Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shinemy1987
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] [Panda động & Thi gia] Vi Sư Sắc Sảo/ 犀利仁师/ Ngô Kỳ Long, Lưu Thi Thi, Diệp Tổ Tân | Vietsub Ep 28 SD/HD [Tạm ngưng]

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 2-7-2014 20:29:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà hài không chịu nổi. tiếc là mấy cái màn võ ở tập giữa Lưu Thi Thi và Ngô Kỳ Long có vẻ hơi ảo, không được chân thực. Diễn xuất thì khỏi chê rồi. nội dung cũng khá hay. Yêu 2 anh chị từ Bộ Bộ Kinh Tâm quá rồi. Nhìn là không thể không xem. Mong subteam giữ gìn sức khoẻ để chúng mình còn được xem nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 2-7-2014 20:59:34 | Chỉ xem của tác giả
đã xem đến tập 12, nói chung là phim hay, sâu sắc, tiếc cho Bông ca, aiz
định xem tiếp nhưng thôi lót dép ngồi chờ sub vậy, ủng hộ nhóm sub

Bình luận

cảm ơn bạn đã ủng hộ  Đăng lúc 3-7-2014 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 3-7-2014 02:58:05 | Chỉ xem của tác giả
mình nén không coi bản thuyết minh nên giờ sắp bùng phát rùi

Phim này thích  Long ka ghê, diễn xuất của long ka luôn là vô đối.

Ủng hộ subteam, hôm nay vô thấy hai tập tuyệt vời quá xá.

Bình luận

thks bạn nhe  Đăng lúc 3-7-2014 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 3-7-2014 11:08:57 | Chỉ xem của tác giả
Da! Thưa chị phương kính mến, thừa đội ngũ subteam bên nhà.
Em khẩn thiết và yêu cầu nhà mình bồi hoàn cho e phí giặt ủi cho cái áo.
Chuyện là do trong lúc xem phim nhà mình. Chị Thi và anh Long đã khiến em làm đổ cốc nước ra áo (đoạn trên nóc nhà). Nhưng vì lý do cách trở,xa xôi. Và xét thấy nhà mình cũng là gián tiếp mang đến sự việc đáng tiếc trên.
Nên em viết bài này để xin nhà mình có chút gọi là "bồi thường thiệt hại - cho người bị hại" - Là em. ~.^
Ờ thì còn thì về phim thì,phim thế nào mọi người cũng đã rõ sau sực việc đáng tiếc chiếc áo của em bị ướt.

@Chị Phương: Chị,chị là người phải chịu trách nhiệm lớn nhất cho sự việc kể trên. Nhưng cũng là người gần gũi nhất ở trong nhà. Thôi thì chỗ quen biết, khoản bồi thường chị em mình có thể thỏa thuận riêng

P/S: Mỗi tội, tập 1 phim xem loạn hết cả mắt vì mấy cái cảnh lướt qua lướt lại. Hoa hết cả mắt (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 3-7-2014 15:22:01 | Chỉ xem của tác giả
công sức chờ đợi cuối cùng đã có fim Long ca và Thi tỷ rồi nha
bóc tem cái đã, nhìn hình thấy Long nhí nhảnh thấy ớn luôn
cả hai đóng vai oan gia được đó nha, thích mấy thể loại như thế, cứ gây nhau hoài nó vui làm sao
về sau nó iu nhau luôn
thanks subteam nhiều lắm luôn. iu subteam quá đi mất.
long ca và thi tỷ ơi đợi em coi với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 3-7-2014 21:54:08 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, chờ đợi mòn mỏi cuối cùng cũng đợi được em nó ra lò.
Hy vọng sẽ sub thần tốc như đợt Kim Ngọc Lương Duyên, nếu mà thế thật chắc yêu subteam chết mất.
Chắc đợi cỡ mười mấy tập hẵn xem, cứ vào ủng hộ st lấy hơi đã.
Xem không chỉ vì tình yêu lớn Long - Thi của mình mà còn vì cái couple đáng yêu Diệp Tổ Tân với Quỷ Quỷ nữa, nhìn tự nhiên yêu lắm luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 3-7-2014 22:56:19 | Chỉ xem của tác giả
mọi người cho mình chút thông tin về rating phim vi sư sắc sảo không ạ, hichic, không biết phim này của long ca và thi gia có thành công về mặt rating không
ở bên trung quốc phim này chiếu hết rồi phải không ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 4-7-2014 14:15:27 | Chỉ xem của tác giả
tranthuydung94 gửi lúc 3-7-2014 10:56 PM
mọi người cho mình chút thông tin về rating phim vi sư sắc sảo không ạ, hichic, không b ...

Ratting thì có nhìu loại và đây là kết quả trong thời gian phát sóng, đứng đầu nhé

Long Thi thì lun nằm trong top cao dv dc tìm kiếm nhìu

Bình luận

thanks bạn, mình cũng đang cần ^^  Đăng lúc 8-7-2014 07:07 PM
cảm ơn bạn nhiều nha :D  Đăng lúc 5-7-2014 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 5-7-2014 12:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình hóng phim này lâu lắm rồi đó, từ năm ngoái lận, chờ mãi cuối cùng khi cái cổ sắp sửa good bye cái thân thì may sao trên này đã có sub, tks subteam nhiều nhiều
Mới coi 2 tập thôi nhưng người mà mình bấn loạn nhất lại ko phải những dv chủ chốt mà là cái anh Ngô Thiên Bảo, mong rằng mấy tập sau sẽ gặp anh í dài dài, và mong sẽ có 1 cô dành cho anh í, chứ cuối cùng ai cũng có cặp mà anh í lẻ loi thì chắc mình đau lòng tới chết quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 6-7-2014 00:02:14 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong 2 tập đầu phim. Nói chung là khá nhộn. Bản thân thấy cái trang phục xanh nõn chuối phần dưới của Long ca là... chuối qtqđ luôn
Mình còn tưởng Thi tỷ cải trang nam cơ. Ai ngờ tạo hình con gái trong phim của tỷ ấy hơi ko đc trau chuốt thì phải @@
Và đoạn cuối phim có thấy cảnh Hoắc Kiến Hoa. Vậy mọi ng cho mình hỏi HKH đóng vai zề trong phim vậy? Hay chỉ là cameo thôi? Cảm ưn trc aaaa ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách