Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 82112|Trả lời: 240
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time/ Vietsub E16 END SD + HD

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

[2014] Năm Tháng Vội Vã/ 匆匆那年/ Back in Time
Dựa theo tiểu thuyết cùng tên của Cửu Dạ Hồi
- BẢN TRUYỀN HÌNH -
XEM BẢN ĐIỆN ẢNH TẠI ĐÂY

Tên tiếng Trung: 匆匆那年
Tên tiếng Anh: Back in Time
Tên tiếng Việt: Năm Tháng Vội Vã
Quốc gia: Trung Quốc
Đạo diễn: Diêu Đình Đình
Biên kịch: Điền Bác, Đinh Khiết Như, Phan Việt, Lưu Diệc Phi
Thể loại: Thanh xuân vườn trường
Ngày phát hành: 4/8/2014
Thời lượng: 16 tập / ~50 phút 1 tập
Lịch chiếu: 8h thứ 2, 3 hàng tuần, mỗi ngày 1 tập

Diễn viên chính

Giới thiệu & tóm tắt

Bộ phim truyền hình “Năm tháng vội vã” là câu chuyện tình yêu của Phương Hồi và Trần Tầm.
Kể về cuộc sống và tình yêu của thế hệ năm 80. Phương Hồi, Trần Tầm, Kiều Nhiên, Triệu Diệp, Lâm Gia Vinh là năm người bạn thời trung học với những tính cách đặc biệt. Phương Hồi và Trần Tầm theo thời gian mà nảy sinh tình cảm, nhưng vì tình đầu còn chưa chin chắn mà chia tay. Phương Hồi sau khi trải qua sự đau khổ của thất tình, chán nản đã đi Úc.

Bộ phim truyền hình phát sóng hàng tuần trên Sohu“Năm tháng vội vã”có độ dài 16 tập, kể về câu chuyện thời trung học của một nhóm bạn bè. Câu chuyện được bắt đầu từ năm 1998 vẫn còn nguyên được sự trong sáng, liên quan đến tình yêu, tình bạn; liên quan đến sự trưởng thành, sự đấu tranh. Trong câu chuyện này, bạn sẽ thấy rõ được người bạn cùng bàn của mình và bản thân mình. Trong câu chuyện, sẽ thấy được tình yêu ngây thơ của bạn, sự cam đảm của bạn, người yêu đầu tiên của bạn, người anh em đầu tiên trong cuộc đời bạn, ở đây còn nói đến tình yêu đầu nên có thời trung chọ, những hiểm họa phải đối mặt khi trưởng thành, những đấu tranh sẽ phải có trong cuộc sống. 4/8/2014 chúng ta hãy cùng với “Năm tháng vội vã” một lần nữa trở lại cuộc sống trường học tươi trẻ, cùng mở ra những trang hồi ức tuyệt đẹp, được hít thở không khí trong lành.

Credit: hai2an & Nhym1108 [Kitesvn.com]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
sara_chan + 5 Cảm ơn bạn
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích
elisapham + 5 Ủng hộ 1 cái!
Vẹo + 5 Em thích phim này kinh dị chị An ơi.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2014 00:52:55 | Chỉ xem của tác giả

C-zone Subbing Team

Project leader: Thanh.Pham
Translators: haianh79, jejejung, Liztran92, kutie_kittie20, markykute, TrangRuby1, DinhDinh, nanakwon, Vân Ca, watashibee94, dongthuan
Editors: Vẹo, bluerose9446
Timers: casanovar, .Me., nbhoai, elisapham, songgiang
Typesetter: Pape
Kara Timer: casanovar, nbhoai
Kara-TS: Pape
OST translator: watashibee94, bmwx1ilu, Thanh.Pham
Encoders: -NTC- (SD), hai2an (HD)
Posters: elisapham
Uploader: HinaNg

E01-Revised:
E02-Revised:
E03-Revised:
E04-Revised:
E05-Revised:
E06-Revised:
E07:
E08:
E09:
E10:
E11:
E12:
E13:
E14:
E15:
E16:

E01 Revised:
E02:  
E03:
E04:
E05 Revised:
E06:
E07:
E08:
E09:
E10:
E11:
E12:
E13:
E14 Revised:
E15:
E16:

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

fix ep từ 1 đến 6 HD nhé :)  Đăng lúc 22-9-2014 12:01 PM
thanks Subteam  Đăng lúc 7-9-2014 12:32 PM
Fix all SD rồi nhé các bạn :D  Đăng lúc 7-9-2014 01:18 AM
thanks Mod  Đăng lúc 2-9-2014 02:41 PM
1->6 bạn download bản HD để xem nhé!  Đăng lúc 2-9-2014 02:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 5-8-2014 00:55:43 | Chỉ xem của tác giả

FULL: https://www.fshare.vn/folder/EDFQ7INH64SE

Bình luận

Cảm ơn Sub Team đã dịch ^^, mình rất thích các phim về thời học sinh như School của Hàn Quốc hay các bộ live action của Nhật như Hana Kimi, My boss my hero ^^  Đăng lúc 5-5-2015 09:22 AM
phim này có hay không các bạn? lâu lắm t k xem phim TQ rồi :))  Đăng lúc 21-11-2014 10:57 AM
mình đã fix lại link, cám ơn bạn :D  Đăng lúc 14-9-2014 09:43 PM
ad ơi link HD Fshare từ ep 01-->06 nhầm thành SD rồi !  Đăng lúc 5-9-2014 06:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-8-2014 16:33:38 | Chỉ xem của tác giả

Không biết bạn chủ thread nhầm hay là tớ nhầm, nhưng hình như bản "Năm tháng vội vã" này là bản Movie mà.

Bản truyền hình dường như phát sóng online, còn bản do Bành Vu Yến và Nghê Ni đóng là bản movie.

Nếu tớ có nhắc sai thì mod xoá com hộ tớ nhé.

Bình luận

Mình sửa lại rồi nhé.  Đăng lúc 15-8-2014 10:35 AM
Đúng rồi nhỉ, xem trailer cũng thấy là không có Bành Vu Yến mà ~~  Đăng lúc 9-8-2014 11:50 AM
Đúng rồi đó mod ^^ bản BVY với NN là movie còn drama là mấy bạn trẻ này này Dương Lặc (Trần Tầm), Hà Hồng San (Phương Hồi), Bạch Kính Đình (Kiều Nhiên)  Đăng lúc 9-8-2014 03:12 AM
Để mình xem lại nhé.  Đăng lúc 8-8-2014 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-8-2014 10:38:19 | Chỉ xem của tác giả

Cre: baike
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-8-2014 23:26:45 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Phim này hay lắm. H mới có thread. (((

Mặc dù nhìn dàn diễn viên ko lung linh nhưng mà anh đóng Trần Tầm có năng lực lắm. Hic hic. Mặt hơi già xíu thôi, nhưng mà diễn thì yên tâm.

Phương Hồi mới đầu xem ko thích lắm - vì căn bản cũng chẳng thích PH trong truyện lắm vì quá u buồn. Nhưng mà càng xem càng thấy ánh mắt này ám ảnh. Diễn cũng đc đấy chứ. Lột tả được.

Em thích mấy kiểu phim học trò này lắm. Tuy rằng kết thúc lúc nào cũng mở, cũng buồn man mác nhưng mà vẫn làm cho mình nhung nhớ kiểu gì í. Hic hic. Hay lắm.

Chết rùi. Cuồng rùi hay lảm nhảm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-8-2014 23:28:42 | Chỉ xem của tác giả
Tặng mn cái cover đẹp nhé

Des by .Me.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-8-2014 12:08:40 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, hồi còn bên box giới thiệu thấy sub team lập topic là nghi nghi rồi . Biết thế nào cũng lên sub hihi. Vừa hóng drama mà vừa hóng cả phiên bản điện ảnh nữa ^^.

Xưa không biết anh này là ai nhưng từ ngày hóng hớt BNTĐ rồi hóng hớt thêm cái này nên giật mình nhận ra ngay anh đóng vai anh chàng bạn trai Tiêu Tiêu sau này trong BNTĐ .

Nhưng nói thật thì khi đọc truyện khá không thích Trần Tầm và rất tiếc và thương cho Phương Hồi . Không biết kết phim sẽ ra sao đây

“Không tiếc nơi gửi mộng, chỉ hận quá vội vàng.”

Bình luận

nghe bảo trong truyện bạn Trần Tầm rất chi là vô sỉ, nhưng trên phim rất cute ah :D  Đăng lúc 25-8-2014 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-8-2014 22:46:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ thích thể loại phim học đường ntn thôi, rất đáng để chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-8-2014 00:32:35 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì mình thấy quyển này của Cửu Dạ Hồi không hay như Mối tình đầu, nhưng lên phim lại rất thu hút vì đi thằng vào trực tiếp hơn là qua lời kể của 1 người khác. Lúc đọc truyện rất không thích cả nam lẫn nữ chính, cực thích bạn Gia Mạt, khi xem phim thì không có ác cảm với 2 bạn main còn vẫn thích Gia Mạt như thường. Mình không đọc hết truyện, bỏ ngang xương nên không rõ kết cục thế nào nhưng đảm bảo với mọi người là phim hay, ủng hộ st luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách