Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: crazyminoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Bo Young phủ nhận scandal với Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-2-2013 12:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Kokorozuki gửi lúc 23-2-2013 12:26
Biết ngay mà. ..." Anh ấy đối tốt với tất cả các đồng nghiệp nữ, không phải chỉ ri ...

nhận được tin nhắn của ss, vào đây mặt nóng phừng phừng @@

ss cũng không nên lôi nàng Lavie En Rose của em vào dìm thế cơ chứ, dù là em cũng là fan Ki, cũng là fan Lavie nhưng thấy câu này của ss không thể không "giận" hờ hờ. Nếu fan của nữ diễn viên đóng cùng Ki cũng nói có lời nhắn "đừng ăn dưa bở" thế này thì ss nghĩ sao, chứ em chắc cũng nóng thế này ;))

tụi em là shipper thì "ăn dưa bở" tụi em chịu, chứ việc này không liên quan tới các nhân vật chính

với lại ss nói câu này cũng đụng chạm tới khá nhiều ca sĩ, diễn viên đang xem Ki là thần tượng nữa áh, họ cũng là những người làm nghệ thuật thì không dễ bị cho ăn dưa bở vậy đâu ss

hết bài chém gió của em, bàn luận gì sau đó nữa về nhà đóng cửa nói tiếp, đừng ai reply lại bài em ngoài đây nha :))))

-----------------------------------------
ss Bo Young nhìn xinh xắn mà, thế thì không khó để kiếm được người ưng ý

tốt nhất là ss quen ai ngoài giới nghệ thuật í, thế thì chuyện tình cảm ít bị người khác soi hơn^^

ps: thanks bạn dịch tin^^

Bình luận

yeah, ss nói hay phải biết 1 Like  Đăng lúc 23-2-2013 06:14 PM
like mạnh bạn hiền =))  Đăng lúc 23-2-2013 05:36 PM
@Lú:hôm nay Lú đanh thép vậy,haha...kiểu này KoKi teo roài KoKi ưi:)))))  Đăng lúc 23-2-2013 05:06 PM
cách nay vài tháng đã bị fan của BoA ( đúng ko Koki nhỉ) cho ăn khối dép mà chưa có chừa á  Đăng lúc 23-2-2013 02:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-2-2013 12:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Couple này mà thành đôi thì đẹp tuyệt luôn ý.
Xem xong A Werewolf Boy mà bấn couple này dã man. {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-2-2013 13:03:27 | Chỉ xem của tác giả
Park nhìn rất nữ tính, mỏng manh,lễ phép nhưng lại ẩn chứa cái gì đó buồn buồn và sự mạnh mẽ, tinh nghịch, mình thích ship Park với kiểu đàn ông sức mạnh, ga lăng như Kookie hơn, có lẽ cũng một phần thấy Ki trẻ quá nữa:))
mà nhìn cả hai cứ thấy có nét gì giống nhau=))
Park nói kiểu đó thì chắc là có yêu cũng không công khai rồi, mà Park cũng dễ ship như Han Ji Min vậy, thấy đóng phim với diễn viên nào cũng thấy đẹp đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-2-2013 13:57:23 | Chỉ xem của tác giả
aigoo, anh Ki nhiệt tình mà, xem Rm cũng biết, cái gì anh ý cũng làm, đối với khách mời diễn viên nữ thì tốt thôi rồi, báo mạng cứ bịa ra để tạo tin đồn thôi. anh mà có loveline bây h chắc fan như mềnh cuồng lên mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-2-2013 14:29:01 | Chỉ xem của tác giả
Thanh bạn đã dịch tin nhé.
Vụ này em Park đã phủ nhận lâu rồi mà, sao lều báo cứ nhai đi nhai lại thế nhỉ, hết đề tài để hỏi sao?
Xong. Chống lạc đề.
-------------
Giờ thì lạc đề tí
Xin lỗi đã mang chuyện riêng nhà Nice guy ra đây, chuyện vốn chẳng liên quan gì đến em Park cả, nhưng vì bạn Koki đã lạc đề trước, lại lôi cả hạm đội shippers ra nói, còn nêu đích danh mình ra nên mình chẳng còn cách nào khác là đu dây diện theo.
..........
Bạn Koki bị ám ảnh về Chaeki còn hơn cả Chaeki shippers ấy nhỉ. Rất cảm ơn bạn vì nhờ bạn mà có thêm nhiều người leo lên Chaeki ship và ship này được biết đến nhiều hơn ( ít ra nhờ bạn nhắc mà thread này có thêm vài người biết). Cũng nhờ bạn mà tinh thần ship của tớ lại được bùng lên ( vốn bị nỗi lo cơm áo gạo tiền làm xẹp đi đôi chút) và tớ lại nhớ vẫn còn phải trả nợ bài về KBSDA.
Thank you Koki, I love you.

...Dân Cheaki shipper có một lòng nồng nàn yêu ship. Đó là một truyền thống quý báu của Chaeki shippers. Từ trước đến nay, mỗi khi ship bị đe doạ, thì tinh thần ấy lại sôi nổi, nó kết thành một làn sóng vô cùng mạnh mẽ, to lớn, nó lướt qua mọi sự nguy hiểm, khó khăn, nó nhấn chìm tất cả lũ phá ship và lũ cướp ship..

p/s: bạn làm tớ lại phải lôi cái Aomori kiss ra xem lại, lại bị xịt máu mũi.....vì ở chỗ công cộng nên tớ giữ hình tượng đó, về nhà rồi tính, lúc đó thì đóng cửa hay mở cửa, kẻ đứng trong người đứng ngoài, điện thoại thần giao cách cảm.... cách nào tớ cũng tiếp chiêu hết á.

Bình luận

ss em yêu ss, truyền thống quý báu của Chaeki shippers muôn năm:))))  Đăng lúc 23-2-2013 11:04 PM
SS ơi, sửa văn của bác coi chừng Bác giận nha heheh  Đăng lúc 23-2-2013 10:33 PM
@ các tình yêu : bài trước ss còn đạo cả tuyên ngôn độc lập , bài này nhằm nhò gì  Đăng lúc 23-2-2013 09:47 PM
ủa đoạn đó là của bác nói à, e tưởng của Trần quốc toản, hay trần hưng đạo gì chứ ???  Đăng lúc 23-2-2013 06:10 PM
like mạnh, lôi văn cả của Bác Hồ ra đạo thì pó chân vs ss rùi =))  Đăng lúc 23-2-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-2-2013 15:59:20 | Chỉ xem của tác giả
Kính gửi Ss KOKi, em cũng thương ss một mình một ngựa nhưng bây giờ máu ship nó lên tận não không nói ra em sẽ sịu không nổi
Cám ơn bạn đã dịch tin nhé
Bây giờ mình xin nhắn một câu tuy nó không liên quan trực tiếp đến chủ đề trực tiếp của Thread này nhưng cũng liên quan gián tiếp chút xíu rằng "Ki đối xử với Bo Young rất tốt thì ai cũng nhìn thấy, còn Ki đối xử với ChaeWon tốt thì chỉ nghe được từ miệng của Won thôi--------> hình như có điều gì đó hơi mập mờ ở đây chăng?"

Bình luận

Ôi,mần quen với e Tiểu wa post này lun =))))phát hiện của e làm ss thik hết sức.ss cũng mới chính thức leo lên thuyền(dù lâu nay bình chân như vại),tất cả do KoKi mà ra   Đăng lúc 23-2-2013 05:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-2-2013 17:13:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình định không comt vì chuyện em Bo Young từ chối Ki cũng được nhắc mấy lần trước đây. Chỉ là ngạc nhiên sao lần này phỏng vấn, vẫn hỏi lại câu đó và em Bo Young vẫn từ chối =)). Hồi trước phỏng vấn báo cũng nói, phỏng vấn trên KBS Entertainment cũng từ chối, phỏng vấn SBS Entertainment cũng thế nhé =))) Lần này là lần thứ mấy nhỉ :))

Với cả fan cũng chỉ nhìn thấy được bề ngoài vậy thôi. Chứ người trong cuộc mới hiểu rõ. Cũng nhiều chuyện shipper người này người kia - trông thật lắm, nhưng đến lúc lại có tin hẹn hò của 1 trong 2 với ai đó chứ chẳng như shipper mong đâu. Chuyện này cũng trải qua rồi nên mình biết cảm giác hụt hẫng này.

Thôi cũng chẳng ship Ki với ai, cứ để Ki yêu ai tùy Ki, biết đâu bao nhiêu người mà shipper mong, Ki chẳng yêu ai, chỉ quý thôi, mến thôi. Còn hẹn hò là người ngoài ngành thì sao, ai biết được ^^ Với cả yêu và lấy người ngoài ngành cũng tốt.

Bình luận

type nhầm, nhiều chứ ko phải một, sr vì ko muốn rep nhiều nhưng mấy cái kí tự bị hạn chế quá, đánh tiếng Việt tí là hết rồi^^  Đăng lúc 23-2-2013 10:59 PM
fan và Jong Ki bây giờ đang được quan tâm rất nhiều, thành công với một dự án, nên bị đồn tình cảm cũng hơi "sợ" fan:))  Đăng lúc 23-2-2013 10:58 PM
nói từ chối thì hơi quá nhưng chắc BY muốn kđ rõ mối qh của cả 2,trong đó có cả fan Ki nữa,hiểu nhầm cũng dễ anti lắm,vì BY cg có nhắc đến phản ứng của   Đăng lúc 23-2-2013 10:57 PM
Bo Young rất "thật thà", và khá thẳng thắn, việc em ấy bức xúc với cái show gì đó quay ở nước ngoài mà đã xin lỗi cũng thể hiện một phần tính cách   Đăng lúc 23-2-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-2-2013 19:00:30 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ là bạn chủ thớt nên dịch là "Tin đồn" thay vì Scandal
1 là thuần việt hơn, 2 là chính xác hơn. chứ tin đồn tình cảm với Song Joong Ki thì có gì gọi là scandal đâu. Nam thanh nữ tú, nam chưa vợ, nữ chưa chồng. nếu đến được nhau thì tốt quá còn gì, có gì mà scandal chứ :))

quay về cái tin. xem Sói xong cũng muốn ship 2 bạn này, cơ mà chắc không thành nên thôi chả ship nữa :">

Bình luận

từ tiếng anh nhưng nhiều khi lại được mượn sang tiếng việt với nghĩa hơi khác mà. scandal nghe hoi tiêu cực  Đăng lúc 5-3-2013 10:54 PM
từ tiếng anh nhưng nhiều khi lại được mượn sang tiếng việt với nghĩa hơi khác mà. scandal nghe hoi tiêu cực  Đăng lúc 5-3-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-2-2013 19:59:30 | Chỉ xem của tác giả
uầy.phủ nhận á (
tiếc quá.BoKi của mình, cứ mong 2 anh chị là 1 đôi thật ế, đóng phim hạp quá nên mình cứ mơ mộng
rồi thì lục lại Running Man từ xưa lắc lơ ra xem, 2 anh chị lí lắc thiệt là dễ thương mà {:444:}
rồi còn các vid quảng bá Werewolf Boy nữa chứ mê quá T.T

tks chủ thớt đã dịch tin :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-2-2013 20:22:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi sao đôi trẻ k đến với nhau đi :((
mình thích KiYoung lắm :(( nhưng mà KiWon thì cũng thích nốt T___T
cơ mà nói chung Ki chọn ai trong 2 người cũng được tuốt ý :">
nhưng với tình hình ss Young phủ nhận ầm ầm dư lày thì cũng khó mà thành được :((
thích cái đoạn nàng nhận xét về Ki :x hào hoa phong nhã, chuẩn rồi hí hí=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách