhà mình, cũng sắp được xem rồi, hóng từ lâu
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

có sub rồi bạn  Đăng lúc 28-2-2013 06:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-2-2013 12:03:46 | Chỉ xem của tác giả
Chị Young này lúc nào cũng phủ nhận hết trơn

Mà Ki cũng từng nói là 2 người chỉ pro cho phim thui mà

Kết couple chaeki nhất, nhìn ss moon chững chạc, hiền, đáng yêu, dịu dàng, quá hợp với Ki

Còn 2 người này thì có lẽ tối đa cũng chỉ anh em thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-2-2013 11:00:17 | Chỉ xem của tác giả
mình cực kì thích việc ship cho bo young và joong ki với nhau
nhìn 2 người họ có nét phu thê :))
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

:((  Đăng lúc 26-2-2013 09:03 AM
công nhận bạn giống ý mình ghê, kết cái "có nét phu thê" ấy! Cơ mà nàng siêng phủ nhận quá nên không thành rầu...:(  Đăng lúc 26-2-2013 03:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-2-2013 01:51:31 | Chỉ xem của tác giả
{:180:}Tình hình là vừa xem Wolf Boy xong và giờ là có một chút bấn loạn couple này
Dĩ nhiên là phải đối xử tốt với tất cả phụ nữ làm việc chung rồi vì tính Ki là thế mà, nhưng vs Young chắc phải có gì khác chứ, nghi ngờ wa
Dù sao thì mình vẫn ship KiWon hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-2-2013 00:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Ss Bo Young lại phủ nhận nữa à cũng hơi buồn nhưng mà vẫn shipper BoKi đến cùng
Ss phủ nhận cũng đúng thôi >o< dạo này tin đồn nhiều quá rồi mà!
Anh Ki thì thân thiết và quan tâm đến ss Bo Young rõ ràng nên ai cũng nghi là phải (nhất là hồi quảng bá phim "A Werewolf Boy" đó )
Ss phủ nhận không sao hết, mình chỉ mong là 2 anh chị vẫn thân thiết như từ trước đến giờ là ổn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 23-2-2013 22:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Đối tốt cũng là tội à? sao nghe cái giọng của P.Y như là nói trách giận anh nhể? haiz. Cũng buồn vì hai ng k phải một đôi, nhưng k sao. hi vì giờ anh mềnh vẫn độc thân! iu quá cơ! Ki oppa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-2-2013 20:22:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao đôi trẻ k đến với nhau đi :((
mình thích KiYoung lắm :(( nhưng mà KiWon thì cũng thích nốt T___T
cơ mà nói chung Ki chọn ai trong 2 người cũng được tuốt ý :">
nhưng với tình hình ss Young phủ nhận ầm ầm dư lày thì cũng khó mà thành được :((
thích cái đoạn nàng nhận xét về Ki :x hào hoa phong nhã, chuẩn rồi hí hí=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-2-2013 19:59:30 | Chỉ xem của tác giả
uầy.phủ nhận á (
tiếc quá.BoKi của mình, cứ mong 2 anh chị là 1 đôi thật ế, đóng phim hạp quá nên mình cứ mơ mộng
rồi thì lục lại Running Man từ xưa lắc lơ ra xem, 2 anh chị lí lắc thiệt là dễ thương mà {:444:}
rồi còn các vid quảng bá Werewolf Boy nữa chứ mê quá T.T

tks chủ thớt đã dịch tin :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách