Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 1-10-2013 23:41:53 | Chỉ xem của tác giả
Ah In vs mợ Hee đóng phim đau lòng lắm
Xem end xong mặt cứ méo xệch

Còn cá nhân mềnh không mong bạn Dịt và bạn Dino tái hợp lần nữa đâu
Buồn lòng fan gơ bọn tôi ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 1-10-2013 23:41:58 | Chỉ xem của tác giả
mình thích nhất là cặp Lee Seung Gi với Han Hyo Joo vó thể hợp tác tiếp {:290:} mình nghĩ cặp Kim Won Bin vs Lee Jong Suk khó hợp tác với nhau tiếp nhất
dù sao đi nữa thì cặp nào cũng vô cùng đẹp đôi {:306:}
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 1-10-2013 23:42:05 | Chỉ xem của tác giả
10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ản10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất [Chỉnh sửa]h nhất [Chỉnh sửa]10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất [Chỉnh sửa]10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợ10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất [Chỉnh sửa]p trên màn ảnh nhất [Chỉnh sửa]10 cặp đôi được khán giả mong chờ sự tái hợp trên màn ảnh nhất [Chỉnh sửa]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 1-10-2013 23:43:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình muốn couple SooSu :))

Soo Ngố dạo này toàn đóng cặp với các chị, không thì bị die lúc cuối, tội quá.

Su hâm cũng đóng vai chết toi khúc cuối rồi lại hồi sinh.

2 bạn trẻ này có đóng với ai đi nữa thì mình vẫn chỉ thấy 2 bạn này hợp nhau nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 1-10-2013 23:44:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim hàn thì chủ yếu là ở các cặp đôi.
Cặp đôi mà mình mong muốn tái hợp nhau là Lee Min Ho và Park Min Young. Không biết có được không.
Ngoài ra còn có Hyun Bin - Ha Ji Won.
Hi vọng là sẽ có các cặp đôi mình thích, và quan trọng là sẽ tái hợp thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 1-10-2013 23:45:13 | Chỉ xem của tác giả
Oai oai thích nhất cặp Yoo Ah In và Kim Tae Hee luôn đó, vừa chạy ngang và comment ở bên thread nhà Ốc về, vô đây đã thấy ngay cặp nhà ốc đứng ở vị trí số 1 rồi. Thích ghê. Ah In vs Tae Hee nhìn đẹp đôi phết đấy chứ, rất thích nét lady của Hee mà manly của Yoo, nếu chị Hee chưa có Bi thì chắc ship mạnh đôi này. Ah In ít tuổi hơn Hee nhưng nhìn vẫn xứng đôi vừa lứa cực kỳ ^^

Bình luận

hehe ok mình thích couple này lắm luôn ý ^^  Đăng lúc 1-10-2013 11:48 PM
vào nhà thường xuyên nha bạn ^^  Đăng lúc 1-10-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 1-10-2013 23:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, hai lần mềnh bị mems nhà Hee "lôi lôi kéo kéo" vào news để cờm, khổ, chết vì cái tật ham hố mà :
Đầu bảng là couple của Hee và Ah In, nàng Hee này có duyên thống trị tất cả các thể loại bảng xếp hạng vậy nên cứ gọi là có một cơ số mems cứ gọi là chết lũ lượt trong đó mềnh thik nêu đích sanh Tiêu, Sả, Mei, Zig ra đây chơi =))
Thanks chủ thớt lôi kéo với màn nửa hở nửa kín, cho nhìn phát thèm rồi bắt lao động mới được thấy phần tiếp theo :)

Bình luận

:))))))))) ss cmt ở đây để e đỡ đi lột pệt bên kia :)))))))))))) e không có hâm thì làm sao mà có cái sự thật động trời đc ak :)))))))))))))  Đăng lúc 2-10-2013 12:02 AM
:))))))))) ss cmt ở đây để e đỡ đi lột pệt bên kia :)))))))))))) e không có hâm thì làm sao mà có cái sự thật động trời đc ak :)))))))))))))  Đăng lúc 2-10-2013 12:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-10-2013 23:46:48 | Chỉ xem của tác giả
mình mong có cặp gác mái: Chun Min
cặp quân chủ-mặt trời: SubJin
cặp Cháo gốm cũng dc đó :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 1-10-2013 23:47:41 | Chỉ xem của tác giả
MUỐN CÓ BI-KYO TRONG FULL HOUSE!
Couple 1 thì đúng là không chênh lệch tuổi tác ji hết cả! kể ra thế này Zai nhà mình hơn YAI 6 tuổi thì phải thế này mà đi vs ss HEE thì Zai già mất trơn rùi :(
P/S
Nếu bạn đã từng xem bộ phim này, chào mừng đến câu lạc bộ  giữa độ tuổi 20 (hoặc thậm chí thế hệ cũ ). Gần 10 năm tuổi và vẫn không ai có thể cho đi hay quên thực tế là chúng ta cần một phần tiếp theo với hai ngôi sao ban đầu của nó - Song Hye Kyo và Rain. Bộ phim này là một hit chủ yếu là do sự tương tác đáng yêu của cặp đôi. Bạn không thể tái tạo các chất hóa học giữa cặp đôi này, và sự thành công của bộ phim cũng như kết quả của nó. Chúng tôi không nói dối: 2012 phần tiếp theo của nó đã thất bại trước cả khi phát sóng.

Mong muốn của khán giả:

Một bộ phim Full House 2 phiên bản làm lại, nếu không phải Rain và Kyo , chúng tôi không xem nó.

hahaha BI-KYO kìa! Best couple của tui!!!!!!!!!!!sung sướng quá! ước ji 2 anh chị đóng chung vs nhau 1 bộ phim nữa! một thời full house gắn vs tuổi thơ! ko ai có thể thay thế đc 2 nhân vật trong FH do BI-KYO đóng cả! đã từng ship là 1 couple :(
h chàng và nàng đã đi trên những con đường khác nhau, đã tìm đc hạnh phúc mới, nhưng vẫn mong có thể sánh đôi vs nhau trong 1 tác phẩm nữa, nếu là phim Trung Quốc thì càng tốt! ủng hộ BI-KYO!!!!!
P/S 2: mà xem kĩ hình như thứ tự các couple xếp theo năm????? BI-KYO cuối cùng do từ 2004 chăng???

Bình luận

bạn già nhà mềnh hơn bạn trẻ Ah In 4 tuổi em ợ :X  Đăng lúc 4-10-2013 04:29 PM
đúng rùi bạn ạ, xếp theo năm ^^  Đăng lúc 3-10-2013 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 1-10-2013 23:48:00 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ, chẳng biết cặp nào nữa, tò mò quá đê
Cơ mà mềnh là mềnh hơi thích cặp số 2 đó
2 bợn thật là ngọt ngào, lãng mạn đấy, làm mềnh còn phải ghen tị vì zai đệp nó cứ dính lấy nhau mới buồn đời chớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách