Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: C-zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 17-12-2015 13:17:50 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi cho mình hỏi Năm Tháng Vội Vã là phim ngôn tình hay đam mỹ vậy? Và cho hỏi thêm câu nữa, NĂM THÁNG VỘI VÃ với NĂM THÁNG TUỔI TRẺ là hai phim khác nhau có phải không?

Thanks Ad!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 22-1-2016 18:01:31 | Chỉ xem của tác giả
có phim nào tương tự như phim này không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 9-4-2016 09:46:48 | Chỉ xem của tác giả
xem lại nhớ về hồi học sinh quá, k thích diễn viên nữ chính cho lắm Thích nhất vẫn là Gia Mạt và Triệu Diệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 30-5-2016 17:33:53 | Chỉ xem của tác giả
ad seed lại bộ này bản HD Torrent giúp mình với...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 3-6-2016 11:29:47 | Chỉ xem của tác giả
Khi đọc truyện này mình không thích bằng Mối tình đầu bởi cái kết quá u ám và buồn thảm, lúc đó mình thương nhân vật Phương Hồi rất nhiều, mình thấy cô ấy bị ám ảnh bởi mối tình đầu quá nhiều đến mức trở thành một con người hoàn toàn khác biệt như thế. Không biết bản phim này có làm nội dung đỡ u ám hơn không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 27-9-2016 11:30:30 | Chỉ xem của tác giả
Xem mà thương Phương Hồi ghê gớm, bạn Hà Hoằng San như bước từ trong truyện ra vậy, từ dáng nh gầy mỏng manh đến đôi mắt bạn ấy trong sáng mà u buồn, ám ảnh từng khung hình. Đối với mình thì ấn tượng hơn hẳn Phương Hồi của Nghê Ni.

có 2 đoạn làm mình đau lòng nhất trong fim, 1 là đoạn Triệu Hỏa Hoa chưa kịp cầm giấy báo đỗ đại học đã bị bắt, 2 là đoạn Phương Hồi 1m khóc ở trường cũ buổi tối ctay Trần Tầm. Sau đó là các đoạn, khi Trần Tầm bế Phương Hồi từ bệnh viện về, cả nhóm đi cùng ngược biển người đeo khẩu trang kín mít trong dịch Sars, đoạn Phương Hồi ngồi dưới sân khu nhà trọ của Trần Tầm và Hiểu Linh.v.v. nhiều đoạn chạm vào tim quá <3

Triệu Hỏa Hoa và Gia Mạt cuối cùng đều happy, Gia Mạt trong fim ko phản bội Phương Hồi, như vậy đáng yêu hơn <3

Bạch Đình Kính càng diễn càng nhập vai, đoạn đứng dưới ký túc xá của Phương Hồi, nỗi đau bất lực của Kiều Nhiên được bạn ấy đóng quá là tinh tế. Làm fan girl chỉ ước j bay đc vào fim để ôm bạn í an ủi
Dương Lặc hơi bị già nhưng mà duyên, đóng cũng rất được.

Cả fim mình chỉ ko thik bạn đóng Hiểu Đường, bạn í ko có vẻ xinh đẹp cuốn hút như Hiểu Đường trong chuyện, cak diễn còn hơi đơ, chẳng hấp dẫn j. Hiểu Đường bản điện ảnh thì bị tạo hình thành dân hippi, chắc nhân vật này bị các biên kịch ghét nên bản nào cũng dở :">

Nói chung phim đẹp và buồn, tại sao dành cho nhau nhiều đến thế mà rồi cũng buông? bài hát của Trần Tầm viết cho Phương Hồi rất hay, ca từ rất đẹp, những ngày tươi sáng như thế ước j đừng bh tắt nhỉ?  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 18-10-2016 09:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, luon ung ho cac san pham cua doi ngu subteam Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 17-12-2016 23:40:47 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 25-1-2017 12:26:50 | Chỉ xem của tác giả
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 9-4-2017 13:58:23 | Chỉ xem của tác giả
đã xem bản điện ảnh và vô cùng tiếc nuối cho tình cảm của hai nhân vật chính, cũng không thích tạo hình của bản điện ảnh, vì Phương Hồi hơi thiếu sức sống và buồn bã, không như một cô gái rạng rỡ như ánh mặt trời mà mình đã nghĩ. Đặt nhiều hy vọng vào bản truyền hình, hy vọng sẽ không để lại nhiều tiếc nuối như bản điện ảnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách